ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6

หัวข้อ: ถามเรื่องซักเบาะ R11

ถามเรื่องซักเบาะ R11

เบาะของ R11ถอดออกซักได้ไหมครับ แล้วที่ร้านไหนรับซํกบ้าง คือลูกผมเป็นภูมิแพ้ อยากจะซักให้ฝุ่นหมดไป เพราะเวลาดูดฝุ่นทีไร มันมีมากอลังการจริงๆ ช่วยแนะนำร้านซักให้ด้วยนะครับ หรือถอดซักเองได้ก็ช่วยบอกวิธีถอดให้ด้วยแล้วกันครับขอบคุณครับ

2. เปลี่ยน เป็น หนัง ไป เลย ครับ ถึง ซัก ยัง ไง ก็ ยัง มี ฝุ่น อยู่ ดี ลง ทุน รอบ เดียว จบ

ANC racing clutch รัน 089 - 6878782
    คลัชซิ่ง ทุกรุ่น เบนซิน ดีเซล คอมม่อนเรล

TMF Engineering
    "Enough step For The Best RB"
    ป๋าเทพ 08-3495-0536

3. ซักได้ราคาอยู่เกือบ 2000 ครับ (ราคาเอาแบบทำได้เลยน่ะ) ไม่เกินนี้แน่

คะแนน
    2436
    ว่าจะเอาไปซักเหมือนกันครับ ... สกปรกเยอะแล้ว ...

5. ขอบคุณครับ งั้นบางทีอาจเก็บเงินทำเบาะหนังเลยดีกว่าเนอะ ขอบคุณทุกคนครับ

คะแนน
    2436
    ไปซักมาแล้วหละครับ ราคา 1,000 บาท ไม่รวมหลังคา นะครับ

แต่ผมว่าดูแล้วก็ไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ ... คือมันไม่ใสเหมือนที่ตั้งใจอยากได้หน่ะครับ

ก็เลยไม่แน่ใจว่า ร้านทำไม่ดี หรือ ว่าจริงๆแล้วทำได้แค่นี้ ... เหอ เหอ

ข้อมูลหัวข้อ