แสดงผล 1 ถึง 30 จากทั้งหมด 68

หัวข้อ: เปิดซิง...ที่ใหม่

Talking เปิดซิง...ที่ใหม่

อิๆๆๆรีบๆตามกันมานะชาวz clubทั้งหลายจะรอเน้อว้าต้องเริ่มใหม่เป้นไอ้เณรอีกแระ.....

ใครจะมาเป็นคนที่2น้า......
    www.watanabemania-thailand.com เวปไซต์สำหรับคนรักกล้วย

3. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ god army สำหรับกระทู้นี้:

wree (26/01/08)

4. มาด้วยครับ น้าเป้ เลข ตองครับแพงสุด333

555

จัดไป

งงไปหมด

ตาลายมากๆ

7. งงเจงๆๆเลย โฮสใหม่

8. หิ หุ หิ หุ ๆ

9. แอ๊นมาแว้ว

นั้ง งงกันอยู่สองคน กว่าจะโพสได้

Bangkok,Thailand
    คะแนน
    610543
    งงจัดใส่ชื่อผิดเลย
    0894580110
    www.speedDproshop.com
    DYNO STATION

เออว่ะ บ้านกรู อยู่ไหนว่ะ
    คะแนน
    7365
    มาแว้วครับ ผม สมาชิกใหม่ครับ เอิกๆๆๆๆ

โอ้ตจ๋าเปลี่ยนบ้านแล้วเลิกงงได้แล้วเห็นแล้วปวดหัวแทนจ๊ะ
    www.watanabemania-thailand.com เวปไซต์สำหรับคนรักกล้วย

Arrow เหอะๆ

น้องโอ้ตเค้าอยากเป็นรุ่นใหญ่ๆเร็วๆไงล่ะคับน้า
    โพสใหญ่เลย

14. Talking

เฮ้อ...................กว่าหนูจะรู้เรื่อง งงเป็นไก่ตาแตก เลย

15. Cool เดี่ยวเจอกัน Meeting 3

เฮ้อ.................กว่าจะเข้าบ้านใหม่ได้ไขกุญแจอยู่นาน 2 นานเลย
    แต่.................ไงซะก็ดีใจที่มีบ้านใหม่ แต่สาวกชาว Z ทั้งหลายไงซะก็อย่าลืมวันนี้ซะหล่ะ
    Meeting 3 แล้วเจอกัน..............

คะแนน
    52227
    ป๋มใช้กุญเเจผีไขเข้ามาครับ555มาเยี่ยมบ้านใหม่ด้วยคนครับ
    Motion Pro Asia -->จำหน่าย ปลีก-ส่ง อุปกรณ์ ตกเเต่งksr 0866881605 (บอล) ----->http://www.ksrthailand.com/board/index.php?topic=5339.0

อิๆๆเมื่อคืนวิ่งกันเต็มเลยฝั่งรังสิตมาแบบโหดเลยๆนับถือครับ....

18. ไม่ทราบว่าพี่ใช้ยาง ZX ยี่ห้ออะไรครับ ขอแบบหนึบๆนะครับ ราคาไม่ว่ากัน

19. ไม่ทราบว่าพี่ใช้ยาง ZX ยี่ห้ออะไรครับ ขอแบบหนึบๆนะครับ ราคาไม่ว่ากัน

น้าเป้ก็ใช่ย่อยที่ไหน บอกผมกลัวลูกติด แต่ทิ้งผมให้ดมควันอยู่ข้างหลัง เหม็นจิงๆ
    แล้วรถผมแม่งก็ไม่แรงด้วยตามน้าเป้ไม่ทันเลย

คะแนน
    52227
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jokeza
    น้าเป้ก็ใช่ย่อยที่ไหน บอกผมกลัวลูกติด แต่ทิ้งผมให้ดมควันอยู่ข้างหลัง เหม็นจิงๆ
    แล้วรถผมแม่งก็ไม่แรงด้วยตามน้าเป้ไม่ทันเลย
    โหน้าเป้บิดโหดขนาดนั้นเลยหรือครับท่าน
    Motion Pro Asia -->จำหน่าย ปลีก-ส่ง อุปกรณ์ ตกเเต่งksr 0866881605 (บอล) ----->http://www.ksrthailand.com/board/index.php?topic=5339.0

โสมสรตำรวจ บางเขน
    คะแนน
    7594
    มาแร้วๆๆ

ขอโทษทีครับแบบว่าอัดอั้นมานาน.......อยู่แต่ในตลาดไม่เคยขี่เร็วขนาดนี้กลัวตามลำดำไม่ทันง่ะเลยหวดซะแถมควันตูมเลย
    อ้อยางใช้....tt91 dunlop ครับไม่แพงครับถามเสือมินท์นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย god army : 30/10/05 เมื่อ 23:57:16

24. อิอิอิ มาด้วยคนจ้า.......................

25. Arrow

โห............สาวกที่ทำรถกันแรง ๆ อ่ะ ขอบอกว่าซัดกันทีเสียงดังโคตร

26. ไม่ได้ร่อน ๆ ..หิหุ หิหุ

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ god army
    ขอโทษทีครับแบบว่าอัดอั้นมานาน.......อยู่แต่ในตลาดไม่เคยขี่เร็วขนาดนี้กลัวตามลำดำไม่ทันง่ะเลยหวดซะแถมควันตูมเลย
    อ้อยางใช้....tt91 dunlop ครับไม่แพงครับถามเสือมินท์นะครับ
    ยังไง น้าเป้ก็ตามป๋มไม่ทัน หลอกกร๊ากกกกกกกก

แหมๆๆใครจะตามท่านทันล่ะลื่นขนาดนี้พลิกลิ้นเรื่อย

น้า เป้ก็ว่าไปนัน ....55

30. เข้าบ้านได้แล้ว จ้า......

หลงทาวมาตั้งหลายวัน วันนี้เจอบ้านแล้วดีใจจัง ต้องขอโทษด้วยนะครับที่วันเสาร์หนีกลับก่อน วีซ่า มีแค่เที่ยงคืนครับ คราวหน้าขอแก้ตัวครับ อ้อ...น้องๆน่ารักทุกคนเลยครับ

อิๆๆๆแล้วพี่แจ็คชอบใครล่ะครับเดี๋ยวจัดให้เป็นรายบุคคล555555

ข้อมูลหัวข้อ