แสดงผล 1 ถึง 30 จากทั้งหมด 47

หัวข้อ: ใครอยู่แถวปากน้ำมั่งอะคับ ขีรถป็อบอะคับ

Smile ใครอยู่แถวปากน้ำมั่งอะคับ ขีรถป็อบอะคับ

อยากรู้ว่าใครอยู่แถวปากน้ำมั่งเพื่อเจอได้ทักคับ

2. เยอะเลยหละ zone ปากน้ำ...อิอิ แต่ผมไม่ได้อยู่คร้าบ

ขอแนะนำว่าสายปากน้ำจะมีนามสกุลลงท้ายด้วย"ซ่าส์"ทุกลำครับสังเกตุง่ายๆๆๆคร้าบ
    www.watanabemania-thailand.com เวปไซต์สำหรับคนรักกล้วย

ยกเว้ณผม ครับ JUMMUM NARAKA ครับ

อยู่สําโรงคร้าบ...............

6. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jummum
    ยกเว้ณผม ครับ JUMMUM NARAKA ครับ
    No Tune No Live

7. Cool

ไม่ได้อยู่แถวปากน้ำ... ' ซ่าส์ ' ...ได้ป่ะ

8. 1คันคับ สีดำด้าน ไฟหน้าเหลือง ห้ามเเข่งเบรคหลังหมด

9. ห า แ น ว ร่ ว ม ก า น ใ ห ญ่ ว่ า แ ต่ เ ด็ ก Z X นี้ ซ่ า ก า น เ ย อ ะ วุ้ ย

10. Wink

ท่าน Thegodfather ก็ว่าไปนั่น ว่าแต่ตัวท่านเองก็ใช่ย่อยซะที่ไหนกัน

รถผมเดิมๆคับ คุณ slope คับ ไม่วิ่งคับ

คะแนน
    7594
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jummum

ลืมผมเลยนะ GOB^MAX^ NaRaKa

13. พี่ก๊อบ เอาสายพานเดไหมคับพี่ ที่บ้านมี1เส้น เด๋วเอาไปให้ดู โอไหมพี่

14. ถ้ามีมีตติ้งรวมโซน สงสัยมีครึ่งร้อย แน่ๆเลย
    Honda AF-18 (ขาวจั๊ว)
    Vs.
    ท้ายโด่ง st-191 (แดงเลือดหมู)

อยู่ เทพารักษ์ จ้า

16. คุณใหญ่ครับ ถ้ารถไม่วิ่งก็ต้องเข็นเอาละครับ 555+

17. Talking

มันหยั่งนั้นเลยหน้า........แล้วคุณใหญ่เค้าจะมีแรงเข็นไหมเนี่ยเฮีย

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Do'Za
    อยู่ เทพารักษ์ จ้า
    มาแล้วไอ้พวก...ซ่าส์

ตี๋ ซ่า 641 ไปไหนหว่า

Tee'Z@ netโดนตัดจ้า

Tee'Z@ netโดนตัดจ้า

สมน้ำหน้าชอบเสพแต่สื่อลามก....
    www.watanabemania-thailand.com เวปไซต์สำหรับคนรักกล้วย

23. มีน้าเท่านั้นที่เข้าใจพวกเราใช่ป่าวสาวก
    No Tune No Live

24. Arrow

ใครบอก ตี๋ ( Tee'Z@ ) ติดหมอ ตะหาก

อายมั้ยล่ะ

คะแนน
    7594
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ slope
    พี่ก๊อบ เอาสายพานเดไหมคับพี่ ที่บ้านมี1เส้น เด๋วเอาไปให้ดู โอไหมพี่

จัดมาอย่าให้เสีย
    NaRaKa _ Originalking

Tuend By Op นุ่น กิตติพงษ์ ประเทศไทย

27. แหมม................จะสมน้ำหน้ากันไมอ่ะ น้า

ก็น้าขยันส่ง บรรดาสาวกก็ขยันเสพอ่ะจิ เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ

28. ว่าแต่ไม่ส่งไปทางใต้ให้สาวกทางฝั่งเขมรแดงได้เสพมั่งอ่ะ สงสารเค้าอ่ะ

ผมว่าน้าเค้ามีเยอะแล้วล่ะคับ

30. น้าเป้ก็แค่มีคลังแสง เป็นของตัวเองอ่ะ

ก็บอกแล้วไม่ใช่แค่ผู้เสพ แต่เป็นผู้จัดหาและจำหน่าย เอิ้ก ๆ ๆ ๆ

ข้อมูลหัวข้อ