ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

+ ตอบกระทู้
แสดงผล 1 ถึง 30 จากทั้งหมด 46

หัวข้อ: พีระ ใครจะไปค้างวันเสาร์ จองห้องพักลงชื่อด้วยครับ ตารางเวลาออกเเล้วนะคีาบ มาดูด้วย

พีระ ใครจะไปค้างวันเสาร์ จองห้องพักลงชื่อด้วยครับ ตารางเวลาออกเเล้วนะคีาบ มาดูด้วย

จะโทรไปจองเเล้ว ประธานสั่งมาค๊าบ
    ภาพที่แนบมา ภาพที่แนบมา คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: test.JPG
ครั้ง: 149
ขนาด: 87.0 KB
ID: 1157636  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 1ST : 21/11/08 เมื่อ 22:27:20
    ปลัดใหญ่เซอร์วิส

อู่สีจิตติพงศ์ การาจ

Nonny Racing Support

Bio box garage

OOPs Tuning

2. เคยได้ยินแต่ ใจสั่งมา

Onnut / Pravat / New Airport

My Social Networking

Add Denn on Facebook Add Denn on Google+
    คะแนน
    21474859
    นักแข่ง และ คนที่ไปวันเสาร์

มาลงชื่อกันด่วนน่ะครับ

จะจองห้อง พัก กันล่ะ

4. แม่ง ควอลิฟายด์ แต่เช้าเลย แข่งเสจก่อนเที่ยงสะด้วยยยยยย
    Sunny Thailand no.072

กระแสอนาคต

https://www.facebook.com/CarraceThailand

แหล่งรวบรวมภาพรถแต่งรถแข่งต่างๆทั้งภายในและภายนอกประเทศ^^

สำหรับทีม/คลับ และบุคคลที่สนใจ ต้องการทำลิ้นหน้าหรือชุดแต่งสำหรับตัวนอกหรือแบบที่ต้องการเพื่อการจัดจำหน่ายต่อ ทางเรามีบริการเปิดโมและแม่พิมพ์ และจำหน่ายในราคาส่ง 081-626-0906 นุ ออเดิฟฟฟฟฟ

5. ลืมสนามแล้วกรู เอิ๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ของผ้าเบรคใหม่ 1 ชุด
    ยางดีๆสัก 4 เส้นด่วน

กระแสอนาคต

https://www.facebook.com/CarraceThailand

แหล่งรวบรวมภาพรถแต่งรถแข่งต่างๆทั้งภายในและภายนอกประเทศ^^

สำหรับทีม/คลับ และบุคคลที่สนใจ ต้องการทำลิ้นหน้าหรือชุดแต่งสำหรับตัวนอกหรือแบบที่ต้องการเพื่อการจัดจำหน่ายต่อ ทางเรามีบริการเปิดโมและแม่พิมพ์ และจำหน่ายในราคาส่ง 081-626-0906 นุ ออเดิฟฟฟฟฟ

6. ขอสถานที่นัดพบวันเวลาด้วย
    No..002
    ฟันเธอ...Gang
    # No.012

Add Denn on Facebook Add Denn on Google+
    คะแนน
    21474859
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ step-divinity001 อ่านกระทู้
    ลืมสนามแล้วกรู เอิ๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ของผ้าเบรคใหม่ 1 ชุด
    ยางดีๆสัก 4 เส้นด่วน
    อัลติเมล + AD07 ไหม

ท่านใดจะลงแข่งบ้างครับ
    ลงแข่งได้กี่คัน แบ่งรุ่นกันยังไง
    ท่านใดจะไปวันเสาร์บ้าง นัดกันที่ไหน เวลาเท่าไหร่ครับ

ขอข้อมูลหน่อยนะครับ จะได้ตัดสินใจถูก

เอามา Update ให้ครับ

รายละเอียดมาแล้วนะครับ ตั้งใจฟังกันนะ

- รายละเอียดของรุ่นนั่นทางรายการให้ใช้เป็น "topspeed racing project#1 และ topspeed racing project#2" นะครับ ก็เอาเป็นว่า NA เอา project#1 ไปก็แล้วกัน และ turbo ก็เป็น project#2 เผื่อในโอกาส เราจะได้มี หลาย ๆ race ครับ
    - เราจะคอลิฟายด์ กันในวันอาทิตย์ที่ 30 พ.ย. ช่วงเช้านะครับ และแข่งต่อในช่วงสาย ของวันเดียวกันเลย
    - สำหรับการซ้อมในสนามนี้ ต้องอดไปก่อนนะครับ งานนี้ไม่มีการซ้อมเล่น ๆ ครับ เนื่องจากผู้จัดการติดงาน thailand best record ที่ คลอง5 ครับ เขาเลยเปิดสนามในเราซ้อมในเย็นวันเสาร์ไม่ได้ จึงมีแต่การซ้อมเสียตังค์ครับ ในวันศุกร์ที่ 28 พ.ย. ตั้งแต่ 9 โมงเป็นต้นไป ซึ่งทางรายการเขาจะมีการเปิด course อบรมการขับขี่กันแบบจริงจังกันเลยทีเดียวครับ สำหรับการซ้อมในวันนี้เสียตังค์นะครับ พี่ต่อลองให้สุด ๆ แล้ว เหลือคันละ 500 บาทครับ ใครสนใจจะไปซ้อมในวันดังกล่าวก็แจ้งพี่มาก่อนนะครับ
    - และสำหรับค่าสมัครที่เคยบอกไว้คันละ 500 บาท พี่แบกภาระไม่ไหวนะครับ เนื่องจากสปอนเซอร์มาน้อยเหลือเกิน คงจะต้องเก็บเพิ่มอีกคันละ 200 นะครับ รวมเป็น 700 บาท นะครับ แต่ถ้ามีปฏิหารย์ พี่จะรีบแจ้งให้ทราบอีกทีครับ (ช่วย ๆ กันหน่อยนะครับ #ขอเถอะ)
    - ของรางวัลมากมายกว่าเดิมแน่นอนครับ เพราะฉะนั่น ห้ามพลาดเด็ดขาดครับ แต่ยังไม่แน่ใจนะครับ ว่าคราวนี้จะมีล้อแมกซ์งาม ๆ จากทรัพย์สมบูรณ์มาหรือป่าว

ตอนนี้นึกออกแค่นี้ ใครที่แอบแวบเข้ามาพี่ฝากเอาไปประชาสัมพันธ์ที่ club ของพวกเราด้วยนะครับ thank you

ที่มา จากพี่บั๋ม Link

คราวนี้ ST ลง NA 7 Turbo 2
    รบกวนขอรายชื่อดวยนะครับ

คะแนน
    21474852
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ โบตั๋น อ่านกระทู้
    ท่านใดจะลงแข่งบ้างครับ
    ลงแข่งได้กี่คัน แบ่งรุ่นกันยังไง
    ท่านใดจะไปวันเสาร์บ้าง นัดกันที่ไหน เวลาเท่าไหร่ครับ

ขอข้อมูลหน่อยนะครับ จะได้ตัดสินใจถูก

เหนื่อย แต่ก็มีความสุข DTAC & AIS

Bangkok, Thailand, Thailand

Add OaTT_B14 on Facebook
    คะแนน
    21474854
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Denn อ่านกระทู้
    อัลติเมล + AD07 ไหม
    ถ้า ค่าแรง ไม่เกินเป้า สอย อัลติเมท สักชุด คงจะเป็น 4 pot โมตึง น่ะพี่

กระแสอนาคต

Sunny-Thailand No.15

Shift_Expectations_Nissan

ขับเล่นๆ เย็นๆ ไข่

12. ae thailand ส่ง NA 7 คัน ส่ง turbo 7 คัน
    Sunny thailand ส่ง NA 7 คัน ส่ง turbo 2 คัน
    323&626 ส่ง NA 3 คัน ส่ง turbo 9 คัน

แบ่งเป็น 2 รุ่นครับ NA กับเทอร์โบ
    แยกเวลากันวิ่งเลย สมาชิกท่านใดอยากลองวิ่งในสนาม
    เอาบรรยากาศแบบ Racing ลงชื่อกันมาครับ

13. ตกลงใครจะจองห้องมั่ง ขอชื่อด้วย

เรื่องนักแข่งเรื่องเวลา โทรหา ประธานเลยครับ

081 646 8272

OOPs Tuning

14. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ 1ST สำหรับกระทู้นี้:

โบตั๋น (22/11/08)

15. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ โบตั๋น อ่านกระทู้
    เอามา Update ให้ครับ

รายละเอียดมาแล้วนะครับ ตั้งใจฟังกันนะ

- รายละเอียดของรุ่นนั่นทางรายการให้ใช้เป็น "topspeed racing project#1 และ topspeed racing project#2" นะครับ ก็เอาเป็นว่า NA เอา project#1 ไปก็แล้วกัน และ turbo ก็เป็น project#2 เผื่อในโอกาส เราจะได้มี หลาย ๆ race ครับ
    - เราจะคอลิฟายด์ กันในวันอาทิตย์ที่ 30 พ.ย. ช่วงเช้านะครับ และแข่งต่อในช่วงสาย ของวันเดียวกันเลย
    - สำหรับการซ้อมในสนามนี้ ต้องอดไปก่อนนะครับ งานนี้ไม่มีการซ้อมเล่น ๆ ครับ เนื่องจากผู้จัดการติดงาน thailand best record ที่ คลอง5 ครับ เขาเลยเปิดสนามในเราซ้อมในเย็นวันเสาร์ไม่ได้ จึงมีแต่การซ้อมเสียตังค์ครับ ในวันศุกร์ที่ 28 พ.ย. ตั้งแต่ 9 โมงเป็นต้นไป ซึ่งทางรายการเขาจะมีการเปิด course อบรมการขับขี่กันแบบจริงจังกันเลยทีเดียวครับ สำหรับการซ้อมในวันนี้เสียตังค์นะครับ พี่ต่อลองให้สุด ๆ แล้ว เหลือคันละ 500 บาทครับ ใครสนใจจะไปซ้อมในวันดังกล่าวก็แจ้งพี่มาก่อนนะครับ
    - และสำหรับค่าสมัครที่เคยบอกไว้คันละ 500 บาท พี่แบกภาระไม่ไหวนะครับ เนื่องจากสปอนเซอร์มาน้อยเหลือเกิน คงจะต้องเก็บเพิ่มอีกคันละ 200 นะครับ รวมเป็น 700 บาท นะครับ แต่ถ้ามีปฏิหารย์ พี่จะรีบแจ้งให้ทราบอีกทีครับ (ช่วย ๆ กันหน่อยนะครับ #ขอเถอะ)
    - ของรางวัลมากมายกว่าเดิมแน่นอนครับ เพราะฉะนั่น ห้ามพลาดเด็ดขาดครับ แต่ยังไม่แน่ใจนะครับ ว่าคราวนี้จะมีล้อแมกซ์งาม ๆ จากทรัพย์สมบูรณ์มาหรือป่าว

ตอนนี้นึกออกแค่นี้ ใครที่แอบแวบเข้ามาพี่ฝากเอาไปประชาสัมพันธ์ที่ club ของพวกเราด้วยนะครับ thank you

ที่มา จากพี่บั๋ม Link

คราวนี้ ST ลง NA 7 Turbo 2
    รบกวนขอรายชื่อดวยนะครับ
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ โบตั๋น อ่านกระทู้
    ae thailand ส่ง NA 7 คัน ส่ง turbo 7 คัน
    Sunny thailand ส่ง NA 7 คัน ส่ง turbo 2 คัน
    323&626 ส่ง NA 3 คัน ส่ง turbo 9 คัน

แบ่งเป็น 2 รุ่นครับ NA กับเทอร์โบ
    แยกเวลากันวิ่งเลย สมาชิกท่านใดอยากลองวิ่งในสนาม
    เอาบรรยากาศแบบ Racing ลงชื่อกันมาครับ
    อนาคตสดใส...
    >>> สิ่งที่สอนคนเราไม่ได้ก็คือ "สามัญสำนึก"
    >>> ขงจื้อ กล่าวว่า "สิ่งที่ตัวเราไม่ชอบ จงอย่าทำกับคนอื่น"

16. ลงชื่อจองห้องพักครับ โบตั๋น + โอ๊ตจัง
    ยังไม่ลงชื่อแข่งนะครับ

17. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ โบตั๋น สำหรับกระทู้นี้:

OaTT_B14 (22/11/08)

คะแนน
    21474852
    ลงชื่อจองห้องพักครับ โบตั๋น + โอ๊ตจัง
    ยังไม่ลงชื่อแข่งนะครับ
    ขัน + 1 ผู้ติดตามคร๊าบบบบ

เหนื่อย แต่ก็มีความสุข DTAC & AIS

ประชาชื่น กรุงเทพ
    คะแนน
    21474855
    พี่ หนุ่ม 1 ห้อง ครับ
    'Cause we don't,don't give a FUCK
    And we won't ever give a FUCK
    Until you, you give a FUCK about me.
    And MY GENERATION

ฟันเธอ...Gang #No.00

20. น้องเบิ้มจอง 1 ห้องครับ
    เตียงเดี่ยวสามารถนอนได้2คน ห้องแอร์ นํ้าอุ่น
    มีอ่างอาบนํ้าด้วยจะดี
    โมโหนอนแม่มคนเดียวเลย
    No..002
    # No.012

21. เวงกำ สงสัยต้องดูอีกทีแล้วมั้ง อ่านแล้วมัน เจ็บๆ ไงไม่รู้นะเนี่ย

กระแสอนาคต

ขึ้นๆ ลงๆ ซ้ายขวา ซ้ายขวา B A select start
    คะแนน
    21474858
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BOAM...B12 อ่านกระทู้
    น้องเบิ้มจอง 1 ห้องครับ
    เตียงเดี่ยวสามารถนอนได้2คน ห้องแอร์ นํ้าอุ่น
    มีอ่างอาบนํ้าด้วยจะดี
    โมโหนอนแม่มคนเดียวเลย
    ผม ช่วยหารค่าห้อง อิ.....อิ ช่วงนี้ รายจ่าย เยอะ เหลือเกิน ชักจะไม่ไหว
    ติ่งเซอร์วิส 082-557-7474/ 081-6920793

ting_service@hotmail.com

NO. 003

ฟันเธอ...Gang # No.007

23. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SR-FA-DAM อ่านกระทู้
    ผม ช่วยหารค่าห้อง อิ.....อิ ช่วงนี้ รายจ่าย เยอะ เหลือเกิน ชักจะไม่ไหว
    แบบว่าน้องผมเขาจะไปด้วยอะ
    ถ้าเกิดเขาเปลี่ยนใจค่อยว่ากันเนอะ
    สงสารผมเถอะ
    No..002
    # No.012

ขึ้นๆ ลงๆ ซ้ายขวา ซ้ายขวา B A select start
    คะแนน
    21474858
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BOAM...B12 อ่านกระทู้
    แบบว่าน้องผมเขาจะไปด้วยอะ
    ถ้าเกิดเขาเปลี่ยนใจค่อยว่ากันเนอะ
    สงสารผมเถอะ
    อิ......อิ สงสัย มี ลับลม คมใน
    ติ่งเซอร์วิส 082-557-7474/ 081-6920793

NO. 003

25. โบตั๋น 1 ห้อง

ขันเงิน 1 ห้อง

หนุ่มใจใหญ่ดี 1 ห้อง

คนแก่บิ๊กเบิ้ม 1 ห้อง

มีอีกมั้ย วันจันทร์โทรเเล้วที่เหลือ นอนหลังปั้มเอาละกัน 5555

OOPs Tuning

26. อยากไปด้วยจัง ไม่ได้เจอพี่น้องซันนี่นานแล้วเนี้ย อิอิอิ

Bangkok, Thailand, Thailand

Add OaTT_B14 on Facebook
    คะแนน
    21474854
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SR-FA-DAM อ่านกระทู้
    มานอนห้องเดียวกะเค้า+โบตั๋น ก้อได้ 1500 ใช่มั้ยตัว

กระแสอนาคต

Sunny-Thailand No.15

Shift_Expectations_Nissan

ขับเล่นๆ เย็นๆ ไข่

คะแนน
    21474858
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Oat_B14 อ่านกระทู้
    มานอนห้องเดียวกะเค้า+โบตั๋น ก้อได้ 1500 ใช่มั้ยตัว
    แหล่ม เห็นใจพรี่ นิสสสส นึง ช่วงนี้

NO. 003

ขอให้สนุกนะคับ ไม่ได้ไปล้วยยยยยย...

คะแนน
    21474859
    เอาครับ เหลือ ใครอีกก

ประชาชื่น กรุงเทพ
    คะแนน
    21474855
    พี่ หนึ่ง ข้าว แกง

เดี๋ยว ได้ เจอ กัน แน่ นอน คร๊าบ
    'Cause we don't,don't give a FUCK
    And we won't ever give a FUCK
    Until you, you give a FUCK about me.
    And MY GENERATION

ฟันเธอ...Gang #No.00

32. ฮาโหล

กระแสอนาคต

+ ตอบกระทู้

ข้อมูลหัวข้อ