ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

  • คะแนนเก็บสะสมประจำปี รายการ Nitto 3K Racing Car Thailand 2011

    Nitto 3K Racing Car Thailand
    คะแนนเก็บสะสมประจำปี รายการ Nitto 3K Racing Car Thailand 2011

    รุ่น NITTO 3K ISUZU ONE MAKE RACE CLASS B
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 15
    นายอวิโรธน์ ศิรินทร์วรชัย
    53 58 58 55 56 280
    2 19
    นายภราดร นุชนาฎ
    56 55 54 58 46 269
    3 20
    นายวริศ อ่อนระยับ
    54 52 31 57 58 252
    4 4
    นายณัฐพงษ์ เลิศล้ำประเสริฐกุล
    60 60 38 58 0 0 216
    5 24
    นายภากร โรจน์รุ่งทวี
    43 51 51 47 23 215
    6 7
    นายเรย์ แมคโดนัลส์
    24 0 49 0 0 73

     

    รุ่น NITTO 3K ISUZU ONE MAKE RACE CLASS C
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 6
    นายภานุพันธ์ กุสุมภ์
    50 51 56 52 53   262
    2 13
    นายเกียรติพงษ์ เธียรประยูร
    56 47 46 50 60   259
    3 5
    นายจำรัส แจ่มแจ้ง
    46 48 41 37 42   214
    4 21
    นายพิพัฒน์ เพชรรัตน์
    38 44 39 40 46   207
    5 17
    นายณัฐสันต์ แซ่เบ้
    44 37 42 37 40   200
    6 10
    นายเอกชนินทร์ ปิ่นเจริญ
    35 38 33 39 51   196
    7 9
    นายปลื้ม สินทอง
    37 38 34 39 42   190
    8 12
    นายสันต์ชัย ปกรานเสนีย์
    45 41 46 30 0   162
    9 18
    นายเกรียงสิทธิ์ เหมือนลม้าย
    22 33 8 32 44   139
    10 16
    นายป้องชาติ อินทรโฆษิต
    27 35 29 33 0   124
    11 8
    นางสาวปนัฐดา ภูติวณิชย์
    0 22 27 32 36   117
    12 22
    นายนพดล จารุศิริพิพัฒน์
    33 0 34 46 0 0 113
    13 11
    นายฤทธิ์ พินิจรัตนพันธ์
    28 0 0 0 0 0 28
    14 14
    นายสายพิน อินพุ่ม
    0 0 17 0 0   17

     

    F1 - รุ่นรถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้า ไม่เกิน 1,600 C.C. ไม่มีวาล์วแปรผัน
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 81
    นายเอกกมล สาคร
    19 18 29 0 35   101
    2 111
    นายอดิสรณ์ เจริญศักดิ์
    25 10 30 20 0   85
    3 59
    นายณัฐพงษ์ ประณีตวตกุล
    0 25 34 25 0   84
    4 27
    นายอิทธิพล สัมพันธวงศ์
    0 19 31 0 0   50
    5 35
    นายสกล นกแก้ว
    25 23 0 0 0   48
    6 22
    นายจักรพันธ์ จันทรสถิตย์
    21 20 0 0 0   41
    7 16
    นายกนล ไชยกุลงามดี
    0 0 30 0 0   30
    8 2
    นายอรรณพ ทรัพย์บวร
    23 0 0 0 0   23
    9 65
    นายวิศรุต กมลรัตโนบล
    0 0 0 22 0   22
    10 39
    นายณัฐพล ก้อนทอง
    0 0 0 21 0   21
    11 149
    นายณัฐพล แดงเขียว
    0 0 0 17 0   17

     

    F1S1 - รุ่นรถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้า ไม่เกิน 1,500 C.C. มีวาล์วแปรผัน แคมเดี่ยว
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 98
    นายอดิศักดิ์ สุขสว่าง
    25 22 33 19 35   134
    2 1
    นายคมกฤษณ์ เลิศล้ำประเสริฐกุล
    23 25 35 24 0   107
    3 88
    นายจิรเมศร์ แดงอินทวัฒน์
    0 22 29 19 20   90
    4 9
    นายโสภณ ภุมรินทร์
    0 11 29 21 28   89
    5 4
    นายภานุพันธ์ กุสุมภ์
    0 19 28 0 0   47
    6 86
    นายสุเมธ วรพาสน์พฤฒิ
    21 16 0 0 0   37
    7 1
    นายกนล ไชยกุลงามดี
    0 0 0 0 30   30
    8 16
    นายณัฐพล ก้อนทอง
    0 0 0 0 28   28
    9 55
    นายธนวัตน์ สุดสายบัว
    0 0 0 22 0   22
    10 10
    นายสุภาษิต ภู่พันธ์
    0 0 21 0 0   21
    11 4
    นายชลัส อนุสนธิ
    0 0 0 0 21   21
    12 19
    นายณัฐรักษ์ ศรีพิทักษ์
    0 0 0 0 20   20
    13 78
    นายสมเจต คงสุวรรณ
    19 0 0 0 0   19
    14 77
    นายวีรวิน ขอไพบูลย์
    0 10 0 0 0   10
    15 89
    นายฉัตรมงคล วิสุทธิเสน
    0 10 0 0 0   10
    16 90
    นายวิทิตพงศ์ ทิพย์ธนมณี
    0 10 0 0 0   10

     

    F1SS - รุ่นรถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้า จำกัด C.C. และวาล์วแปรผัน
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 69
    นายอธิป ภูวนานนท์
    25 18 35 24 0   102
    2 94
    นายจาตุรนต์ เอี่ยมรอด
    10 10 28 17 32   97
    3 201
    นายธนวัตน์ สุดสายบัว
    10 10 32 20 21   93
    4 4
    นายภานุพันธ์ กุสุมภ์
    0 25 30 10 20   85
    5 10
    นายสุภาษิต ภู่พันธ์
    10 18 26 0 30   84
    6 85
    นายศานติ หลำอุบล
    18 10 0 22 32   82
    7 39
    นายณัฐพล ก้อนทอง
    21 10 20 10 20   81
    8 7
    MR.DEAN CALLISTER
    10 10 20 10 20   81
    9 36
    นายธงชาติ ดำรงประเสริฐ
    21 20 24 0 0   65
    10 222
    นายชนะพล ชูชวลิต
    10 10 0 0 34   54
    11 34
    นายนพพงษ์ กุลคำธร
    0 20 0 12 20   52
    12 16
    นายกนล ไชยกุลงามดี
    0 0 20 0 26   52
    13 14
    นายสัญญา วงศ์พานิช
    0 10 20 10 0   40
    14 209
    MR.CARLO VOLPI
    10 0 20 0 0   30
    15 59
    นายณัฐพงษ์ ประณีตวตกุล
    10 0 20 0 0   30
    16 71
    นายวุฒา ใจสำราญ
    0 10 20 0 0   30
    17 78
    นายณัฐวัฒน์ อดิศัยสกุลเดช
    16 10 0 0 0   26
    18 122
    นายวีรศักดิ์ หอมสุวรรณ์
    10 14 0 0 0   24
    19 37
    นายศุภโชติ ไชยโชติ
    11 10 0 0 0   21
    20 89
    นายฉัตรมงคล วิสุทธิเสน
    10 10 0 0 0   20
    21 219
    นายเดวิช อยู่เป็นสุข
    10 10 0 0 0   20
    22 51
    นายภาธร คุปกาญจนา
    0 0 20 0 0   20
    23 4
    นายอดิสรณ์ เจริญศักดิ์
    10 0 0 10 0   20
    24 29
    นายธนกร วงศ์วิชัย
    13 0 0 0 0   13
    25 55
    นายพุฒิพันธ์ โสภณ
    10 0 0 0 0   10
    26 60
    นายอานนท์ กลัดเข็มทอง
    10 0 0 0 0   10
    27 42
    นายสายัญ สัญญรื่น
    10 0 0 0 0   10
    28 47
    นายยศพลธ์ กลัดเข็มทอง
    10 0 0 0 0   10
    29 71
    นายเอก นฤชาติวรพันธ์
    10 0 0 0 0   10
    30 45
    นายสุวัฒน์ สุขสำราญ
    10 0 0 0 0   10
    31 213
    นายจอมพล ควาเตอร์เมน
    0 10 0 0 0   10
    32 90
    นายวิทิตพงศ์ ทิพย์ธนมณี
    0 10 0 0 0   10
    33 99
    นายนริทร เติมบุญ
    0 10 0 0 0   10
    34 93
    นายฐกร อนงค์นวล
    0 0 0 10 0   10
    35 23
    นายสราวุธ ตรีพงษ์พันธ์
    0 0 0 10 0   10
    36 57
    นายชัยวัฒน์ เปี่ยมปัญญา
    0 0 0 10 0   10
    37 97
    นายธานินทร์ รวมใหม่
    0 0 0 10 0   10
    38 19
    นายณัฐรักษ์ ศรีพิทักษ์
    0 0 0 10 0   10

     

    F1 NEW - รุ่นรถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้า ไม่เกิน 1,500 C.C. มีวาล์วแปรผัน มือใหม่
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 91
    นายพีรวัฒน์ ตะวันธงค์
    20 25 35 24 35   139
    2 7
    MR.DEAN CALLISTER
    21 23 33 19 33   129
    3 111
    นายอดิสรณ์ เจริญศักดิ์
    24 21 28 21 0   94
    4 209
    MR.CARLO VOLPI
    0 0 31 19 0   50
    5 71
    นายเอก นฤชาติวรพันธ์
    20 0 0 10 0   30
    6 16
    นายกนล ไชยกุลงามดี
    0 0 28 0 0   28
    7 86
    นายสุเมธ วรพาสน์พฤฒิ
    0 0 0 22 0   22
    8 61
    นายไชยรัตน์ หลวงหลาย
    17 0 0 0 0   17
    9 32
    นายจักรกฤษ ยั่งยืน
    12 0 0 0 0   12
    10 13
    นายเกียรติพงษ์ เธียรประยูร
    10 0 0 0 0   10
    11 45
    นายสุวัฒน์ สุขสำราญ
    10 0 0 0 0   10
    12 14
    นายอำพล พรหมช่วย
    10 0 0 0 0   10
    13 250
    นายเกริงสันต์ พันธรักษ์
    0 0 0 10 0   10
    14 93
    นายฐกร อนงค์นวล
    0 0 0 10 0   10
    15 53
    นายภัทรกร จงกิจเขมทัต
    0 0 0 10 0   10
    16 97
    นายธานินทร์ รวมใหม่
    0 0 0 10 0   10

     

    F1SPRO - รุ่นรถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้าเครื่องยนต์ ไม่เกิน 1,500 C.C. มีวาล์วแปรผัน
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 35
    นายบวริสร์ สวาวสุ
    24 24 35 25 0   108
    2 17
    นายหทัย ไชยวัณณ์
    22 20 29 0 35   106
    3 55
    นายอานนท์ รอดประเสริฐ
    20 0 0 22 0   42
    4 1
    นายณัฐพงษ์ เลิศล้ำประเสริฐกุล
    0 24 0 0 0   24
    5 95
    นายพรชัย ยังวิเศษสุข
    0 0 0 22 0   22
    6 64
    นายกานต์ ลือวัฒนา
    0 20 0 0 0   20
    7 4
    นายภานุพันธ์ กุสุมภ์
    0 0 20 0 0   20
    8 78
    นายวริศ อ่อนระยับ
    18 0 0 0 0   18

     

    F2 - รุ่นรถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้ามี TURBO
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 38
    นายยิ่งยศ ศุขใจ
    25 23 35 24 0   107
    2 19
    นายพงษ์ปิติ รักแต่ตระกูล
    23 20 33 21 0   97
    3 187
    นายจอมพล ควาเตอร์เมน
    0 25 0 0 0   25
    4 82
    นายอาชว์กรัณย์ เต็มฤทธิกุลชัย
    0 0 0 24 0   24
    5 69
    นายจารุวัฒน์ มณีรัตนชัยสิทธิ์
    0 18 0 0 0   18
    6 15
    นายนราธิป เกิดช่วย
    0 10 0 0 0   10

     

    F3 - รุ่นรถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้าไม่จำกัด C.C. และวาล์วแปรผัน
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 50
    นายมาร์วิน บุญอิต
    23 24 35 23 35   140
    2 69
    นายอธิป ภูวนานนท์
    24 20 33 23 0   100
    4 75
    นายพลากร โหกลัด
    11 18 31 10 0   70
    3 33
    นายนฤชิต เกียรติมณีศรี
    19 22 0 0 0   41
    5 155
    นายดำรง พิมานรัตน์
    0 0 0 0 29   29
    6 37
    นายพัชระ โคลเซ่
    0 0 0 23 0   23
    7 76
    นายนพพล เชิดชูสัตย์
    0 21 0 0 0   21
    8 201
    นายธนวัตน์ สุดสายบัว
    20 0 0 0 0   20
    9 222
    นายชนะพล ชูชวลิต
    0 0 0 19 0   19
    10 86
    นายสุเมธ วรพาสน์พฤฒิ
    18 0 0 0 0   18
    11 39
    นายณัฐพล ก้อนทอง
    0 0 0 17 0   17
    12 7
    นายอวิโรจน์ ศิรินทร์วรชัย
    10 0 0 0 0   10
    13 59
    นายณัฐพงษ์ ประณีตวตกุล
    0 10 0 0 0   10
    14 149
    นายมนตรี สายสมภู
    0 10 0 0 0   10
    15 95
    นายพรชัย ยังวิเศษกุล
    0 0 0 10 0   10

     

    F3S - รุ่นรถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้าไม่เกิน 1,600 C.C. มีวาล์วแปรผัน
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 21
    นายอรรณพ ทรัพย์บวร
    20 23 23 12 33   111
    2 222
    นายชนะพล ชูชวลิต
    20 18 22 0 30   90
    3 94
    นายจาตุรนต์ เอี่ยมรอด
    0 19 20 21 30   90
    4 53
    นายอชิ วงษ์เส็ง
    21 15 20 0 20   76
    5 68
    นายธนเทพ ภู่ประเสริฐศักดิ์
    25 0 26 23 0   74
    6 64
    นายพีรวัฒน์ ตะวันธงค์
    0 18 29 25 0   72
    7 20
    นายพิพัฒน์ เพชรรัตน์
    0 0 34 0 35   69
    8 102
    นายธนวัตน์ สุดสายบัว
    0 10 32 0 0   42
    9 59
    นายณัฐพงษ์ ประณีตวตกุล
    0 0 29 10 0   39
    10 56
    นายวิศรุต กมลรัตโนบล
    18 20 0 0 0   38
    11 60
    นายชิติพงษ์ บุญบางยาง
    0 0 20 18 0   38
    12 10
    นายสุภาษิต ภู่พันธ์
    0 0 0 0 27   27
    13 78
    นายสมเจต คงสุวรรณ
    14 10 0 0 0   24
    14 1
    นายกนล ไชยกุลงามดี
    0 0 0 0 20   20
    15 20
    MR.VALIT APHAISUWAN
    17 0 0 0 0   17
    16 31
    นายนิรันดร์ บุญตรี
    0 0 0 16 0   16
    17 23
    นายเทวินทร์ แดงสง่า
    0 12 0 0 0   12
    18 1
    นายวาลิต อภัยวงศ์
    0 10 0 0 0   10
    19 45
    นายศุภวุฒิ ผลดก
    0 0 0 10 0   10

     

    F4 A - รุ่นรถยนต์ขับเคลื่อน 4 ล้อ CLASS A
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 191
    นายสมชาย วิจิตร์
    24 25 35 24 32   140
    2 28
    นายอิทธิพล เตียเจริญ
    22 23 33 24 35   137
    3 72
    นายสราวุธ ชาวเวียง
    19 18 0 18 32   87
    4 90
    นายเตชิษฐ์ ธนาพรสังสุทธิ์
    22 19 0 0 0   41
    5 9
    นายจอมพล ควาเตอร์เมน
    16 17 0 0 0   33
    6 88
    นายสุทธิชัย แดงประเสริฐ
    12 0 0 0 0   12
    7 181
    นายชัยวัฒน์ เปี่ยมปัญญา
    0 12 0 0 0   12
    8 199
    นายอติเทพ จันทร์เพ็ญประสาน
    10 0 0 0 0   10
    9 11
    นายสรัญ เสรีวรรณกุล
    10 0 0 0 0   10
    10 248
    นายกำพล จันทร์เพ็ญประสาน
    10 0 0 0 0   10

     

    F4 B - รุ่นรถยนต์ขับเคลื่อน 4 ล้อ CLASS B
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 70
    นายกอบชัย ชินธรรมรักษ์
    23 25 35 25 35   143
    2 8
    นายพรเทพ อุเทนสุต
    19 19 28 21 0   87
    3 72
    นายสราวุธ ชาวเวียง
    24 18 0 10 31   83
    4 20
    นายประทีป ตันประเสริฐ
    0 10 31 0 27   68
    5 64
    นายสกล นกแก้ว
    0 0 31 23 0   54
    6 151
    นายอนุวัฒน์ อ่องแก้ว
    0 0 0 16 36   52
    7 88
    นายไมตรี แซ่เล้า
    0 0 0 19 29   48
    8 16
    นายมาร์วิน บุญอิต
    0 0 24 0 0   24
    9 9
    นายจอมพล ควาเตอร์เมน
    22 0 0 0 0   22
    10 2
    นายพลวัฒน์ พรชัยสามารถ
    0 0 0 0 20   20

     

    F5 A - รุ่นรถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อหลัง CLASS A
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 5
    MR. USE SCHOENENBERGER
    22 23 34 24 34   137
    2 26
    MR.HENK J. KIKS
    24 25 31 15 34   129
    3 3
    MR.GAVIN CHARLESWORTH
    20 19 31 21 31   122
    4 83
    นายชาติชาย สามารถ
    17 20 31 21 29   118
    6 44
    นายปองศักดิ์ สุทธปรีดา
    15 18 20 0 0   53
    7 49
    นายกฤตพจน์ ประเทืองสุขพงษ์
    0 0 22 0 0   22

     

    F5 B - รุ่นรถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อหลัง CLASS B
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 63
    นายก้อง เต็มรัก
    12 19 33 22 33   119
    2 27
    MR.FRANK TEEUWEN
    11 0 35 25 35   106
    3 97
    MR. SKID MARK PETER
    23 25 0 0 20   68
    4 96
    MR.CORNESS IAIN DUNCAN
    0 0 29 10 28   67
    5 250
    นายไพโรจน์ กาญประเสริฐกิจ
    16 18 0 18 0   52
    6 47
    MR.PETER GOOD
    0 0 31 0 0   31
    7 199
    MR.SAKAI NAOKI
    25 0 0 0 0   25
    8 232
    นายบวร เลาแก้วหนู
    0 23 0 0 0   23
    9 86
    นายสุเมธ วรพาสน์พฤติ์
    21 0 0 0 0   21
    10 25
    นายจิรวัฒน์ จิราฎร์
    17 0 0 0 0   17
    11 25
    นายเดชา เลาแก้วหนู
    0 13 0 0 0   13
    12 41
    นายสมเกียรติ ละเลิศ
    10 0 0 0 0   10
    13 135
    นายทรงพล สมใจ
    10 0 0 0 0   10

     

    F6NA - รุ่นรถยนต์ RETRO CAR NA
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 16
    นายอกนิษฐ์ บุญอิต
    23 25 34 21 32   135
    2 139
    นายธนาวัฒน์ ทองเพ็ง
    10 14 34 24 35   117
    3 51
    นายเอกลักษณ์ ทาหอม
    0 17 0 22 32   71
    4 67
    นายยงยศ สมพร
    21 21 28 0 0   70
    5 25
    นายจริวัฒน์ จิราษฎร์
    21 19 0 0 26   66
    6 49
    นายมงคล ศรีวิชัย
    12 10 0 19 0   41
    7 41
    นายสมพงษ์ ใจสิงห์
    0 10 23 0 0   33
    8 46
    นายภัคธร อ่อนคำ
    22 10 0 0 0   32
    9 24
    นายเกียรติศักดิ์ ชูจร
    0 0 0 0 28   28
    10 80
    นายธนาชัย โทษกานันท์
    0 19 0 0 0   19
    11 8
    นายศักดิ์ชัย ขำทับ
    0 0 0 19 0   19

     

    F6T - รุ่นรถยนต์ RETRO CAR TURBO
    ลำดับ หมายเลข
    ชื่อนักแข่ง
    สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 66
    นายพิเชษฐ ตัญกาญจน
    24 25 34 25 35 143
    2 6
    นางสุกัลยา ตัญกาญจน
    18 12 32 19 32 113
    3 99
    MR.CORNESS IAIN DUNCAN
    16 18 30 20 0 84
    4 26
    MR.HENK J. KIKS
    24 0 30 0 20 74
    5 50
    นายกฤษณะ ภูติวณิชย์
    0 23 0 23 0 46
    6 79
    นายทศพล โกศลานันท์
    13 21 0 10 0 44
    7 59
    นายสมศักดิ์ รัฐบุรี
    0 0 0 0 29 29
    8 10
    นายสาธิต ทับขัน
    0 10 0 18 0 28
    9 87
    นายเปีย ผิวนวล
    0 0 20 0 0 20
    10 49
    นายกฤตพจน์ ประเทืองสุขพงษ์
    0 0 20 0 0 20
    11 250
    นายไพโรจน์ กาญประเสริฐกิจ
    18 0 0 0 0 18
    12 82
    นายณฐพัชร์ ปานนวม
    12 0 0 0 0 12
    13 52
    นายบุญส่ง พันธุเวช
    10 0 0 0 0 10
    14 92
    นายมานัส หอมสุวรรณ
    0 0 0 0 0 0

     

    F6U - รุ่นรถยนต์ RETRO CAR EURO
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 3
    MR.GAVIN CHARLESWORTH
    25 22 31 24 35   137
    2 83
    นายชาติชาย สามารถ
    23 25 33 21 32   134
    3 27
    MR.FRANK TEEUWEN
    12 0 22 22 32   88
    4 82
    นายฤทธิ์ พินิจรัตนพันธ์
    0 22 33 21 0   76
    5 30
    นายวิชาญ จิรัฐติเจริญ
    20 0 27 17 0   64
    6 203
    นายสมคิด เชาว์ไว
    18 19 0 0 0   37
    7 47
    MR.PETER GOOD
    0 0 29 0 0   29
    8 99
    MR.CORNESS IAIN DUNCAN
    0 0 0 0 29   29

     

    F6NO - รุ่นรถยนต์ RETRO CAR ORIGINAL
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 86
    นายสุเมธ วรพาสน์พฤฒิ
    23 23 35 25 32   138
    2 62
    นายณัฎฐ์ ตรีทิพย์นิภาค
    18 19 33 19 0   89
    3 69
    นายสมบุญ ทับทิม
    10 0 0 23 34   67
    4 43
    นายสุเมธ อุตรวณิช
    0 21 0 0 32   53
    5 97
    MR. SKID MARK PETER
    23 25 0 0 0   48
    6 102
    MR.MALCOLM CAMPBELL
    10 10 0 18 0   38
    7 31
    นายเฉลิมพล ผลลูกอินทร์
    18 0 0 20 0   38
    8 80
    นายธนาชัย โทษกานันท์
    0 0 31 0 0   31
    9 10
    นายสาธิต ทับขัน
    0 0 0 0 30   30
    10 100
    นายฐานันดร อยู่ปิยะ
    10 17 0 0 0   27
    11 199
    MR.SAKAI NAOKI
    23 0 0 0 0   23
    12 52
    นายบุญส่ง พันธุเวช
    0 10 0 0 0   10
    13 67
    นายยงยศ สมพร
    0 0 0 10 0   10

     

    F6P - รุ่นรถยนต์ RETRO CARPICK UP
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 48
    นายกฤษณะ ภูติวณิชย์
    21 21 35 19 31   127
    2 74
    นายนพพร แจงบำรุง
    25 25 32 10 32   124
    3 54
    นายชวัลวิทย์ วาปิสิทธิพันธ์
    16 17 31 17 30   111
    4 57
    นายนคร โมกขวิสุทธิ์
    13 23 0 25 25   86
    5 18
    นายวิทยา ริมวานิช
    19 10 0 21 30   80
    6 52
    นายบุญส่ง พันธุเวช
    0 10 0 10 26   46
    7 92
    นายทวี โกศลานันท์
    10 11 0 21 0   42
    8 87
    นายเปีย ผิวนวล
    0 0 28 12 0   40
    9 64
    นายปริญญา พิญญาพงษ์
    21 18 0 0 0   39

     

    F7 - รุ่นรถยนต์ VW
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 24
    นายอำพล พรหมช่วย
    25 25 25 25     100
    2 59
    นายสัญญา วงศ์พานิช
    23 0 0 0     23
    3  
                 

     

    F9 - รุ่น OPEN UNLIMITED
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 77
    นายหทัย ไชยวัณณ์
    23 17 33 24 31   128
    2 26
    MR.HENK J.KIKS
    19 22 24 11 31   107
    3 5
    MR.USE SCHOENENBERGER
    14 12 30 19 31   106
    4 28
    นายรักพงษ์ สงวนพันธ์
    0 13 32 24 35   104
    5 40
    นายอรรถวิทย์ ลัคคาพงศ์
    12 0 30 0 20   62
    6 44
    นายปองศักดิ์ สุทธิปรีดา
    17 10 0 0 0   27
    7 191
    นายสมชาย วิจิตร์
    0 16 0 10 0   26
    8 137
    นายธีรศักดิ์ ศักดิ์แพทย์
    0 0 0 0 26   26
    9 91
    MR.AKI SHIRORSAI
    0 25 0 0 0   25
    10 77
    นายธนัตถ์ ธนากิจอำนวย
    0 0 0 0 21   21
    11 37
    นายพัชระ โคลเซ่
    0 0 0 21 0   21
    12 99
    นายวริศ อ่อนระยับ
    0 0 20 0 0   20
    13 199
    MR.SAKAI NAOKI
    19 0 0 0 0   19
    14 103
    นายสุนัย จิราษฎร์
    0 19 0 0 0   19
    15 97
    MR. SKID MARK PETER
    16 0 0 0 0   16
    16 11
    นายสรัญ เสรีวรรณกุล
    15 0 0 0 0   15
    17 96
    MR.CORNESS IAIN DUNCAN
    0 11 0 0 0   11
    18 43
    นายกานต์ ลือวัฒนา
    10 0 0 0 0   10
    19 51
    นายพีรวัตน์ ตะวันธงค์
    10 0 0 0 0   10
    20 85
    นายอติเทพ จันทร์เพ็ญประสาน
    10 0 0 0 0   10

     

    F10 - รุ่น CHAMPCAR
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 77
    นายหทัย ไชยวัณณ์
    23 25 33 23 34   138
    2 50
    นายมาร์วิน บุญอิต
    20 25 35 0 28   108
    3 17
    นายณัฐสันต์ แซ่เบ๊
    20 15 31 20 20   106
    4 8
    นายพรเทพ อุเทนสูต
    18 21 22 19 0   80
    5 33
    นายนฤชิต เกียรติมณีศรี
    19 20 0 0 0   39
    6 76
    นายนพพล เชิดชูสัตย์
    0 18 0 18 0   36
    7 43
    นายกานต์ ลือวัฒนา
    25 10 0 0 0   35
    8 20
    นายภานุพันธ์ กุสุมภ์
    0 0 0 0 34   34
    9 57
    Mr.Jack Lamvard
    0 0 0 25 0   25

     

    F10J - รุ่น CHAMPCAR JUNIOR
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 9
    นายโสภณ ภุมรินทร์
    0 13 31 24 30   98
    2 98
    นายอดิศักดิ์ สุขสว่าง
    24 23 32 0 0   79
    3 91
    นายพีรวัตน์ ตะวันธงค์
    19 0 0 20 34   73
    4 88
    นายจิรเมศร์ แดงอินทวัฒน์
    0 19 29 21 0   69
    5 78
    นายณัฐวัฒน์ อดิศัยสกุลเดช
    21 10 31 0 0   62
    6 122
    นายวีรศักดิ์ หอมสุวรรณ
    16 16 0 11 0   43
    7 59
    นายณัฐพงศ์ ประณีตกูล
    10 10 0 16 0   36
    8 69
    นายอธิป ภูวนานนท์
    0 0 32 0 0   32
    9 34
    นายนพพงษ์ กุลกำธร
    10 10 0 0 0   20
    10 94
    นายจาตุรนต์ เอี่ยมรอด
    0 0 0 20 0   20
    11 77
    นายวีรวิน ขอไพบูลย์
    0 19 0 0 0   19
    12 22
    นายชนะพล ชูชวลิต
    0 0 0 13 0   13
    13 7
    นายอวิโรจน์ ศิรินทร์วรชัย
    10 0 0 0 0   10
    14 96
    นายวุฒชัย สอนแตง
    10 0 0 0 0   10
    15 55
    นายพุฒิพันธ์ โสภณ
    10 0 0 0 0   10
    16 99
    นายนริทร เติมบุญ
    0 10 0 0 0   10
    17 93
    นายเดวิช อยู่เป็นสุข
    0 10 0 0 0   10

     

    F11 AB - รุ่น STREET TRUCK CLASS AB
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 221
    นายสุทธิพจน์ ปาริยะพันธ์
    19 25 32 18 21   115
    2 31
    นายเฉลิมพล ผลลูกอินทร์
    0 19 31 12 30   92
    3 136
    นายภัทรโชติ ศิริภัทร
    0 0 28 18 34   80
    4 70
    นายพิทักษ์ แก้วเกิด
    25 12 0 0 30   67
    5 58
    นายพิเชษฐ จันทร์ด้ง
    0 0 22 10 26   58
    6 31
    นายเกียรติพงษ์ เธียรประยูร
    0 0 35 13 0   48
    7 241
    นายสายพิน อินพุ่ม
    0 17 0 0 28   45
    8 13
    นายไชยยัน ศรีบุญตา
    22 20 0 0 0   42
    9 33
    นายพิพัฒน์ ครุฑใจกล้า
    0 0 27 10 0   37
    10 2
    นายอิทธิพล จงเผือกกลาง
    11 19 0 0 0   30
    11 1
    นายมานะ พรศิริเชิด
    0 0 0 25 0   25
    12 33
    นายนฤชิต เกียรติมณีศรี
    0 0 0 23 0   23
    13 3
    นายหทัย ไชยวัณณ์
    0 0 0 0 22   22
    14 65
    นายวีรพล ธูปทอง
    20 0 0 0 0   20
    15 12
    นายอรรถพันธ์ เจริญคลัง
    18 0 0 0 0   18
    16 135
    นายทรงพล สมใจ
    0 0 0 16 0   16
    17 37
    นายอุดม สื่อเสาวลักษณ์
    0 13 0 0 0   13

     

    F11 C - รุ่น STREET TRUCK CLASS C
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 87
    นายเอกลักษณ์ นาคเกิด
    24 16 23 19 27   109
    2 135
    นายทรงพล สมใจ
    24 18 22 22 22   108
    3 84
    นายศักดิชัช เอี่ยมยิ้ม
    10 0 33 16 29   88
    4 31
    นายเฉลิมพล ผลลูกอินทร์
    0 21 35 0 32   88
    5 95
    นางสาวภูษิตา ศุภัทราธนกุล
    10 12 27 0 32   79
    6 140
    นายจาตุรนต์ เอี่ยมรอด
    10 24 20 0 20   74
    7 23
    นายภัทรโชติ วริภัทร
    19 0 0 0 35   54
    8 186
    นายอุดม สื่อเสาวลักษณ์
    0 0 20 10 20   50
    9 89
    นายธรรมศักดิ์ จารุฑีฆัมพร
    19 0 28 0 0   47
    10 241
    นายสายพิน อินพุ่ม
    0 17 0 0 30   47
    11 2
    นายประวิทย์ สายจันทร์หอม
    0 0 27 11 0   38
    12 83
    นายเทวินทร์ นรสิงห์
    0 13 20 0 0   33
    13 58
    นายสาวชมพูนุช อ้วนลา
    10 0 20 0 0   30
    14 13
    นายไชยยัน ศรีบุญตา
    10 14 0 0 0   24
    15 114
    นายพิเชษฐ จันทร์ด้ง
    0 0 0 22 0   22
    16 142
    นายณัฐสรณ์ ทิพยานนท์
    0 0 20 0 0   20
    17 33
    นายพิพัฒน์ ครุฑใจกล้า
    0 0 20 0 0   20
    18 214
    นายพีรศักดิ์ ทินกรศรีสุภาพ
    0 0 20 0 0   20
    19 216
    นายพีรวัฒน์ ประเจียชาติ
    0 0 0 20 0   20
    20 41
    นายณัฐพล อังฤทธานนท์
    0 0 0 15 0   15
    21 80
    นายธนาชัย โทธกานันท์
    13 0 0 0 0   13
    22 2
    นายอิทธิพล จงเผือกกลาง
    10 0 0 0 0   10
    23 240
    นายยุติธรรม สาลิกา
    0 10 0 0 0   10
    24 197
    นายสุวินัย ชื่นใจ
    0 10 0 0 0   10
    25 193
    นายเอกลักษณ์ เกิดโมลี
    0 0 0 10 0   10

     

    F23 - รุ่น BIG FIGHT 1 นาที 23 วินาที
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 93
    นายสกล นกแก้ว
    17 19 31 22 0   89
    2 56
    นายวิศรุต กมลรัตโนบล
    24 22 0 23 0   69
    3 241
    นายวีระพงษ์ อินทรรัศมี
    10 11 22 17 0   60
    4 71
    นายวุฒา ใจสำราญ
    0 19 34 0 0   53
    5 14
    นายสัญญา วงศ์พานิช
    0 0 0 23 30   53
    6 61
    นายชิติพงษ์ บุญบางยาง
    0 0 34 0 0   34
    7 24
    นายอำพล พรหมช่วย
    0 0 0 0 29   29
    8 156
    นายพีรพล วงศ์กรเชาวลิต
    0 0 0 0 28   28
    9 2
    นายอรรณพ ทรัพย์บวร
    21 0 0 0 0   21
    10 70
    นายมนต์ชัย สันติเวสี
    0 20 0 0 0   20
    11 23
    นายสราวุธ ตรีพงษ์พันธ์
    0 0 0 20 0   20
    12 45
    นายสุวัฒน์ สุขสำราญ
    19 0 0 0 0   19
    13 31
    นายเฉลิมพล ผลลูกอินทร์
    19 0 0 0 0   19
    14 27
    นายอิทธิพล สัมพันธ์พงศ์
    0 19 0 0 0   19
    15 53
    นายประสนธ์ บุญทิน
    0 15 0 0 0   15
    16 219
    นายเดวิช อยู่เป็นสุข
    13 0 0 0 0   13
    17 29
    นายอนุชา แสนชิตระกูล
    12 0 0 0 0   12
    18 222
    นายชนะพล ชูชวลิต
    10 0 0 0 0   10
    19 123
    นายกายสิทธิ์ เตียศิริประเสริฐ
    10 0 0 0 0   10
    20 47
    นายยศพนธ์ กลัดเข็มทอง
    10 0 0 0 0   10

     

    OK1 - OPEN KING SINGLECAM
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 9
    นายโสภณ ภุมรินทร์
    0 18 33 15 30   96
    2 88
    นายจิรเมศร์ แดงอินทวัฒน์
    0 25 25 21 20   91
    3 39
    นายณัฐพล ก้อนทอง
    0 0 29 18 0   47
    4 86
    นายสุเมธ วรพาสน์พฤฒิ์
    19 22 0 0 0   41
    5 39
    นายภานุพันธ์ กุสุมภ์
    14 0 24 0 0   38
    6 36
    นายธงชาติ ดำรงประเสริฐ
    17 0 20 0 0   37
    7 64
    นายพีรวัฒน์ ตะวันธงค์
    0 0 31 0 0   31
    8 71
    นายวุฒา ใจสำราญ
    0 0 27 0 0   27
    9 201
    นายกันตธีร์ กุศิริ
    25 0 0 0 0   25
    10 22
    นายชนะพล ชูชวลิต
    0 0 0 22 0   22
    11 1
    นายคมกฤษณ์ เลิศล้ำประเสริฐ
    21 0 0 0 0   21
    12 55
    นายธนวัฒน์ สุดสายบัว
    0 0 0 21 0   21
    13 77
    นายวีรวิน ขอไพบูลย์
    0 20 0 0 0   20
    14 76
    นายนพพล เชิดชูสัตย์
    0 20 0 0 0   20
    15 10
    นายสุภาษิต ภู่พันธ์
    0 0 20 0 0   20
    16 7
    นายอวิโรจน์ ศิรินทร์วรชัย
    16 0 0 0 0   16
    17 34
    นายนพพงษ์ กุลคำธร
    13 0 0 0 0   13
    18 95
    นายพรชัย ยังวิเศษสุข
    0 0 0 12 0   12
    19 10
    นายพิพัฒน์ เพชรรัตน์
    10 0 0 0 0   10

     

    OK2 - OPEN KING TWINCAM
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 77
    นายหทัย ไชยวัณณ์
    24 23 35 24 34   140
    2 197
    นายบวริสร์ สวาวสุ
    18 21 33 0 0   72
    3 43
    นายกานต์ ลือวัฒนา
    22 25 0 0 0   47
    4 33
    นายนฤชิต เกียรติมณีศรี
    21 10 0 0 0   31
    5 10
    นายพิพัฒน์ เพชรรัตน์
    0 0 31 0 0   31
    6 55
    นายกันตธีร์ กุศิริ
    0 0 0 0 30   30
    7 32
    นายอานนท์ รอดประเสริฐ
    0 0 27 0 0   27
    8 79
    Mr.Jack Lamvard
    0 0 0 24 0   24
    9 91
    นายพีรวัตร ตะวันธรงค์
    19 0 0 0 0   19
    10 101
    นายสุรศักดิ์ มาใจทัศน์
    0 19 0 0 0   19
    11 37
    นายพัชระ โคลเซ่
    0 0 0 0 0   0

     

    C1 - รุ่น VIOS CLUB (TOYOTA)
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 129
    นายบุญมี ดีลกลาภ
    18 20 28 17 0   83
    2 111
    นายอดิสรณ์ เจริญศักดิ์
    20 0 30 20 0   70
    3 126
    นายไพรฑูรย์ ลามคำ
    17 0 27 10 0   54
    4 25
    นายจำรัส แจ่มแจ้ง
    0 0 29 0 0   29
    5 61
    นายไชยรัตน์ หลวงหลาย
    19 0 0 0 0   19
    6 25
    Mr. CARLO VOLPI
    0 0 0 19 0   19
    7 81
    นายชาญชวิทย์ นรินทรสุขสันติ
    0 0 0 18 0   18
    8 230
    นายฉัตรชัย พินรักพงษ์
    0 0 0 16 0   16

     

    C6 Class A - รุ่น BMW E30 THAILAND
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 83
    นายชาติชาย สามารถ
    20 19 29 20 30   118
    2 63
    นายก้อง เต็มรัก
    0 17 27 18 27   89
    3 40
    นายอรรถวิทย์ ลัดดาพงศ์
    17 0 30 0 28   75
    4 196
    นายวิษณุ ทองสินเกษม
    0 20 0 19 29   68
    5 113
    นายนันทวัฒน์ ชำนาญ
    18 10 0 0 26   54
    6 180
    นายจีระวัฒน์ ชัยปริญญาพร
    19 18 0 10 0   47
    7 49
    นายกฤตพจน์ ประเทืองสุขพงษ์
    0 0 26 10 0   36
    8 203
    นายชนินทร์ ภิรมย์ภักดิ์
    16 16 0 0 0   32
    9 27
    MR.FRANK TEEUWEN
    0 0 28 0 0   28
    10 114
    นายอาคม ชาวกัณหา
    10 10 0 0 0   20

     

    C6 Class B - รุ่น BMW E30 THAILAND
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 199
    นายกฤษณะ โล่สุวรรณ
    0 17 28 18 28   91
    2 113
    นายนันทวัฒน์ ชำนาญ
    18 16 0 19 20   73
    3 196
    นายวิษณุ ทองสินเกษม
    0 20 0 20 30   70
    4 63
    นายก้อง เต็มรัก
    0 0 27 0 29   56
    5 180
    นายจีระวัฒน์ ชัยปริญญาพร
    19 18 0 10 0   47
    6 83
    นายชาติชาย สามารถ
    20 19 0 0 0   39
    7 49
    นายกฤตพจน์ ประเทืองสุขพงษ์
    0 0 26 10 0   36
    8 40
    นายอรรถวิทย์ ลัดดาพงศ์
    0 0 30 0 0   30
    9 47
    MR.PETER GOOD
    0 0 29 0 0   29
    10 52
    นายอานน กลมแสงมณี
    0 0 0 0 27   27
    11 203
    นายชนินทร์ ภิรมย์ภักดิ์
    17 0 0 0 0   17
    12 115
    นายอมรชัย นงนุช
    16 0 0 0 0   16
    13 201
    นายภาคม ฟูวัฒนา
    0 10 0 0 0   10

     

    C6 Class C - รุ่น BMW E30 THAILAND
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 116
    นายพีระศักดิ์ นพสิทธิ์
    20 20 0 19 30   89
    2 199
    นายกฤษณะ โล่สุวรรณ
    0 0 28 0 29   57
    3 83
    นายชาติชาย สามารถ
    0 0 30 20 0   50
    4 203
    นายชนินทร์ ภิรมย์ภักดิ์
    19 19 0 0 0   38
    5 117
    นายกวีวัธน์ รัตตนนุพงศ์
    10 0 0 0 28   38
    6 112
    นายวินัย ราโอ
    18 18 0 0 0   36
    7 30
    นายวิชาญ จิรัฐติเจริญ
    0 0 27 0 0   27
    8 84
    นายอมรชัย นงนุช
    0 0 0 18 0   18

     

    C7 - รุ่น K - CARPRO
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 131
    นายกิตติ ชมสมุท
    18 16 30 19 0   83
    2 134
    นายศราวุธ สมเชื้อ
    17 17 26 17 0   77
    3 132
    นายเทพฤทธิ์ แซ่อึ้ง
    19 19 27 10 0   75
    4 229
    นายธัชพล นนท์วราภัทร
    0 18 29 18 0   65
    5 136
    นายศราวุฒิ เจริญผล
    20 0 20 20 0   60
    6 228
    นายอรรณพ โกมุทพันธุ์
    0 20 28 10 0   58

     

    C7 - รุ่น K - CARCLUB RACE
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 230
    นางสาวดวงหทัย กาศสุวรรณ
    0 19 28 19 0   66
    2 236
    นายราเมศร์ สุขาพันธ์
    0 17 29 10 0   56
    3 138
    นายสิทธิพงษ์ สุวรรณคล
    19 0 30 0 0   49
    4 238
    นายกฤษณะ ยันตรปกรณ์
    0 20 0 0 0   20
    5 137
    นายชัชพล นนท์วาภัทร
    20 0 0 0 0   20
    6 206
    นายศิริวัฒน์ เครือเวทย์
    0 0 0 20 0   20
    7 231
    นายวิรัช จารุประวิตร
    0 18 0 0 0   18
    8 231
    นายจรันดร์ ศรีสุก
    0 0 0 18 0   18
    9 237
    นายอนุวัฒน์ เวสกามา
    0 16 0 0 0   16

     

    C14 - รุ่น UNIVERSITY CLUB
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 86
    นายสุเมธ วรพาสน์พฤฒิ
    20 20 30 20 30   120
    2 68
    นายธนเทพ พู่ประเสริฐศักดิ์
    17 0 29 18 0   64
    3 10
    นายสุภาษิต ภู่พันธ์
    19 18 0 0 0   37
    4 109
    นายฉัตรชัย รักษณ์พงษ์
    10 10 0 17 0   37
    5 37
    นายศุภโชค ไชยโชติ
    10 19 0 0 0   29
    6 77
    นายธนัตถ์ ธนากิจอำนวย
    0 0 0 0 29   29
    7 19
    นายณัฐรักษ์ ศรีพิทักษ์
    0 0 0 0 28   28
    8 151
    นายกิตติศักดิ์ วินิจสิทธิ์
    0 0 0 0 27   27
    9 95
    นายชาญชวิศ นรินทร์สุขสันติ
    0 0 0 0 26   26
    10 55
    นายพุฒิพันธ์ โสภณ
    10 10 0 0 0   20
    11 152
    นายวุฒินันท์ เพ็งจันทร์
    0 0 0 0 20   20
    12 87
    นายวรากร พูลเพิ่ม
    0 0 0 0 20   20
    13 93
    นายนิตินันท์ สุบรรณ์
    0 0 0 0 20   20
    14 21
    นายอรรณพ ทรัยพ์บวร
    0 0 0 19 0   19
    15 1
    นายคมกฤษณ์ เลิศล้ำประเสริฐ
    18 0 0 0 0   18
    16 4
    นายภานุพันธ์ กุสุมภ์
    0 17 0 0 0   17
    17 208
    นายนฤชิต เกียรติมณีศรี
    16 0 0 0 0   16
    18 111
    นายสยาม มิตรเจริญ
    0 16 0 0 0   16
    19 39
    นายณัฐพล กิจการ
    10 0 0 0 0   10
    20 208
    นายนิธิพนธ์ สหายา
    10 0 0 0 0   10
    21 39
    นายณัฐพล ก้อนทอง
    0 10 0 0 0   10
    22 162
    นายนพรัตน์ พัฒนเผ่าพันธ์
    0 10 0 0 0   10
    23 71
    นายวุฒา ใจสำราญ
    0 10 0 0 0   10
    24 234
    นายธาวิน ชูศิลป์ทอง
    0 10 0 0 0   10
    25 30
    นายธนวัฒน์ ทองเพ็ง
    0 10 0 0 0   10
    26 105
    นายชาญฤทธิ์ เลี้ยงหิรัญ
    0 10 0 0 0   10
    27 123
    นายพิสุทธิ์ บุญพิทักษ์
    0 10 0 0 0   10

     

    C17 - รุ่น SPORTTRUCK CLASS A
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 176
    นายสมรักษ์ แซ่เจีย
    0 20 30 17 29   96
    2 12
    นายอรรถพันธุ์ เจริญคลัง
    18 10 26 10 28   92
    3 186
    นายอุดม สื่อเสาวลักษณ์
    0 0 27 18 27   72
    4 230
    นายไกรฤทธิ์ ปิดภัทรวิบูลย์
    20 18 28 0 0   66
    5 229
    นายพิพัฒน์ ครุฑใจกล้า
    16 0 29 16 0   61
    6 114
    นายพิเชษฐ์ จันทรด้ง
    0 0 0 20 30   50
    7 232
    นายณัฐสรณ์ ทิพยานนทร์
    17 10 0 0 0   27
    8 101
    นายปรีชา หาญวงศ์
    0 0 0 0 26   26
    9 231
    นายภัทรโชติ ศิริภัทร
    19 0 0 0 0   19
    10 121
    นายวัลลพ คำตรง
    0 19 0 0 0   19
    11 197
    นายประวิทย์ สายจันทร์หอม
    0 0 0 19 0   19
    12 175
    นายภมร ศรีสังข์
    0 17 0 0 0   17
    13 177
    นายบุญธะเนตร ดีบู๊
    0 16 0 0 0   10
    14 233
    นายวิทวัส เทพธัญ
    10 0 0 0 0   10
    15 200
    นายโกวิทย์ มีทรัพย์
    0 0 0 10 0   10

     

    C17 - รุ่น SPORTTRUCK CLASS B
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 95
    นางสาวภูษิตา ศุภัทราธนกุล
    17 16 28 19 29   109
    2 118
    นายธนัยชัย กิน้อย
    16 10 27 16 27   96
    3 121
    นายวัลลพ คำตรง
    0 20 30 20 20   90
    4 179
    นายพิชัย เจียงวิลาวัลย์
    0 17 26 18 0   61
    5 83
    นายเทวินทร์ นรสิงห์
    0 10 29 0 0   39
    6 175
    นายภมร ศรีสังข์
    0 19 0 17 0   36
    7 176
    นายสมรักษ์ แซ่เจีย
    0 0 0 0 30   30
    8 110
    นายนิรุต ซาฟาอี
    0 0 0 0 28   28
    9 111
    นายณัฐสรณ์ ทิพยานนทร์
    0 0 0 0 26   26
    10 235
    นายสมโภช จิตเกษม
    20 0 0 0 0   20
    11 239
    นายมนัสชัย เสนาขัน
    10 10 0 0 0   20
    12 237
    นายวีรพล ธูปทอง
    19 0 0 0 0   19
    13 238
    นายวัชรพล อำนันทอง
    18 0 0 0 0   18
    14 177
    นายบุญธะเนตร ดีบู๊
    0 18 0 0 0   10
    15 234
    นายธวัลรัตน์ จันคมมณี
    10 0 0 0 0   10
    16 233
    นายวิทวัส เทพธัญ
    0 10 0 0 0   10
    17 203
    นายบุญมี สุทินเผือก
    0 0 0 10 0   10
    18 205
    นายอุดร กาญจนพยัคฆ์
    0 0 0 10 0   10

     

    C17 - รุ่น SPORTTRUCK CLASS C
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 243
    นายวุฒิชัย ศลโกสุม
    19 10 30 17 30   106
    2 238
    นายวัชรพล อำนันทอง
    20 16 26 14 0   78
    3 105
    นายฉัตรชัย ถนอมลาภ
    0 0 27 19 28   74
    4 240
    นายวศกร เอื้อถาวรสุข
    10 19 28 0 0   57
    5 193
    นายเอกลักษณ์ เกิดโมลี
    0 0 0 20 27   47
    6 239
    นายมนัสชัย เสนาขัน
    17 20 0 0 0   37
    7 232
    นายณัฐสรณ์ ทิพยานนทร์
    0 0 29 0 0   29
    8 116
    นายบรรญัติ ใจยง
    0 0 0 0 29   29
    9 186
    นายธนพล เจริญชาศรี
    0 17 0 10 0   27
    10 242
    นายศุภฤกษ์ สุภังคนาช
    16 10 0 0 0   26
    11 117
    นายอุดร กาญจนพยัคฆ์
    0 0 0 0 26   26
    12 121
    นายอาจณรงค์ ทรัพย์คูณมา
    0 0 0 0 20   20
    13 245
    นายพิชัย เจียงวิลาวัลย์
    18 0 0 0 0   18
    14 192
    นายธวัลรัช จันคะมณี
    0 18 0 0 0   18
    15 153
    นายอนุลักษณ์ กลัดทอง
    0 0 0 18 0   18
    16 213
    นายสมรส แซ่เจีย
    0 0 0 10 0   10

     

    C17 - รุ่น SPORTTRUCK CLASS OPEN
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 221
    นายสุทธิพจน์ ปาริยะพันธุ์
    20 20 30 20 27   117
    2 227
    นายพีรวัฒน์ ประจียชาติ
    18 19 20 17 0   74
    3 135
    นายทรงพล สมใจ
    19 16 20 10 26   91
    4 37
    นายศักดิ์ธัช เอี่ยมยิ้ม
    0 17 27 16 29   89
    5 136
    นายภัทรโชติ ศิริภัทร
    0 0 29 19 30   78
    6 225
    นายเอกลักษณ์ นาคเกิด
    16 0 26 0 0   42
    7 226
    นายณัฐพร นามจักร
    10 0 0 0 28   38
    8 91
    นายสายพิน อินพุ่ม
    0 0 28 0 0   28
    9 13
    นายไชยยัน ศรีบุญดา
    17 10 0 0 0   27
    10 58
    นายพิเชษฐ์ จันทร์ด้ง
    0 0 20 0 0   20
    11 126
    นายโกฬี อินทรสุภาพ
    0 0 0 0 20   20
    12 128
    นายกันยายน ศรีละออง
    0 0 0 0 20   20
    13 176
    นายสมรักษ์ แซ่เจีย
    0 18 0 0 0   18
    14 11
    นายเฉลิมพล ผลลูกอินทร์
    0 0 0 18 0   18
    15 118
    นายธนัยชัย กิน้อย
    0 10 0 0 0   10

     

    C17 - รุ่น SPORTTRUCK เบนซิน
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 247
    นายอุดมศักดิ์ สุยะโอ่
    20 20 30 20 30   120
    2 12
    นายอรรถพันธุ์ เจริญคลัง
    18 17 28 17 29   109
    3 249
    นายสุวินัย ชื่นใจ
    16 19 26 0 0   61
    4 105
    นายฉัตรชัย ถนอมลาภ
    0 0 27 18 0   45
    5 205
    นายอุดร กาญจนพยัคฆ์
    0 0 0 16 27   43
    6 179
    นายพิชัย เจียงวิลาวัลย์
    0 18 0 19 0   37
    7 100
    นายวุฒิชัย ศลโกสุม
    0 0 29 0 0   29
    8 116
    นายบรรญัติ ใจยง
    0 0 0 0 28   28
    9 153
    นายอนุลักษณ์ กลัดทอง
    0 0 0 0 26   26
    10 238
    นายวัชรพล อำนันทอง
    19 0 0 0 0   19
    11 246
    นายวรสิทธิ์ พีระวโรดม
    17 0 0 0 0   17
    12 118
    นายธนัยชัย กิน้อย
    0 16 0 0 0   16
    13 198
    นายดนุพันธ์ อัตตานนท์
    0 10 0 0 0   10

     

    C21 - รุ่น SUPER TRUCK THAILAND CLASS A
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 135
    นายทรงพล สมใจ
    19 19 27 18 20   103
    2 37
    นายศักดิ์ธัช เอี่ยมยิ้ม
    0 20 28 16 28   92
    3 136
    นายภัทรโชติ ศิริภัทร
    0 0 30 20 27   77
    4 91
    นายเฉลิมพล ผลลูกอินทร์
    0 0 29 19 29   77
    5 186
    นายอุดม สื่อเสาวลักษณ์
    0 0 26 10 26   62
    6 114
    นายพิเชษฐ์ จันทร์ด้ง
    0 0 0 17 30   47
    7 13
    นายไชยยันต์ ศรีบุญตา
    20 0 0 0 0   20

     

    C21 - รุ่น SUPER TRUCK THAILAND CLASS B
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 95
    นางสาวภูษิตา ศุภัทราธนกุล
    19 16 28 19 29   111
    2 12
    นายอรรถพันธ์ เจริญคลัง
    18 18 26 18 28   108
    3 91
    นายเฉลิมพล ผลลูกอินทร์
    0 0 30 20 30   80
    4 74
    นายนพพร แจงบำรุง
    20 20 29 0 0   69
    5 79
    นางสาวชมพูนุช อ้วนลา
    0 0 27 0 0   27
    6 176
    นายสมรักษ์ แซ่เจีย
    0 19 0 0 0   19
    7 219
    นายเทอดศักดิ์ โพธิพูล
    0 17 0 0 0   17

     

    C21 - รุ่น SUPER TRUCK THAILAND CLASS C
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 211
    นายวัลลพ คำตรง
    19 20 29 19 28   115
    2 119
    นายศุภกฤษ์ อุดมวิทยศักดิ์
    0 18 28 18 29   93
    3 91
    นายเฉลิมพล ผลลูกอินทร์
    0 0 30 20 30   80
    4 153
    นายอนุลักษณ์ กลัดทอง
    0 0 0 17 27   44
    5 219
    นายเทอดศักดิ์ โพธิพูล
    0 0 27 0 0   27
    6 65
    นายวีรพล ธูปทอง
    20 0 0 0 0   20
    7 239
    นายมนัสชัย เสนาขันธ์
    0 19 0 0 0   19
    8 127
    นายเทวินทร์ นรสิงห์
    18 0 0 0 0   18

     

    C23 - รุ่น AE RAYONG UNDER 1600 C.C.
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 144
    นายวัสพล ศิริชัยวัจยเดชา
    19 17 30 20 0   86
    2 145
    นายมณเฑียร มานะจิตร
    18 19 29 18 0   84
    3 141
    นายวัชรากรณ์ มะลิหอม
    17 18 28 16 0   79
    4 143
    นายอธิปัตย์ ชาติเจริญ
    20 20 0 0 0   40
    5 142
    นายนธนิต นาคศรี
    16 16 0 0 0   32
    6 150
    นายไพศาล ดวงอินทร์
    0 0 0 19 0   19
    7 149
    นายวิทูรย์ ชนะบุญ
    0 0 0 17 0   17

     

    C23 - รุ่น AE RAYONG 1600 C.C.
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 150
    นายพีระเดช โรจนภาสกร
    20 20 30 20 0   90
    2 148
    นายชัยวัฒน์ พิทักษ์
    19 19 28 19 0   85
    3 147
    นายอนุกูล จำปา
    18 18 29 0 0   65
    4 149
    นายไพฑูรย์ คมสัน
    16 17 0 18 0   51
    5 146
    นายธนาพร เฟื้องฟู
    17 16 27 0 0   60

     

    C23 - รุ่น AE RAYONG OVER 1600 C.C.
    ลำดับ หมายเลข ชื่อนักแข่ง สนาม 1 สนาม 2 สนาม 3 สนาม 4 สนาม 5 สนาม 6 รวม
    1 152
    นายอธิ วงษ์เส็ง
    20 20 30 20 0   90
    2 154
    นายวัชรพงษ์ สุขเอี่ยม
    19 19 28 18 0   84
    3 155
    นายธวัชชัย สถิตมั่น
    16 16 27 17 0   76
    4 153
    นายศานติ หลำอุบล
    18 18 0 19 0   55
    5 151
    นายพรหมวุฒิ สุนสุข
    17 17 29 0 0   63