แสดงผล 1 ถึง 30 จากทั้งหมด 61

หัวข้อ: ขอประนามพวกโจรกระจอก.......

ขอประนามพวกโจรกระจอก.......

ที่ออกมาตั้งกระทู้อย่างนี้ ผมไม่ได้บ้านะครับ แต่มันโมโห กับการกระทําที่เรียกว่า " ขโมย "
    การที่แต่ล่ะคน หาของแต่งมาใส่รถกันนั้น กว่าจะได้มา ยากมากนะคับ กว่าจะเก็บเงินได้แต่ล่ะบาท
    แต่พวกคุนๆทั้งหลาย มาถอดออกไป คิดบ้างไม๊ ว่าเค้าจะเสียใจแค่ไหน อย่าให้ผมเจอ จะๆ นะคับ
    และขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง กับ ผู้เสียหาย
    1. ตี๋ซ่าส์ โดนงัดโลโก้ zx
    2.น้องแอ๊นซ่าส์(น่ารัก) โดนงัด Hแดง โลโก้ fit เสาอากาศ
    3.ตาว ล่าสุด โดนงัด คาลิเปอร์ แบมโบ้ ฉลองเปิดเทอม

ผมขอประนามพวกมัน ไอ้โจรกระจอก

คะแนน
    52227
    จับได้น่ากระทืบคับไปพวกนี้
    Motion Pro Asia -->จำหน่าย ปลีก-ส่ง อุปกรณ์ ตกเเต่งksr 0866881605 (บอล) ----->http://www.ksrthailand.com/board/index.php?topic=5339.0

3. ขอบคุณคร้าบโจ๊ก

เด๋วสักวันแม่งก็ต้องไปนอนในคุกเองหละคร้าบ...ไม่ก็รถแม่งอาจเบรคไม่อยู่มิดตายห่าก็ได้อยากขโมยเบรคดีนัก แถมดันมาทำน๊อตสเปนเซอร์รูดอีก ไม่เอาไปทั้งสเปนเซอร์เลยวะ

เศร้าเลย Brembo Ducati สี่พอร์ตป๋ม บินไปแล้ว

ขอโทษที่ใช้คำไม่สุภาพน่ะคร้าบ...แต่ว่ามันน่าโมโหจริง ๆ

4. รถยังอยู่ก็ ok แล้ว

081-5333587 ** 081-8864461
    ตอนนี้ทางร้านได้เปิดให้บริการสอบถามข้อมูล และรูปผลงานผ่านทาง Facebook
    ท่านสามารถหาได้ผ่านทางเมล์ xbar96@yahoo.com ครับ

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jokeza
    ที่ออกมาตั้งกระทู้อย่างนี้ ผมไม่ได้บ้านะครับ แต่มันโมโห กับการกระทําที่เรียกว่า " ขโมย "
    การที่แต่ล่ะคน หาของแต่งมาใส่รถกันนั้น กว่าจะได้มา ยากมากนะคับ กว่าจะเก็บเงินได้แต่ล่ะบาท
    แต่พวกคุนๆทั้งหลาย มาถอดออกไป คิดบ้างไม๊ ว่าเค้าจะเสียใจแค่ไหน อย่าให้ผมเจอ จะๆ นะคับ
    และขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง กับ ผู้เสียหาย
    1. ตี๋ซ่าส์ โดนงัดโลโก้ zx
    2.น้องแอ๊นซ่าส์(น่ารัก) โดนงัด Hแดง โลโก้ fit เสาอากาศ
    3.ตาว ล่าสุด โดนงัด คาลิเปอร์ แบมโบ้ ฉลองเปิดเทอม

ผมขอประนามพวกมัน ไอ้โจรกระจอก
    ต้องโดนเข้าซักวันไอ้พวกนี้มันเ_วจิงๆๆ....ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
    WHITE POWER
    ROLLER SUPPORT
    อยากเป็นช้อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    SPOON
    SPOONSPOONSPOONSPOONSPOON
    ก้อคนมันมุขฝืดจะให้ทำยังไงเล่าหาหาหา...ไม่ได้เป็นตลกนะจ๊ะ

ดีนะที่ผมจอดในบ้านทั้ง2คันยกเว้น4ล้อที่จอดนอกบ้านไม่งั้นล่ะโดนแน่เวลาเอาไปล้างนอกบ้านทีไรมีคนมานั่งดูเรื่อยส่วนใหญ่จะเป็นเด็กแนวอ่ะ...ไม่รู้แมร่งแนวไหนมันคงมาสืบของอ่ะเสียใจด้วยน้อง......
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย god army : 2/11/05 เมื่อ 22:54:15
    www.watanabemania-thailand.com เวปไซต์สำหรับคนรักกล้วย

ถ้าอยู่แถวปปากน้ำ นะขอบอกจมตีนแน่...แน่ (ถ้ารู้ตัวนะ) มัน

อิๆๆจะบอกให้ก็ได้ว่าโจรต้องไม่ปล้นโจร55555
    www.watanabemania-thailand.com เวปไซต์สำหรับคนรักกล้วย

9. ให้แม่งมิด ๆๆ อยากขโมยเบรคดีนัก

10. เมื่อวานข้างบ้านโดนยก WaVe 125 ไปคันนึง ไร้ซึ่งร่องรอย

11. สาวกท่านไดรู้เบาะแสกรุณาแจ้งด้วยครับ อย่าให้พวกนี้มานเกิด
    No Tune No Live

12. มันไม่กระจอกหลอกมันเตรียมตัวมา
    พวกเราต้องระวังกันให้ดีป้องกันให้ดีครับ
    เสียใจด้วยครับ ปั้มเบรคควรใส่น๊อตที่มีตัวล๊อคครับ
    หรือน๊อตหัวจีบถอดยากหน่อย

อย่าให้เจอและกัน

คะแนน
    52227
    เจ้าคันเหลืองผมโดนขโมยคาบูคับเพิ่งวางมาใหม่ด้วยเเม่งถอดไปได้ไงก็มะรู้อ่ะคับคาบูเเดทเเบบเบิกใหม่ของเเท้ด้วยอ่ะคับลุดละตั้งเกือบพันเเสดอย่าให้กุจับได้นะเมิงเพิ่งโดนเมื่อวานเองคับโดนเเถววงเวียนใหญ่คับ
    Motion Pro Asia -->จำหน่าย ปลีก-ส่ง อุปกรณ์ ตกเเต่งksr 0866881605 (บอล) ----->http://www.ksrthailand.com/board/index.php?topic=5339.0

15. พวกเนี๊ย จับได้ต้องตี๊บอย่างเดียว

มีหายกันทุกวัน เพราะไอ้พวกนี้มัน ไม่มีปิดเทอม

17. เลยต้องยืมรถชาวบ้านมาใช้ก่อนเลยเนี้ยยย...วันนี้

ซื้อมาใส่อีกรอพวกมันมาถอดอีกรอบ

19. เด๋วซื้ออีก ๆ เอา ZX ก่อน ...โจ๊ก

รอทืบเลย...คราวนี้

คะแนน
    52227
    รอบมันมาเเกะปุ๊ปดักกระตืบเลยครับ

งั้นต้องระวังตัวหน่อยแล้ว.....ช้างเหยียบ5555

22. น้าอย่าเอ็ดไปสิ.......

อ๋อ น้าเป้ เอาไปแล้วส่งให้น้าบัตินี่เอง

24. เ ว ง จิ ง ๆ อ้ า ย พ ว ก นี้ ถ้ า จั บ ไ ด้ น่ ะ จ า ใ ห้ น้ อ ง มิ้ น ท์ จั บ อั ด . . . ซ ะ เ ล ย หุ หุ

25. Angry

หนูว่าถ้าจับไอ้พวกนี้ได้ต้องตัดมือมันทิ้งให้หมด

26. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jokeza
    อ๋อ น้าเป้ เอาไปแล้วส่งให้น้าบัตินี่เอง
    หนูถูกใส่ร้าย หิหิหิ หนูป่าวทำนะ

เอาไรบอกนะโจ๊กเดี๋ยวสั่งเด็กจัดให้

มินท์โดนอีกแล้ว....ชอบๆๆ

คะแนน
    7594
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jummum
    ถ้าอยู่แถวปปากน้ำ นะขอบอกจมตีนแน่...แน่ (ถ้ารู้ตัวนะ) มัน

แหมโหดจิง ๆๆ

29. ต้องให้ตี๋มาช่วยอัดด้วย...อิอิ

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ `Tao
    ต้องให้ตี๋มาช่วยอัดด้วย...อิอิ
    อัดอะไรกันหว่า

ข้อมูลหัวข้อ