ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 23 จากทั้งหมด 23

หัวข้อ: <<< " โหวต "ใครอยากจับฉลากยกมือขึ้น >>>

<<< " โหวต "ใครอยากจับฉลากยกมือขึ้น >>>

พอดีว่าใกล้ถึงปีใหม่กันแล้ว และสาวๆ ไม่ได้เจอกันนานมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    ตอนนี้ต้องการวันที่สาวๆ พร้อมกันทุกคนเพื่อ จัดปีใหม่กัน ไม่ได้สนุกกันนานแล้วไม่รู้ว่าเพื่อนยังคิดถึงกันอยู่เหมือนเดิมหรือป่าว
    เลยอยากให้เพื่อนช่วยกันโหวต วัน/เดือน กันหน่อยว่าพร้อมกันวันไหน
    ช่วยๆ กันโหวตหน่อยนะ จาได้จัดสถานที่ แล้วจาบอกอีกทีนะว่า จับของขวัญกี่บาท
    สถานที่ ที่ไหน แต่ตอนนี้ขอวันก่อนนะ

เพื่อนช่วยโหวตวันกันหน่อยสิว่าวันไหนกันดีที่สะดวกเพื่อนๆกัน
    วัน เสาร ์ 13 ธ.ค วัน อาทิตย์ 14 ธ.ค
    วันเสาร์ 20 ธ.ค วัน อาทิตย์ 21 ธ.ค

จัดตอนเย็นนะประมาณ 6โมงเย็น สถานที่น่าจาเปนที่เดิม คาราโอเกะร้าน เลสฮิว เกษตรนวมิน
    ราคาของขวัญจับฉลาก 300 บ.ขึ้นไปนะค่ะ มีอะไรเพิ่มเติมโพสบอกกานด้วยนะจ๊ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย puphe : 2/12/08 เมื่อ 12:40:26
    รักแท้ย่อมไม่มีข้อแม้ใดๆ หัวจัยเป็นตัวกำหนดเอง

แค่อยากให้รู้ไว้ ว่าฉันไม่เคยรักใครเท่าเธอ
    เก็บเอาไปนอนเพ้อ เพราะคิดถึงเธอคนเดียวรู้มั้ย
    แต่สิ่งที่ฉันคิด นั้นมันมีเหตุใช่งมงาย
    เธอมีอะไรตั้งมากมายที่ทำให้ฉัน นั้นรักเธอ

คะแนน
    2071160
    ด้วย

3. มาโหวตกันน้อยจัง
    รักแท้ย่อมไม่มีข้อแม้ใดๆ หัวจัยเป็นตัวกำหนดเอง

แค่อยากให้รู้ไว้ ว่าฉันไม่เคยรักใครเท่าเธอ
    เก็บเอาไปนอนเพ้อ เพราะคิดถึงเธอคนเดียวรู้มั้ย
    แต่สิ่งที่ฉันคิด นั้นมันมีเหตุใช่งมงาย
    เธอมีอะไรตั้งมากมายที่ทำให้ฉัน นั้นรักเธอ

โอเคจัดปาย

UPๆๆๆๆๆ

6. อัพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพ
    กานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
    ด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

8. จาดดดดปายยยย
    http://-J-A-O-.hi5.com

รายการบล็อก
    1
    คะแนน
    19466
    โอ้ว เสาร์ที่ 10 ม.ค. ติดงานง่า เเง่มๆ จัดกี่โมงหล่ะท่าน ที่ไหนลองเสนอสถานที่มาด้วยเลยจิคะ

เสนองบประมาณของจับฉฉาก 300-500 เป็นต้นไป มันจะได้ดูมีค่า...มากขึ้นเน้อ

ปล. ถ้าสถานที่โอเคเเล้วก็โทรบอกกันด้วยเน้อ ( ไม่ค่อยได้เล่นคอมหว่ะเด๋วเน้ )

คะแนน
    137923
    ตกลงวันไหนดีหล่ะ จะเปนเสาที่ 13

ธันวา หรือเสาที่ 20 ธันวาดีจ๊ะ ช่วยออกความคิดหน่อยนะจะได้รู้ว่าใครว่างหรือไม่ว่าง

11. ขอด่วนนะ เพราะจาได้เก็บตังค์ซื้อของ เคลียร์วันด้วย

12. สรุป ได้ บอกด้วยเน้ออออออออออออ

13. สวัสดีค่ะเพิ่งมาขออยู่คลับวันนี้ (ไม่รู้รับยัง หุหุ) แต่ขอไปด้วยได้ป่าวค๊า อิอิ

"The Unfulfilled Love can be Romantic"

หายเซ็งเองก็ได้ว๊ะ

14. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SassY MolY อ่านกระทู้
    สรุป ได้ บอกด้วยเน้ออออออออออออ

มลฉานไม่มีเบอร์แกว่ะ
    ส่ง pm มาให้หน่อยสิ ิิ

15. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ (*^_^*)TEE_K("^_^) อ่านกระทู้
    สวัสดีค่ะเพิ่งมาขออยู่คลับวันนี้ (ไม่รู้รับยัง หุหุ) แต่ขอไปด้วยได้ป่าวค๊า อิอิ

มาได้ค่ะยินดี คนเยอะๆ สนุกดี
    ไม่ต้องกังวนนะค่ะ
    ถ้าเจอกันแล้วจาบอกว่า บ้ากันทุกคนค่ะ
    ก้อมาสนุกกันนะค่ะ

16. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ puphe สำหรับกระทู้นี้:

TK_TENGUNOYU (3/12/08)

17. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ (*^_^*)TEE_K("^_^) อ่านกระทู้
    สวัสดีค่ะเพิ่งมาขออยู่คลับวันนี้ (ไม่รู้รับยัง หุหุ) แต่ขอไปด้วยได้ป่าวค๊า อิอิ
    จัดปายยยยยยย ค่า สุดสวย 555

18. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ SassY MolY สำหรับกระทู้นี้:

19. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ puphe อ่านกระทู้

มลฉานไม่มีเบอร์แกว่ะ
    ส่ง pm มาให้หน่อยสิ ิิ
    ส่งแล้ว นะ ป้า

พระประแดง สมุทรปราการ สมุทรสาคร
    คะแนน
    201679
    UPๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...........................................

" ..♥♥ .•*HENG Kha-MOOเฮงขาหมูพันท้ายนรสิงห์" ..♥♥ .•*

21. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ pe jazzmania สำหรับกระทู้นี้:

จัดปายเสาร์ที่ 13 เจอกันจ้า

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ (*^_^*)TEE_K("^_^) อ่านกระทู้
    ยินดีต้อนรับค้า มาได้คะ ไว้เจอกันนะคะ

24. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ KAE23 สำหรับกระทู้นี้:

25. ข้าน้อย ขอเสนอ โปรโมชั่น แร๊งงงงงงงงง ร้านFIT เอกมัย ซ.9

ข้าน้อย สามารถ ให้เหล้า ได้ ฟรี 2 ขวด สน ป่าว

ค่า ว่าไง จ่าย แต่ มิกเซอร์ ยาวปายๆๆๆๆ โอเค ยังไง บอก ด้วย เน้อ

แต่ ว่า รวมตัว กันก่อน ซ่ะ ทุ่ม ก่าๆ ดีก่า มั้ย แล้ว ค่อย ไป พร้อม 6โมง เร็ว ไปป่าว

ราตรี นี้ อีกยาวไกล แต่ ข้าเจ้า ขอ ตามไป ทีหลัง เนื่องจาก ติดงาน เน้อออออ

26. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ SassY MolY สำหรับกระทู้นี้:

27. ขอบคุณทุกๆคนค้า ^/l\^ เลดี้อบอุ๊น อบอุ่น ตื้นตันๆ......อิอิ *^____^*

"The Unfulfilled Love can be Romantic"

หายเซ็งเองก็ได้ว๊ะ

28. ยินดีต้อนรับนะคะ...

ส่วนป้ามล...ป้าม่ายตามมามีเคืองอะ
    http://-J-A-O-.hi5.com

29. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ JaVaJunG สำหรับกระทู้นี้:

TK_TENGUNOYU (4/12/08)

ข้อมูลหัวข้อ