ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

หัวข้อ: ช่วยด้วยครับด่วนๆๆๆๆๆๆๆ

Exclamation ช่วยด้วยครับด่วนๆๆๆๆๆๆๆ

ใครรู้อาการบ้าง รถเวลาเลี้ยวขวาแล้วชอบวูบมันเกิดจากสาเหตุอะไรแล้ววิธีแก้ไขต้องทำยังไง รถมาสด้า323ป็อบอัพ

คะแนน
    1561412
    วูบยังไงครับ อธิบายให้ละเอียดหน่อยได้ปะครับ

มันวูบจะเป็นลม รึอาการดึงเวลาเข้าโค้ง

3. เวลาเลี้ยวขวาเเล้วเหมือนไม่ได้เหยีบคันเร่งคับพอเหยีบคันเร่ง2 ,3ครั้งมันก็หายแล้วพอขับไปมันมีอาการกระตุกเหมือนรถน้ำมันหมดครับ พอดีเมือเช้านี้ผมต่อเครื่องเสียงเเล้วลำโพงข้างซ้ายมันช๊อดลำโพงข้างซ้ายเลยไม่ดังแล้วนาฬิกาตรงหน้าปัดมันกระพริบตลอดเลยครับทำอย่างไรครับถึงจะหายช่วยหน่อยครับขอบคุณครับ

ลองดูระบบน้ำมันเชื้อเพลิงครับ
    อาจจะมีการช็อตที่ตัวปั๊ม
    ครัวบ้านกลางซอย ร้านเล็กๆแต่อร่อยไม่ใช่น้อย

โพธิ์สุข อพาร์ทเม้นท์
    สบายและเป็นกันเอง

ม่วงศิริ ไอซ์ ขาย-ส่ง น้ำแข็ง เครื่องดื่มทุกชนิด ราคาเยาว์

เภตราค้าข้าว จำหน่ายข้าวสารทุกชนิด

กิจการในเครือ เอกชัย 62/1

ทวิภพ มะขามหวาน & โคนม มวกเหล็ก จ.สระบุรี

ข้อมูลหัวข้อ