ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 17 จากทั้งหมด 17

หัวข้อ: อยากทราบร้านที่รับแปลงไฟหน้าคับ

อยากทราบร้านที่รับแปลงไฟหน้าคับ

อยากทราบร้านที่รับแปลงไฟหน้าคับของไม่ตี้ x คับพอดีผมจะใส่ไฟเต็มคับเลยมาขอคําชิแนะคับและท่าได้ราคาของ+ค่าทําด้วยยิ้งดีเลยคับขอบคุรพี่ๆๆทุกคนนะคับที่ให้คําชีแนะ

คะแนน
    548241
    รอๆๆๆๆๆๆๆๆ
    บรรดาเซียนมาตอบนะคร้าบบบบบบบ
    ร้านกุหลาบริมปิง ตลาดไทซอย 4 จำหน่ายต้นกุหลาบทั้งปลีก-ส่ง

***2JZ GE โตขึ้นหนูจะเป็น 2JZ GTE***

คะแนน
    14731634
    รอต่อไป อิอิอิอิอิ

หาร้านที่รับทำสีปะผุ อะครับ เขาก็รับแปลงนะผมว่า

ถ้าหาไม่ได้โทรมาแล้วกันครับ

Man Setting Suwannaphum .... วิ่งขำ !!!!!

ประชาชื่น-ซอยมิสทีน
    คะแนน
    7038828
    โทรไปเลยครับมีแสนหมดแสน
    360 RACING SINCE 1994

HILUX CLUB

"แก๊งค์เสือห้าว"

CLUB JZ.............JZ_M506

PRESENTS 1JZ BY NOOM JITJAREON LAKSI

สติกเกอร์คลับไม่ได้มีไว้แจกหรือขายแต่เพียงอย่างใดเรามีไว้สำหรับแสดงความเป็นมิตรภาพของสมาชิกมิตรภาพสำคัญกว่าแค่เพียงสติกเกอร์แผ่นเดียวคับเข้ามาคุยทำความรู้จักกันมามิตติ้งกันแร้วคุณจะเข้าใจในความหมายของคนที่เค้ามีสติกเกอร์ติดกันคับ

ที่ไหนก้อได้ที่ไม่ลำบากใจ

My Social Networking

Add Hang@HLc on Facebook
    คะแนน
    13344974
    โอยทามมั๊ยไมตี้หล่อกันจัง

6. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BLITZ-MODEL อ่านกระทู้
    รอต่อไป อิอิอิอิอิ

หาร้านที่รับทำสีปะผุ อะครับ เขาก็รับแปลงนะผมว่า

ถ้าหาไม่ได้โทรมาแล้วกันครับ
    อิๆๆคับไวท่าหาไม่ได้จะโทรไปนะคับพี่ขอบคุณคับรอขอมูนต่อไป

7. ผมทำที่ต่างจังหวัดครับ ค่าแรง 800 บาท เป็นร้านเคาะทำสีทั่วไป สนิทกันถึงได้ราคานี้ หรือถ้าจะไปก็ได้นะครับผมกลับบ้านปีใหม่ ที่ระยอง

ดอนเมือง กรุงเทพฯ
    คะแนน
    5743733
    Up to U Krab

เอาไฟแท้/เทียมคับ แท้ข้างล่ะ 2600 บาท
    เทียมผมไม่แน่ใจนะคับ เฉพาะค่าของนะคับ ค่าแรงต่างหาก

10. มีขอมูนอีกป่าวคับรอพี่ๆๆๆมาตอบอยู่นะคับอิๆๆๆ

11. ใส่ไฟเต็ม ก็ต้องเปลี่ยนแก้มด้วยจิ

12. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shizu1911 อ่านกระทู้
    ใส่ไฟเต็ม ก็ต้องเปลี่ยนแก้มด้วยจิ
    ใช้คับต้องเปลี่ยนคับแต่ยังหาร้านทําไม่ได้เลยคับใครเคยไปทํามามาบอกที่ทําที่คับ
    อย่าหล่อมั้งคับอิๆๆๆๆรอข้อมูนอยู่นะคับ

13. แก้มโป่ง ใส่กันได้เลย น๊อตเบอ ๑๐ ไม่กี่ตัว คัฟ

ส่วนคานหน้า ให้ร้านเจาะที่ยึดไฟ ใหม่ กับ ที่ตั้งไฟ สูง ต่ำ

ทำเองก้อน่าจะได้ น่ะ ไม่น่าจะยาก

ประหยัดค่าแรง คัฟ

ไมก้อมาช่วยๆๆๆกันทำ ไได้ น่ะ
    http://kujinz.multiply.com

taKlong racinG อ่านว่า ...... ตากล้อง เรซซิ่ง

better memory by " ImaGe _ jinZz "

Equipment in photography.

EOS 5D Mark II + BG-E6

EF 70-200 f/2.8 L USM
    EF 100/2.8L Macro IS USM
    EF 17-40 f/4 L USM
    EF 50/1.4 USM
    EF 15/2.8 Fisheye
    Speedlite 580EX II

14. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ไอ้รถซา..หริ่ม อ่านกระทู้
    แก้มโป่ง ใส่กันได้เลย น๊อตเบอ ๑๐ ไม่กี่ตัว คัฟ

ส่วนคานหน้า ให้ร้านเจาะที่ยึดไฟ ใหม่ กับ ที่ตั้งไฟ สูง ต่ำ

ทำเองก้อน่าจะได้ น่ะ ไม่น่าจะยาก

ประหยัดค่าแรง คัฟ

ไมก้อมาช่วยๆๆๆกันทำ ไได้ น่ะ
    อืมคับพี่ขอบคุณมากคับจะได้ประหยัดเงินไปในตัวเลยคับ

15. ก็ตามพี่แมนคับร้านรับทำสีทั่วไปเลยคับ แค่นี้เองพี่ไทยสามารถคับ

คะแนน
    377533
    ของผมมีกระจังหน้า โคมไฟน้า ไฟมุมเลี้ยว ทั้งชุด 5300 ครับ
    โทรมาคุยได้ครับ 0984979728 ราคาของอย่างเดียวนะครับ
    ยังไม่ได้ถ่ายรูป

17. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ k2520 อ่านกระทู้
    ของผมมีกระจังหน้า โคมไฟน้า ไฟมุมเลี้ยว ทั้งชุด 5300 ครับ
    โทรมาคุยได้ครับ 0984979728 ราคาของอย่างเดียวนะครับ
    ยังไม่ได้ถ่ายรูป
    มีรูปไหนคับสนใจคับ

ข้อมูลหัวข้อ