ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 10 จากทั้งหมด 10

หัวข้อ: เด็กใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบ

เด็กใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบ

หวัดดีพี่ๆ น้องๆ ทูกคนคร๊าบ ผมชื่อหนุ่ม

อยู่แถวบางบัวทอง ถ้ามีโอกาสจารีบไปสัมผัสมิตติ้งนะคับท่าทางจาอบอุ่น ดูจากภาพที่เอามาโชว์สวยดีคับ

2. ไม่ทราบว่าคันนี้ ที่เซ็ตโบรึป่าวครับ
    Right Now MR2

Next Station NSX for sure

3. ช่ายคับ(อดีต)

อดีดโบ ถาอดขายไปแล้วคับรถเปลี่ยนมือคับ

4. แต่ยังดีนะครับที่ได้คันนี้มาเพราะว่าผมเห็นตั้งแต่
    สีเดิม คือแดง และก็ขาว และก็มาเซ็ตโบ แถมยังได้เบรคแปลง 4พอทแล้ว ล้อ17 5รูด้วย
    แบบว่าไม่ต้องทำอะไรมาเลยครับ

ยังไง โทรมาบอกเบอร์กันหน่อยนะครับ จะได้ บันทึกไว้ 084148350 โอมครับ

5. โอ่วว คันนี้ ป๋มก็ไปดู มา !!!! ที่อยุ่ใน one2car

อยากได้ มากมายยยย

ยินดีด้วยค๊าฟได้ คันนี้ไป

มีโอกาศได้ คุยกานค๊าฟฟ !!!

6. อยากรุ้ ตอนเซตโบ วิ่งดีมั้ยับบบ แล้ว บูท หนักป่าววววว

ลากได้ ถึง รอบเท่าไรคับบ !!!!

แล้วเครื่อง มีปัญหามั้ยคับบ !!!!

7. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natsmooth อ่านกระทู้
    อยากรุ้ ตอนเซตโบ วิ่งดีมั้ยับบบ แล้ว บูท หนักป่าววววว
    ตอนมานมีหอยผมยังไม่ได้ลองเลยคับ แต่ผมเดาว่าน่าจากระฉูด ผมได้มาไม่มีแล้วคับ เสียดายอยู่คับ

ลากได้ ถึง รอบเท่าไรคับบ !!!!

แล้วเครื่อง มีปัญหามั้ยคับบ !!!!
    ไม่มีคับ ปกติดีคับ
    แล้วคงได้เจอกานคับ

8. [QUOTE=TG Rover;7989002]แต่ยังดีนะครับที่ได้คันนี้มาเพราะว่าผมเห็นตั้งแต่
    สีเดิม คือแดง และก็ขาว และก็มาเซ็ตโบ แถมยังได้เบรคแปลง 4พอทแล้ว ล้อ17 5รูด้วย
    แบบว่าไม่ต้องทำอะไรมาเลยครับ

ยังไง โทรมาบอกเบอร์กันหน่อยนะครับ จะได้ บันทึกไว้ 084148350 โอมครับ

หนุ่มคับ แล้วไว้จาโทรเข้าไปหาคับ ช่วงนี้ชีวิตเสียหลัก หุหุ

9. รอวันที่พี่ โทรมาอยู่นะครับพี่หนุ่ม 2000

10. ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบบ พี่หนุ่ม

โอกาสหน้าคงได้เจอกันนะคร้าบบ

ข้อมูลหัวข้อ