ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 12

หัวข้อ: สอบถามกล่องปลดล็อคคันเร่งไฟฟ้า

สอบถามกล่องปลดล็อคคันเร่งไฟฟ้า

กล่องปลดล็อกคันเร่งไฟฟ้า ไม่ทราบว่าใส่ ไทเกอร์ ตัว 3000 EFI ได้ไหมคับ เห็นบอกว่าใส่แล้วจะออกตัวดีขึ้น พอดีอ่านเจอในหนังสือคับ ราคาตัวละประมาณ เท่าไหร่คับ

2. up up

คะแนน
    548241
    ราคาน่าจะ 10000+ ครับ
    ไม่แน่ใจนะ รอพี่ๆๆๆ เข้ามาตอบดีก่าคับ 5555+
    ร้านกุหลาบริมปิง ตลาดไทซอย 4 จำหน่ายต้นกุหลาบทั้งปลีก-ส่ง

***2JZ GE โตขึ้นหนูจะเป็น 2JZ GTE***

ราคา 8500 - 8700 บาท สำหรับมือหนึ่ง
    มือสองก้อประมาน 4500-6000 ครับ

ส่วนจะใส่กับ EFI ได้มั้ยผมไม่แน่ใจครับ

แต่ขอชี้แนะว่า ออกตัวดีขึ้นจริง แต่ไม่ได้เพิ่มความเร็วปลายให้กับรถของท่านครับ
    Garage COMPLETE

Assumption University

แดงทั้งแผ่นดิน

.................................................

แถวหนามบินสุวรรณภู-มิ หอค่อยสูงที่สุดในโลก
    คะแนน
    273376
    ตามที่นัทบอกเลยคับ ขานี้ตัวโม D4D
    งัยลงโบแล้วของฟังเสียงหน่อย ฟิว ฟิว

นี้แน่ เกรียน นัก555++

ก้อแค่ Na ก้อพอมั่ง

แรงเฉื่อยน่ะยะ

6. แค่ออกตัวดี ก้อ น่าจะ โอเค นะคับ

คะแนน
    4052547
    แค่ออกตัวดีขึ้นนิดหน่อยครับ
    ก็แค่...ดีเซล...พื้นๆๆๆ
    แก็งค์เสือห้าว

ดอนเมือง กรุงเทพฯ
    คะแนน
    5743733
    Up ครับ!!!

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ utt อ่านกระทู้
    กล่องปลดล็อกคันเร่งไฟฟ้า ไม่ทราบว่าใส่ ไทเกอร์ ตัว 3000 EFI ได้ไหมคับ เห็นบอกว่าใส่แล้วจะออกตัวดีขึ้น พอดีอ่านเจอในหนังสือคับ ราคาตัวละประมาณ เท่าไหร่คับ
    เครื่องตัวนี้รหัส KZ ที่เป็นปั้มไฟฟ้า หรือเปล่าครับ .....คืออย่างนี้ครับ ผมมีกล่อง ของ พีคเพาร์เวอร์ เป็นกล่องหลัก เลยครับ จูนด้วย โน๊ตบุ๊ค ที่ถอดออกจาก อีสุสุ 3000 ปั้มไฟฟ้า ไปติดตั้งที่ เม้งเฮดเดอร์ สาขา แม่กลอง เมื่อ 4 เดือน ที่ผ่านมา ในราคา 25,000 ตอนนี้ถอดออกเก็บไว้ ช่างที่ติดตั้งบอกว่า กล่องใบนี้ ใช้ได้กับ เครื่อง โตโยต้า รหัส KZ ได้ด้วย (เฉพาะ KZ นะครับ D4D ใช้ไม่ได้) ไม่ทราบว่าพี่ต้องการหรือเปล่า.....คือเป็น รถเถ่าแก่ โรงสีข้าว ครับ แก่ มีรถหลายคัน ส่วนใหญ่แก่ จะมีคนขับรถให้ รถคันนี้ แก่ให้คนขับรถใช้ขับไปรับ ส่ง ลูกแก่ที่โรงเรียน และทีนี้แก่ กลัวคนขับรถ จะพารถไปซิ่ง เพราะแก่เป้นห่วงลูก จึงให้ผมถอดออก และฝากผมขาย ถ้าพี่สนใจ ผมจะไปถามแก่ให้

ไร่ขิง - นครปฐม
    คะแนน
    21474859
    อืม ราคาก้อตามที่พี่เขาบอกเลยคับ 8500 แต่หนับหนุนให้เปลี่ยนเป็นปั๊ม ธรรมดา
    ดีกว่านะคับ แพงกว่านิดหน่อย แต่มันกว่าเยอะ ปรับน้ำมันก้อได้ด้วย แต่ถ้าที่จะใส่
    กล่องคันเร่ง มันก้อได้แค่ต้นๆ อ่ะคับ ลองคิดดูคับ เพราะของผมก้อ 3.0Efi เหมือนกัน
    โยนปั๊มไฟฟ้า ทิ้งไปตั้งนานแล้วคับ ขับมันกว่า ประหยัดกว่า

บ้านโป่ง/ไปแม่งทั่ว
    คะแนน
    2270490
    ตามหมูเลยคับ
    เปลี่ยนปั๊มธรรมกามันกว่าเยอะเลยอะ

รับซื้อ-ขายรถยนต์ทุกชนิด
    0811666331

รับสั่งรถยนต์คาสสิคทุกรุ่นคับ ราคากันเอง

12. ขอบคุณ ครับ

ข้อมูลหัวข้อ