ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 30 จากทั้งหมด 262

หัวข้อ: Sub 10" พร้อมตู้สูตร มีแอมป์ในตัว รับรอง หนัก..แน่น ของดี..ราคาถูกคร๊าบ

Sub 10" พร้อมตู้สูตร มีแอมป์ในตัว รับรอง หนัก..แน่น ของดี..ราคาถูกคร๊าบ

Sub 10" พร้อมตู้สูตร มีแอมป์ในตัว รับรอง หนัก..แน่น
    เป็นของใหม่มือ1 ติดตั้งง่ายไม่เปลืองพื่นที่ ไม่แพงและไม่ต้องเจาะรถ
    ถ้าจะขายรถก็ถอดออกได้เลย คุ้มค่าจริงๆ
    ขายไม่แพง ถูกกว่าซื้อเพาเวอร์แอมป์ซักตัว หรือค่าตีตู้เสียอีก

ขนาด 8" 2900 บาท
    ขนาด 10" 3500 บาท
    สายไฟ และสายสัญญาณมีให้ด้วยครับ

มีลูกเล่นอื่นอีก
    เลือกตัดเสียงSubอย่างเดียวหรือFull rangeได้อีก
    มีCross Overในตัวอีกเลือกตัดความถี่สูง-ต่ำได้อีก สามารถเลือกปรับตามสไตล์เสียงที่ชอบได้

สนใจลองฟังก่อนได้ รับรองไม่ผิดหวัง
    0816553182
    เอาหลายตัว ราคาไปคุยหลังไมค์
    ส่งได้ทั่วประเทศ
    0816553182
    ภาพที่แนบมา ภาพที่แนบมา คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: Sub2_1[1].jpg
ครั้ง: 1142
ขนาด: 60.3 KB
ID: 1639895   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: Sub_2.jpg
ครั้ง: 15294
ขนาด: 79.2 KB
ID: 1159234   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: Sub_3.jpg
ครั้ง: 19613
ขนาด: 65.4 KB
ID: 1159236  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย T_Ded : 30/11/10 เมื่อ 22:04:02

2. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ T_Ded สำหรับกระทู้นี้:

^_^JZX70G~White (2/04/11)

เปนของใหม่หรอครับ
    แล้วเปนของอะไรหรอครับ
    ขอบคุณครับ.......อิอิ

4. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ลูกเสี่ยโรจน์ อ่านกระทู้
    เปนของใหม่หรอครับ
    แล้วเปนของอะไรหรอครับ
    ขอบคุณครับ.......อิอิ
    ของ Rock ครับ หนักแน่นได้ในงบประมาณไม่สูง

5. ตึ๊บๆ เลย

6. ติดตั้งง่าย มีAmpในตัว

up...

8. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ POM_Dragon อ่านกระทู้
    up...
    ขอบคุณครับ

เจ๋งดีคับ อยู่แถวไหนคับ เผื่อไปลองฟังเสียง เก็บตังก่อน อิอิ

10. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dogtown อ่านกระทู้
    เจ๋งดีคับ อยู่แถวไหนคับ เผื่อไปลองฟังเสียง เก็บตังก่อน อิอิ
    ขอบคุณครับ ถ้าอยู่ไม่ไกล เดี๋ยวไปส่งให้ครับ

11. ติดตั้งง่ายครับ
    ภาพที่แนบมา ภาพที่แนบมา คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: Sub2_2.jpg
ครั้ง: 3795
ขนาด: 68.1 KB
ID: 1205176   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: Sub2_1.jpg
ครั้ง: 3996
ขนาด: 60.3 KB
ID: 1205179  

12. มีสายให้ครบ

ได้เบสเป็นลูกเลยป่ะครับ

14. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jeab@GZE อ่านกระทู้
    ได้เบสเป็นลูกเลยป่ะครับ
    เป็นลูกเลยครับ เลือกได้ทั้งหนักทั้งนุ่ม เพราะสามารถเลือกปรับความถี่ในการตัดของSubได้ครับ

อัพไปก่อน .................. รอตังแป๊บนึง

16. ใช่ได้เลยครับรับลอง เสียงแน่นในรถเลยฟังแล้วมันดีครับ ปรับความถี่ของเสียงได้ด้วย 10นิ้วนะครับ ราคาเท่านี้คุ่มแล้วครับ ของใหม่ด้วย แล้วผมจะหาลูกค้าให้นะพี่ จะให้% ผมไหมเนีย.....อิอิ จำผมได้ไหมพี่ที่พี่มาส่งให้ผมที่ปั้มตรงแดอะมอลล์บางแคอะครับ
    EKgroup: No.056

ขายของEKเล็กๆๆน้อยๆๆๆครับ
    ดูรูปได้
    http://rcweb.net/forums/showthread.p...65#post7420465

17. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oneness อ่านกระทู้
    ใช่ได้เลยครับรับลอง เสียงแน่นในรถเลยฟังแล้วมันดีครับ ปรับความถี่ของเสียงได้ด้วย 10นิ้วนะครับ ราคาเท่านี้คุ่มแล้วครับ ของใหม่ด้วย แล้วผมจะหาลูกค้าให้นะพี่ จะให้% ผมไหมเนีย.....อิอิ จำผมได้ไหมพี่ที่พี่มาส่งให้ผมที่ปั้มตรงแดอะมอลล์บางแคอะครับ
    ขอบคุณครับ จำได้ จำได้ ถ้าอยากได้นุ่มๆก็ตัดความถี่ต่ำหน่อย ถ้าอยากได้แบบกระแทกๆก็ปรับไปสูง เบสสะเทือนครับ แนะนำกันมาได้ครับ

คะแนน
    205614
    รอปั้มตังก่อนเน้อ
    CORONA CLUB NO.10

ถ้าจะเอาแค่ตู้ 10" อย่างเดียว ไม่เอา Sub กับ Amp แบบนี้ได้ป่าวคับ

ราคาเท่าไหร่อะคับ.
    +++ You can't change the past but you can change the future into a better past !!! +++
    + - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - +
    +++++ คุณไม่สามารถกลับไปเปลี่ยนอดีตได้ แต่คุณสามารถเปลี่ยนอนาคต เพื่อที่จะเป็นอดีตที่ดีกว่าได้ !!! +++++

20. แอมในตัวหมายความว่างัยครับ....มีแอมอยู่ข้างในหรอคับ
    ไม่ต้องไปติดแอมแล้วอะหรอครับ.....สนใจอะครับช่วยตอบหน่อย

21. มันกี่วัตต์อ่ะครับ มีสายรัดแบบ บาซุการ์ให้ด้วยไม๊ครับ

22. ขอตอบรวมๆเลยนะครับ ตัว 10" มีกำลังขับ 400Watts
    ไม่ต้องมีสายรัดเนื่องจากทำฐานเป็นแบบเรียบ ให้เหมาะกับการวางในรถ จึงสามารถวางได้เลยโดยไม่กลิ้งไปกลิ้งมา

ไม่แยกตู้ขายครับ เพราะมาเป็นชุดสำเร็จครับ แล้วก็ราคาไม่แพง ไปตีตู้อย่างเดียวก็ซื้อชุดนี้ได้แล้วครับ

ตัวนี้มีแอมป์ในตัวแล้ว ไม่ต้องไปติดAmplifierเพิ่มแล้วครับ Ampติดตั้งอยู่ข้างใน สามารถนำไปUpgradeกับวิทยุเดิมได้เลย ทำให้อยากฟังเครื่องเสียงขึ้นมาอีกเยอะเลย ฟังแล้วใครจะรู้ว่าเสียงขนาดนี้ นึกว่าทำมาเป็นหมื่น
    ชุดนี้ทำหน้าที่เป็นSubwoofer+Amplifier+Cross Over+ตู้สูตร

23. ของดี ครับ ผมโดนมาแล้วเมื่อว่าน ครับ

ขอเป็นอีกคนนะครับที่ บอกว่า คุณภาพ สมราคาครับ

ผมเอามาใส่ ใน SUBARU ครับปกติ ฟังเพลง ไม่ค่อยรู้เรื่องได้ยินแต่

เสียงท่อ กับ เสียงแหลมครับ ติดแล้ว ดีขึ้นเยอะครับ ใช้เวลาติดตั้งแค่ 15 นาที เองครับ

ผมว่าราคานี้ ก็ไม่แพงนะครับ คุณภาพ เหมาะสมกับราคาดีครับ

24. ส่งต่างจังหวัดได้ไหมครับอยู่นครพนม.........
    ติดตั้งเป็นคู่ได้ไหมครับคือเอาสองลูกอ่ะ....ลดได้อีกป่าว
    แบบว่าได้รถใหม่มาไม่ค่อยสะใจกะเบส จะทำใหม่ก้อขี้เกียจ
    (จริง ๆก้อตังไม่มีอ่ะ) สนใจมากมีคู่มือติดตั้งด้วยไหมครับ

25. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ root199 อ่านกระทู้
    ส่งต่างจังหวัดได้ไหมครับอยู่นครพนม.........
    ติดตั้งเป็นคู่ได้ไหมครับคือเอาสองลูกอ่ะ....ลดได้อีกป่าว
    แบบว่าได้รถใหม่มาไม่ค่อยสะใจกะเบส จะทำใหม่ก้อขี้เกียจ
    (จริง ๆก้อตังไม่มีอ่ะ) สนใจมากมีคู่มือติดตั้งด้วยไหมครับ
    ส่งได้ครับ น่าสนใจนะเอาไปติดเป็นคู่เนี่ย ติดตั้งง่ายมากครับ

Phuket & Saraburi
    คะแนน
    2635541
    ของที่ ส่งมา ภูเก็ตได้รับของแล้วคร้าบ
    ติดตั้งเรียบร้อยแล้วด้วยครับ
    สีดีเลยครับพี่....ตรึบ ๆ แน่น ๆเลยพี่
    มาเป็น ลูก ๆเลยครับ.........ขอบอกว่า แจ่ม จิง จิง....................อัพ ให้คร้าบ....
    Vtec By Amm
    I Love Honda EG Ferio & Spoon Sports

27. up_up_up คร๊าบบบบบบบบบบบ

คะแนน
    110459
    พี่อยู่แถวไหนอ่ะคับ มีให้ลองฟังก่อนมะคับ อิอิ

ผมอยู่แถว พุทธมณฑล สาย4 อ่ะคับ

29. อยู่แถวดอนเมืองครับ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยมาคุยให้ฟังว่านำไปติดตั้งแล้วเป็นยังไง

30. ต้องลองหน่อยล่ะ ไว้สิ้นเดือนนะคับ
    ค่อยเป็นค่อยไป...

31. พอดียังไม่ได้วัดมาครับ ความกว้างใหญ่กว่าขอบsubเล็กน้อย ส่วนความยาวประมาณ 1 ฟุตครับ
    เสียงผมว่าน่าจะไม่หนีกันนะครับ ให้เพื่อนๆช่วยที่เคยฟังมาบอกดีกว่าครับ แต่ที่แน่ๆ งบประมาณในการทำห่างกันเยอะ คงซื้อตัวนี้ได้ซัก 2 ตัวเป็นอย่างน้อย

ข้อมูลหัวข้อ