+ ตอบกระทู้
แสดงผล 1 ถึง 30 จากทั้งหมด 1290

หัวข้อ: เสพสมบ่มิสม โดย หมออาร์ต

เสพสมบ่มิสม โดย หมออาร์ต

ไม่ว่าจะเรื่องเล็ก เรื่องใหญ่ อกหักรักคุด อกเล็กอกใหญ่ รักร้าวเตียงหัก รักดีแต่อยากมีชู้ รู้ลึกรู้จริง เปรียบประดั่งว่าอยู่ใต้เตียงคุณ

ถามมาซิครับ ทุกเรื่อง
    หมออาร์ต มีคำตอบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 1ST : 1/04/06 เมื่อ 01:59:23
    ปลัดใหญ่เซอร์วิส

อู่สีจิตติพงศ์ การาจ

Nonny Racing Support

Bio box garage

OOPs Tuning

2. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ 1ST สำหรับกระทู้นี้:

Birth_Sunny (4/02/13)

3. ประเดิม

ประชาชื่น กรุงเทพ
    คะแนน
    21474854
    ขอเรียนถาม ท่านหมอเลย นะครับ

ผม อายุ 29

สูง 182

หนัก 72

ยาว 2 กำไม่โผล่

ไม่ทราบว่า มันต่ำกว่า มาตรฐานไหม ครับ

เป็นกังวล มั่กมากเลย

ช่วย แถลงไขด้วยนะครับ
    'Cause we don't,don't give a FUCK
    And we won't ever give a FUCK
    Until you, you give a FUCK about me.
    And MY GENERATION

ฟันเธอ...Gang #No.00

5. เหอะๆ อาวง้านเลยหรอ
    www.mercedesmania.com[/CENTER]

วงเวียนใหญ่ , รัชดา , รามอินทรา
    คะแนน
    0

สองกำไม่โผล่ แล้ว กำรอบหรือเปล่า บอกหมอเค้าให้ละเอียดหน่อยดิ ครับ
    B11 รถจ่ายกับข้าว

7. ครับจะถามอะไรลายละเอียดเยอะหน่อย
    แล้วสองกําไม่โผล่นี่เด็กกี่เดือนกําบอกไปด้วยดิ
    No..002
    ฟันเธอ...Gang
    # No.012

คะแนน
    21474854
    โหว พี่

เด็ก 18 ผม เพ่

รุ่น นี้ นะ

นอก จาก เล็ก

แล้ว ยังไม่แข็งตัวอีก นะ
    'Cause we don't,don't give a FUCK
    Until you, you give a FUCK about me.

9. หมอครับ พักนี้น้ำมันน้อย จังเลย ทำไงดีครับ

10. สงสัยหมอจะหยุด
    No..002
    # No.012

11. เรื่องความยาวนี่ไม่สำคัญนะคับ ลีลาแน่กว่า อย่าลืม 3 ท่ามหาโหด

ที่ถามทำไมน้ำน้อย แสดงว่า ทิ้งขว้างบ่อย ควรงดบ้าง เอาเป็นว่า 5 นาทีครั้ง ก็พอแล้วคับ

12. หวัดดีหลานๆ

13. เรื่องใต้สะดือไม่น่าอาย ถามมาได้

ผู้หญิงอาหมอยิ่งชอบ

อูยๆๆๆ

14. ขึ้นมาๆๆๆๆๆๆ

คะแนน
    21474854
    พ่อ หมอ ครับ

อยาก ถาม ว่า

ทำไม ถนัดขวา แล้ว ต้อง เอียง ซ๊าย

ด้วย น่ะ ครับ

ไม่ เข้าใจ จริงๆ

16. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NHUM-YAI-JAI-DEE
    พ่อ หมอ ครับ

อยาก ถาม ว่า

ทำไม ถนัดขวา แล้ว ต้อง เอียง ซ๊าย

ด้วย น่ะ ครับ

ไม่ เข้าใจ จริงๆ

ตอบเด็กใจแตก....... การที่ถนัดขวาแล้วเอียงซ้าย มาจากเมื่อเราฉี่เสร็จ

เราต้องรีดเพื่อสเด็จน้ำ ตรงจุดนี้นี่เองจึงทำให้เกิดการเอียงขึ้น

เหมือนเรารูดลิบบิ้นห่อของขวัญครับ

17. ขอบคุณ อาหมอมากนะครับ ตั้งแต่ไปลองทำตาม รู้สึกดีขึ้นอย่างไม่น่าเชื่อเลยครับ รู้สึกว่ามันพุ่งดีกว่าเดิม แตะปุ้บพุ่งเลย ขอบคุณมากจริงๆครับ จากเด็กน้ำน้อย

คะแนน
    21474854
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RNN-B12
    ตอบเด็กใจแตก....... การที่ถนัดขวาแล้วเอียงซ้าย มาจากเมื่อเราฉี่เสร็จ

เราต้องรีดเพื่อสเด็จน้ำ ตรงจุดนี้นี่เองจึงทำให้เกิดการเอียงขึ้น

เหมือนเรารูดลิบบิ้นห่อของขวัญครับ
    เรียนถาม อาจารย์ หมอ ที่เราคบ อีก ครั้ง

แต่ เท่าที่ ผมศึกษา มาจาก

มติชนรายปักษ์

เค๊า บอกว่า

การ ที่คนถนัดขวา แล้ว เอียง ซ๊าย นั้น

มัน เป็นเรื่อง ที่ถูก ต้อง

เพราะ ว่า คนที่ถนัดขวา มัก จะใช้ มือ ขวา

สำเร็จโทษ ตัวเอง นั้น

จาก ลักษณะ ที่ ใช้มือ ขวา สำเร็จ โทษตัวเองนั้น

ถ้าสั้น หน่อย ก็ เล่น แค่ ข้อมือ

ถ้า ยาว หน่อย พวก สาว ยันศอก

โดย ส่วนมาก จะเป็น ลักษณะ หงายมือ

( ผ้าไม่โรค จิต สำเร็จโทษ ตัวเอง แบบเล่น ท่า )

มัน จึงทำให้ หัว เกี๊ยวจะ เรา ยืดไป ทางขาว

ถ้า นึก ไม่ออก ก็ ลอง สำเร็จ โทษ ตัวเองดู

พอหัวเกี๊ยว จะหันไปทาง ขวาแล้ว

จะทำให้ กล้ามเนื้อ ทางซ๊ายของเกี๊ยวจะ เรา ยืด มากกว่า ด้านขวา

เป็นผล ทำให้เกิด การ ยึด หรือ หด ตัว ของ กล้ามเนื้อเกี๊ยะจะทางด้านซ๊าย

พูดง่ายๆ คือ กล้ามเนื้อเกี๊ยวจะ ทางด้านซ๊าย จะแข็งแรงกว่าทางด้านขวา

ส่ง ผลทำให้ เวลา เกี๊ยวจะของคนที่ถนัดขวา ตื่นตัวแล้ว

จะเอียงไป ทางซ๊าย เกือบ ทุกคน

ยกเว้น พวก ถนัดขวา แต่ใช้มือซ๊าย

ฟังธง

ขอ ขอบคุณ มัติชน รายปักษ์ สำหรับ ข้อมูล

ปล. เรื่อง ทั้ง หมด นี้ แต่ง ขึ้น นะจร๊า

5 5 5+

19. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ NHUM-YAI-JAI-DEE สำหรับกระทู้นี้:

Birth_Sunny (4/02/13)

20. อาหมอครับ ทำไมเวลาผม ฉี่เอามือขวาจับมันไม่ค่อยถนัดเลยครับ ทั้งๆที่ผมถนัดขวา
    ปลัดใหญ่เซอร์วิส

อู่สีจิตติพงศ์ การาจ

Nonny Racing Support

Bio box garage

OOPs Tuning

21. หมออารต์ครับเวลากระเจี๊ยวมันแข็งทําอย่างไรดีครับ
    No..002
    # No.012

22. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boamb12
    หมออารต์ครับเวลากระเจี๊ยวมันแข็งทําอย่างไรดีครับ

อย่างคุณปู่ถ้ามันยังแข็งได้นี่ต้อง ทำบุญ 199 วัดแล้วครับ

23. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 1ST
    อาหมอครับ ทำไมเวลาผม ฉี่เอามือขวาจับมันไม่ค่อยถนัดเลยครับ ทั้งๆที่ผมถนัดขวา

หมอแนะนำให้ใช้ แหนบถอนผม คีบดีกว่านะ จะถนัดขึ้นครับ

24. หมอเวร
    No..002
    # No.012

คะแนน
    21474854
    อาจาร์ย หมอ ค๊ะ

ถ้า เกิด นู๋

มอง เพศ เดียว กัน

แล้ว มี อารมณ์ ทางเพศ

หนู จะยังแต่งรถได้ไหม ค๊ะ

26. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NHUM-YAI-JAI-DEE
    อาจาร์ย หมอ ค๊ะ

ถ้า เกิด นู๋

มอง เพศ เดียว กัน

แล้ว มี อารมณ์ ทางเพศ

หนู จะยังแต่งรถได้ไหม ค๊ะ

ปัญหาของหนูหมอแนะนำ ให้หยุดแต่งรถก่อนนะคับ

เพราะอาจทำให้ต่อม ไทเซอราท็อป อักเสบ

ช่วงนี้ควรมาบำบัดกับหมอ ด้วยการ นวดหน้าด้วยฝ่าเท้า จะดีขึ้นเองครับ

27. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RNN-B12

ปัญหาของหนูหมอแนะนำ ให้หยุดแต่งรถก่อนนะคับ

เพราะอาจทำให้ต่อม ไทเซอราท็อป อักเสบ

ช่วงนี้ควรมาบำบัดกับหมอ ด้วยการ นวดหน้าด้วยฝ่าเท้า จะดีขึ้นเองครับ
    ตายแล้ว! ปัญหาเดียวกันเลย แต่ของเปลี่ยนวิธีบำบัดไม่ได้หรือครับ อาจารย์หมอ แบบว่าตอนนี้หน้ากำลังเป็นสิวงะครับ
    อย่า "อาย" หากจะบอกกับใครว่า "ไม่รู้"
    จาก "๓๖ แผนที่... ชีวิตของพ่อ"

คะแนน
    1720117
    อยากจะบ้าตาย..........
    ฟันเธอ...Gang # No.3429 ....joylygirl....

วงเวียนใหญ่ , รัชดา , รามอินทรา
    คะแนน
    0

Thumbs up

เอากันเข้าไป
    B11 รถจ่ายกับข้าว

เยาวราช คร้าบ...

My Social Networking

Add Athens Nismo on Facebook
    คะแนน
    21442746

Talking

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RNN-B12

คุณอาหมอนี่ตอบได้เห็นภาพจริง ๆ ...

คะแนน
    21442746

Talking

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NHUM-YAI-JAI-DEE
    เรียนถาม อาจารย์ หมอ ที่เราคบ อีก ครั้ง

แต่ เท่าที่ ผมศึกษา มาจาก

มติชนรายปักษ์

เค๊า บอกว่า

การ ที่คนถนัดขวา แล้ว เอียง ซ๊าย นั้น

มัน เป็นเรื่อง ที่ถูก ต้อง

เพราะ ว่า คนที่ถนัดขวา มัก จะใช้ มือ ขวา

สำเร็จโทษ ตัวเอง นั้น

จาก ลักษณะ ที่ ใช้มือ ขวา สำเร็จ โทษตัวเองนั้น

ถ้าสั้น หน่อย ก็ เล่น แค่ ข้อมือ

ถ้า ยาว หน่อย พวก สาว ยันศอก

โดย ส่วนมาก จะเป็น ลักษณะ หงายมือ

( ผ้าไม่โรค จิต สำเร็จโทษ ตัวเอง แบบเล่น ท่า )

มัน จึงทำให้ หัว เกี๊ยวจะ เรา ยืดไป ทางขาว

ถ้า นึก ไม่ออก ก็ ลอง สำเร็จ โทษ ตัวเองดู

พอหัวเกี๊ยว จะหันไปทาง ขวาแล้ว

จะทำให้ กล้ามเนื้อ ทางซ๊ายของเกี๊ยวจะ เรา ยืด มากกว่า ด้านขวา

เป็นผล ทำให้เกิด การ ยึด หรือ หด ตัว ของ กล้ามเนื้อเกี๊ยะจะทางด้านซ๊าย

พูดง่ายๆ คือ กล้ามเนื้อเกี๊ยวจะ ทางด้านซ๊าย จะแข็งแรงกว่าทางด้านขวา

ส่ง ผลทำให้ เวลา เกี๊ยวจะของคนที่ถนัดขวา ตื่นตัวแล้ว

จะเอียงไป ทางซ๊าย เกือบ ทุกคน

ยกเว้น พวก ถนัดขวา แต่ใช้มือซ๊าย

ฟังธง

ขอ ขอบคุณ มัติชน รายปักษ์ สำหรับ ข้อมูล

ปล. เรื่อง ทั้ง หมด นี้ แต่ง ขึ้น นะจร๊า

5 5 5+
    โหพี่หนุ่ม คิดได้ลึกซึ้งขนาดนี้เลยหรือพี่...

คะแนน
    21442746
    หมอแนะนำให้ใช้ แหนบถอนผม คีบดีกว่านะ จะถนัดขึ้นครับ
    ชอบ ๆ ๆ ๆ ตอบได้ถูกใจวัยรุ่นมาก ๆ ครับ...

+ ตอบกระทู้

ข้อมูลหัวข้อ