แสดงผล 1 ถึง 30 จากทั้งหมด 31

หัวข้อ: รายชื่อสมาชิก และ โซน

Talking รายชื่อสมาชิก และ โซน

เอาเริ่มกันที่พี่เลยก็แล้วกัน

พี่หนุ่ม A 31

โซน รัชโยธิน เด๋อ

ตามมาติดๆ X-zy โซนรัชโยธินเช่นกัน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย X-zy : 3/11/05 เมื่อ 19:08:47

ฉันขอเป็นแค่สายลมผ่าน
    ในวันวานของเธอที่เคยรานร้าว
    ฉันขอเป็นคนรัก.. เพียงชั่วคราว
    ผ่านวันคืนเหน็บหนาว.. ก็จากลา

In's Car Accessory & Racing Shop บางนา ซอย4

P-RACE เกษตร-นวมินทร์

TAVEEYON GARAGE รัตนาธิเบศ

3. อาร์ม คับ อยู่ รัชโยธิน CIVIC 3D โคตะระสวย
    Arm Restoration
    ส่งงานได้ที่ ตรงข้าม ม.เกษตร งามวงศ์วาน 54 แยก 8
    รับทำสีฝาวาวล์ รับพ่นทราย ขัดทรายผิวเหล็กชิ้นส่วนเครื่องยนตร์ทุกชนิด ยิงทรายทุกประเภท รับงานชิ้นเล็กๆ จุกจิกตามสั่ง ราคาไม่แพง
    รับล้าง สนิม บิ้วของเก่า อะไหล่รถโบราณ รถซิ่ง ของสะสม เครื่องมือต่างๆ คอท่อ เฮดเลส
    รับซ่อม กล่อง ECU ,มีปลั๊ก Senser Honda ขาย , รับซ่อมสายหัวเทียน รับประกอบสายหัวเทียน MSD
    พยายามมา 20 กว่า ปีล่ะ
    https://www.facebook.com/armrestoration

090-9977666

คะแนน
    6479674
    pop เอง อยู่สะพาพนใหม่ และ รัชดาตอนกลางคืน

5. ผม ป้อครับ (หมอ)

โซน ธนบุรี

940 แจ่มๆ
    ชีวิตนี้ เกิดมาเหมือนยังใช้ไม่คุ้มยังไงไม่รู้ เสียดายเวลาจริงๆ

อดีตที่เคยผิดพลาด จงลืมและอย่าไปใส่ใจกับมัน รุ่งเช้าที่ตื่นขึ้นมาเตือนไว้เสมอ ว่าจะต้องเจอกับความสุขที่ดี เข้ามาในชีวิต

จงอย่าท้อ และเข็มแข็ง

6. P โอ๋ครับ
    โชน รัชโยธิน ฮับ
    สังกัด Fishink
    4E FTE แรงโคตด

7. อู๋ คับ
    ฝั่งธนจ๊ะ
    St191 รถ แดง ล้อ เขียว
    KaaU ShoW
    พ.พรชัยพลาสติก
    Siam U Cars Club #05
    คณะบู๊ On ซ้ง
    Blonk
    BMWSociety

คะแนน
    0
    จอห์นงับ อยู่โซนไหนดีอ่ะ แต่อยู่รัชโยดีกว่า ไปกินเหล้า งิ งิ

เป็นคนดี เลยไม่มีที่อยู่
    คะแนน
    73726
    J_แตนบาย Sentra ล่ะกาน

รัชโยธิน

จะเอาที่อยู่ผมไป ไม แล้วผมจะไปอยู่ไหน
    คะแนน
    5231
    นฤบดี เกตุการจำนงค์ นั่นไม่ใช่ชื่อผม พีรสีห์ ปราโมทย์ ชื่อแบบนี้ไม่น่าจะมีคนใช้ถึงใช้ก็ไม่ใช่คน นี่ก็ไม่ใช่ผมอีก วินทัศน์ จันทโชติ ตอนเด็กๆหม่อม แม่จะตั้งชื่อนี้ให้แล้ว หมอดูทายทักว่า จะต้องขับหน้าแหลม ล้อแดงซึ่งสีแดงไม่ถูกกะเจ้าชะตา เลยมะกล้าใช้ นี่ก็ไม่ใช่เรื่องที่จะต้องเป็นชื่อผม ศิรินารถ อ่าอันนี้หมอดูบอกเลย อย่าใช้เชียวเดี๋ยวตกหลุมถ่าน ธนิต ขาวเจริญ อ่าไม่ได้ๆๆ เดี๋ยว พูดเร็วจนเกินคน ชื่อนี้ปากไม่ดี พูดไรไปคนฟังมะรู้เรื่อง ปราโมทย์ ทองสด นี่มะได้ใหญ่ กลัวจะมีน้องชื่อ สาโรจน์ ทองสด หมอดูบอก ถ้าแกใช้ชื่อนี้ แกจะต้องมีน้องชื่อ สาโรจน์ ทองสด หม่อนแม่โตะจาย รู้อีก!!! ยุทธเดช มุกพรหม ถ้าเป็นชื่อนี้ จะเป็นคนอยู่ม่ายย สุข ชอบ ดึงเสื้อไปมา เหมือนคนเอาเสื้อเกาหลังตัวเอง ยุกยิกๆๆ สรุปผมเป็งใคร ไม่บอกหรอก เอาเป็นว่า แด้ ชินวัตรแระกาน จบ....ขับรถไร จำเป็นด้วยหรอ คนอย่างผมมะต้องขับเอง...ขี่เองต่างหาก จอดมันไว้บ้านนั่นแหละรถอ่ะ....ประหยัด งก จน จบข่าว ไปเก็บเวลแล้ว
    ขอแค่คนเดียวที่อยู่กับฉันจนตาย ((เลี้ยงฉันด้วยนะที่รัก))

11. อัพ เดทกันหน่อย ครับ ............ หน้าแหลม สีขาว ท่อดัง . ...............

จะเอาที่อยู่ผมไป ไม แล้วผมจะไปอยู่ไหน
    คะแนน
    5231
    ดังเพราะใส่เกียร์ว่างแล้วกดอ่ะดิ แสดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ขอแค่คนเดียวที่อยู่กับฉันจนตาย ((เลี้ยงฉันด้วยนะที่รัก))

ตั้ม.......งั่บๆ EvO สีขาว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย passbypass : 8/04/09 เมื่อ 02:48:39

14. ปอ e 30 สีดำ รัชโยธิน

แล้วก็ พี่โย bluebird 510 สีฟ้า

15. ทัวร์คับโซน รามอินทรา

16. เคนครับ อยู่ โซนรามอินทรา กับ พี่ ทัวร์ อิอิ

Blam Guest (บุคคลทั่วไป)

Talking civic

บาล์ม โซน รามอินทราคับ

kakzzman......+++++ Guest (บุคคลทั่วไป)

kakzz zone sydney

kakzz zone sydney

ลู ก พ ระ ยา พิ ชั ย ดา บ หั ก ( แ ถ ว บ้า น เ ขา เ รี ย ก เ รา ว่า ... ห ม่ อ ม ... )
    คะแนน
    38116
    K-AUTO ครับ โซน uttaradid ขับA31โครตดุ

เอ็มครับ Ratchayothin Zone

หรั่ง * e car * ครับ Guest (บุคคลทั่วไป)

Talking

หรั่ง อยู่โซน รามอินทราครับ

มอกาเสด ศรีราชา
    คะแนน
    0

ด้วยคนจิ

ชื่อ มด ค่ะ เรียนที่มอกาเสดศรีราชา อยู่ ชลบุรีโซนค่ะ

บางกอก ณ ชานพระนคร
    คะแนน
    11
    เอ็กซ์ คับ โตต้า ST191 สีเขียว รัชโยธิน คับ

24. บอย

25. บอย FD โซนรัตนาธิเบศน์ รายงานตัวครับผม

26. ความโสดของเราหายไปไหน

EK STAND-BY Guest (บุคคลทั่วไป)
    ชื่อ....เอก..แตนบาย......อยู่มา...8..ปี.........ตัวป่วนประจำทีม.........Ok..,ม่ะ....

28. Talking

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EK STAND-BY อ่านกระทู้
    ชื่อ....เอก..แตนบาย......อยู่มา...8..ปี.........ตัวป่วนประจำทีม.........Ok..,ม่ะ....
    อยู่มานานมากเลย แก่จัง

29. น้องใหม่ ขอรายงานตัวคับ

อยู่ จังหวัดเลย น้า

♦ห้องอาหาร...เรือนเพลงอมตะ♦
    คะแนน
    0
    น้องแบงค์ครับ โซนรามอินทราจร้า
    Stand-By Original Group

TAVEEYON-GARAGE

ห้องอาหาร เรือนเพลงอมตะ

ข้อมูลหัวข้อ