ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 15 จากทั้งหมด 15

หัวข้อ: รถใครในคลับ ลง OPT ครับ รายงานตัวมาก่อนที่จะแฉแหม๋ๆ ไม่มีบอกกล่าวดังคนเดียวเลย

รถใครในคลับ ลง OPT ครับ รายงานตัวมาก่อนที่จะแฉแหม๋ๆ ไม่มีบอกกล่าวดังคนเดียวเลย

ราย งาน ตัว มา เถอะ ครับ เล่ม ที่ มี วีออสขาวเทอร์โบ + EF Ruless สีส้ม ลงคันนี้ผมชอบมาก

และที่สำคัญ ผมก็เหลือบไปเห็น P11 คันนึง มันคุ้นมาก คุ้นจน .......เฮ้อ

ใคร ลง ยอม รับ มา เถอะ ครับ ไม่ มี บอก กล่าว เลย

ANC racing clutch รัน 089 - 6878782
    คลัชซิ่ง ทุกรุ่น เบนซิน ดีเซล คอมม่อนเรล

TMF Engineering
    "Enough step For The Best RB"
    ป๋าเทพ 08-3495-0536

2. ใคร หน๋อ บอก กัน หน่อย เถอะ 555+ ประ ธาน
    ภาพที่แนบมา ภาพที่แนบมา คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: Image132.jpg
ครั้ง: 230
ขนาด: 158.6 KB
ID: 1158260  

ANC racing clutch รัน 089 - 6878782
    คลัชซิ่ง ทุกรุ่น เบนซิน ดีเซล คอมม่อนเรล

3. สวยซะ

4. เซ็ง..........................................

Primera ยังพิมพ์ผิดเลย

คะแนน
    5865
    อ้อรู้และ ท่านเจ้าของรถ อย่าลืมกระจกปัดหลังผมนะพี่

ชัยภูมิ...นาน ๆ ไปขอนแก่นที...
    คะแนน
    28298
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Super_book อ่านกระทู้
    เซ็ง..........................................

Primera ยังพิมพ์ผิดเลย

นั่นดิ..

7. ยังมีโมบึ้ม อีกคัน
    แต่เจ็บออดๆแอดๆ
    ยินดีด้วยนะ ตาป๊อป
    คนจะได้รู้จัก คลับเราเพิ่มขึ้น
    แต่นั่นแหละ ชื่อรถยังพิมพ์ผิด อีก
    เฮ่อ...........
    เซ็งๆ

8. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PrimeraGTiR อ่านกระทู้
    ยังมีโมบึ้ม อีกคัน
    แต่เจ็บออดๆแอดๆ
    ยินดีด้วยนะ ตาป๊อป
    คนจะได้รู้จัก คลับเราเพิ่มขึ้น
    แต่นั่นแหละ ชื่อรถยังพิมพ์ผิด อีก
    เฮ่อ...........
    เนอะครับพี่ฉะ ผมว่ามีอีกหลายคันเลยละ

9. ต้องไปซื้อมาอ่านมั่งแระ
    แล้วไมเขียนโมบึ้มอ่ะ ไมไม่โมเพียบ ฟังดูเป็นลาง 5555

INNER LINE TROOPS SERVICE BOON RACING PATTAYA MONSTER FIXED KIZZ

10. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ white R11 อ่านกระทู้
    ต้องไปซื้อมาอ่านมั่งแระ
    แล้วไมเขียนโมบึ้มอ่ะ ไมไม่โมเพียบ ฟังดูเป็นลาง 5555
    เปลี่ยนเป็น โมเพียบแล้วกาน
    โม บึ้ม แบบเสียงมันไง
    ลางไม่ดีแล้วตู
    เซ็งๆ

11. ล้อ MAX ขอบ 18 ยังลง 17

คะแนน
    6030374
    รถสวยมากครับ......
    " ขำขำคลับ "
    0 - 8 - 1- 6 - 3 - 4 - 9 - 0 - 8 - 9
    .BB. Those who DRIVE them, Love them.
    Touch BB Touch Me

power by -DD- +MM+ .YY.
    เสียบ !!! Racing School

เซ็งมากครับ หนังสือเล่มนี้

รายละเอียดที่ผมเขียนให้ไป ว่ารถผมมีรายละเอียดอะไรบ้าง แม่มยังไม่สนใจที่จะเอามาลงเลย ดำน้ำมั่วๆ ขอให้ส่งต้นฉบับพิมพ์ทัน

ชุดแต่งก็หาว่า ปั้นในนี้......ส้นทีน เถอะครับ ตรงรุ่นทุกชิ้น ญี่ปุ่นารอบคันครับ
    แม็ก 18 แม่มใช้เอ้ย อะไรมองวะ ว่าเป็นขอบ 17
    เครื่องยนต์ แม่งก็ไม่ได้ใส่ใจอะไร ว่าแต่ว่าเถอะ พัลซ่า แม่ง รู้จักหรือเปล่าวะ
    ภายใน ไอ้ที่เขียนว่าปรับน้ำมันหนะ จริงแล้วมันคือปรับบูสไฟฟ้าโว๊ย......คิดบ้าง ก่อนจะเขียนอะไร
    เบาะ,ซันรูฟ,ปัดหลัง ทำไมมันไม่เห็นวะ ตูละงงงง

สุดท้าย.....เจ็บใจสุดๆๆ primera แม่มยังเขียนผิดเลย

ถ้ารู้ว่าแม่มมั่วยังงี้ ไม่ลงให้หนักหน้ากระดาษแม่มหรอก

ก็แค่รถนิสสัน คันนึงที่ไม่มีใครรู้จัก ฟูมฟักจนเป็นสายพันธุ์ญี่ปุ่นเต็มตัว

14. เหอะๆๆๆ อยากลงเล่มไหนอ่ะ เดี๋ยวช่วยบอกให้ หุหุ

INNER LINE TROOPS SERVICE BOON RACING PATTAYA MONSTER FIXED KIZZ

15. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ white R11 อ่านกระทู้
    เหอะๆๆๆ อยากลงเล่มไหนอ่ะ เดี๋ยวช่วยบอกให้ หุหุ

FHM อิอิ

ข้อมูลหัวข้อ