ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 20

หัวข้อ: รถผมเป็นรถโบราณแล้วเอามาแต่งแนวนี้ จะเป็นสมาชิกด้วยได้มะครับ ช่วยดูที

Unhappy รถผมเป็นรถโบราณแล้วเอามาแต่งแนวนี้ จะเป็นสมาชิกด้วยได้มะครับ ช่วยดูที

ผมอายุแค่ 17 ปี ไม่ค่อยรู้เรื่องหรอกครับ การแต่งรถอ่ะ แต่น้าทิ้งรถไว้ให้ เลยจับไปแปลงร่างซะ
    ทำกะพี่อยู่ 3 เดือน ได้มาอย่างที่เห็นอ่ะครับ
    ไม่รู้ว่าจะร่วมชมรมกะพี่ได้รึปล่าว บอกทีครับ
    >>ข้อมูลรถ<<
    toyota liftback(เค้าว่างั้นนะ)
    เครื่องเดิม สนิท ล้อขอบ 14"
    แปลงหน้าของ CEF A31 ใส่ (มันเหลี่ยมเหมือนกัน ดัดแปลงง่าย)
    ภาพที่แนบมา ภาพที่แนบมา คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: 22112008018.jpg
ครั้ง: 270
ขนาด: 69.4 KB
ID: 1158889   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: 22112008019.jpg
ครั้ง: 207
ขนาด: 68.1 KB
ID: 1158894   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: 22112008020.jpg
ครั้ง: 207
ขนาด: 61.5 KB
ID: 1158900   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: 22112008023.jpg
ครั้ง: 206
ขนาด: 72.0 KB
ID: 1158903   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: 22112008024.jpg
ครั้ง: 203
ขนาด: 64.1 KB
ID: 1158905  

2. มีอีก
    ภาพที่แนบมา ภาพที่แนบมา คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: 22112008025.jpg
ครั้ง: 225
ขนาด: 66.8 KB
ID: 1158938   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: 03052008331.jpg
ครั้ง: 227
ขนาด: 105.0 KB
ID: 1158939  

ถ้าอยากมาอยู่เราไม่ได้มีปัญหาหรอกจร้า....เพราะว่าเราถึงจะขับอะไร แต่ใจRT Club.... จ้า ไม่จำเป็นว่าต้องเป็น ตระกูลRT ค่ะ
    แต่ว่าเข้ามา ก็ให้มาอยู่ด้วยใจจริงๆนะคะ มีใจรักจริงๆเท่านั้นเป็นพอค่ะ ไม่ใช่เข้ามาเพราะว่าอยากได้เสื้อ อยากได้สติกเกอร์ (เพราะมันมีจริงๆ)
    พวกพี่ๆก็จัดมีมีตติ้งกันทุกเดือน ก็มามีตติ้งกับพวกพี่ๆเค้าค่ะ มาเจอมาพูดคุยกันตามประสาแค่นั้นแหล่ะค่ะ ... ครั้งไหนมาไม่ได้เพราะอะไรก็บอกเหตุผม เราไม่ได้บังคับให้มารึว่าอะไร ก็แค่มาเจอมาแลกเปลี่ยนความคิด พบป่ะเหมือนพี่น้องกัน คลับเราไม่เรื่องมากหรอกค่ะ
    ว่าแต่อายุ17 เด็กมากๆเลยนะเนี่ย

มองข้างหน้าเหมือนเซฟจิงๆเลยง่ะ ถ้าไม่ได้มองข้างหลังไม่รู้จิงๆนะเนี่ยว่าเป็นliftback
    เมื่อก่อนในคลับเราก็มีliftbackอยู่คันนึงด้วยล่ะ แต่เค้าขายไปแล้ว ตอนนี้หันมาขับนู๋แจ๊สแล้วล่ะ

ยินดีต้อนรับนะคะ เรื่องรถมีอะไรก็ลงปรึกษาพวกพี่ๆเค้าไว้ได้เลยค่ะ ถ้าเค้าว่างพี่เค้าเข้ามาตอบแน่นอนค่ะ... แต่ช่วงนี้สิ้นปีงานเยอะโคตรง่ะ
    PUKPICK Position-R

4. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ pukpick สำหรับกระทู้นี้:

golf the zeed (26/11/08)

5. ยินดีต้อนรับครับ สาวก TBO........อิอิ
    ***** corona RT club no. 15 *****
    www.racingweb.net/rtclub
    高性能高回転型エンジンの泣き所は冷却と潤滑の確保です。冷却水はブロック、ヘ
    走行性能と燃費性能を併せ持つ、
    Toyotaが技術を誇るエンジンです。
    低回転域から高回転域まで、さまざまな領域でパワーを出す、Toyota独自のCorona(可変バルブタイミング・リフト機構)を採用した4S FEエンジンをX、XL、
    X4に搭載しました。このエンジンは

พุทธมณฑลสาย 2 ฝั่งธนฯ นี่แหล่ะ
    คะแนน
    11635

Thumbs up แปลกดีนะเนี่ย

รถเป็นโคโรล่า ลิฟท์แบ็คแปลงหน้าเป็นเซฟิโร่ อยากเห็นตัวจริงจังเลย ว่าจะสวยงามขนาดไหน

7. ขอบคุณมากครับ แต่
    อยากเห็นตัวจริงหรอครับ ได้เลยครับยินดีให้ชม
    มาหาผมได้ครับ(จังหวัด เลย) ใกล้นิสสสสสสสเดียว
    หรือผมว่างๆจะถ่ายรูปมาลงให้ดูนะครับ
    ตอนนี้คิดว่าจะวาง SR อยู่ เพราะตอนนี้ เครื่องกลับบ้านเกิดแล้วครับ
    มีคำแนะนำเรื่องการวางเครื่องก็ช่วยบอกด้วยนะครับ (วัยรุ่นอยากแรงมั่ง เต่ามานาน)อิอิ

หากระจกมองข้างของเซฟมาใส่เพิ่มเข้าไปอีกชิ้นน่ะ ถ้าขับตามหลังมานี้นึกว่าเซฟเลยน่ะเนี๊ย
    Sweet

ฟ้าสางที่ปลายทาง

Toyota Corona RT Club No.12

Quality System Engineering Co.,Ltd

การประสบความสำเร็จนั้น
    "ความมุ่งมั่นที่จะประสบความสำเร็จ มีค่ายิ่งใหญ่กว่า ความกลัวที่จะล้มเหลว"

Sponsor & Modify By OWNER

แถวๆนั้นแหละใกล้ๆบ้านคุณ
    คะแนน
    987329
    SR แรงกำลังดี อิอิอิ

ลองไปหารูปมิตติ้งเก่าๆดูเป็นแนวทางล่ะกันนะมีลิฟแบ็คทั้ง4ประตูและ5ประตูเลย

RUN@BOUT

RT CLUB NO. 17

NONBURI DRINK KING

แม้อาชีพจะไร้เกียรติก็ไม่คิด เบียดเบียนขูดรีดชาวบ้านกิน

บางกอกน้อย กรุงเทพฯ

My Social Networking

Follow Ea"RT"h On Twitter Add Ea"RT"h on Facebook
    Visit Ea"RT"h's Youtube Channel
    รายการบล็อก
    4
    คะแนน
    21349973
    แปลงได้เนียนจริงๆ มองตอนแรกนึกว่า Cef จริงๆ
    เอิร์ธ ตำหมาก™

PIN BB : 283D1478
    WhatsApp : 081-4555-990

I LOVE RETRO CAR

พุทธมณฑลสาย 2 ฝั่งธนฯ นี่แหล่ะ
    คะแนน
    11635

Talking แนะนำอีก หนึ่งแนวทาง

โดยเป็นสาวกกินJไปเลยดีกว่า เพราะว่าเครื่อง SR เนี่ยราคาจะสูงและหาได้ค่อนข้างยากลงแค่GE ก็พอแล้ว แรงพอประมาณ ไม่ถึงกลับต้อง turbo หรอกน้อง

ดอนเมือง - คลอง 3
    คะแนน
    917148
    เสียดายรูปมืดไปหน่อย รูปหน้าตรงนี่ใช่เซฟิโรเลย อิอิ ... ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะครับ เหมือนที่ปิ๊กว่าไว้ ถ้ามาอยู่ด้วยใจรักจริงๆ ไม่มีปัญหาเลย ยินดีต้อนรับครับน้อง

ปล. ว่าแต่ถ้าอยากจะดูรถจริงต้องไปถึงจังหวัดเลยหรือนี่ 555+ งั้นขอดูรูปไปก่อนก็ได้ครับ อิอิ
    ---- THE ZEED no. 01 ---
    ใครใช้ Toyota ตระกูล RT บ้าง ... มาอยู่ RT CLUB กัน 083-7007780 กอล์ฟ
    ***** corona RT club no. 03 *****
    สนับสนุนความสวยโดย "ร้านเสริมสวยตู่"
    สนับสนุนความแรงโดย < หลายอู่เหลือเกิน >
    เรารักในหลวง
    Modify By ชิหายการช่าง

เวรกำ...อยู่เลยซะงั๊น

ม่ายเปงไรยังไงก็เข้ามาคุยเอารูปมาให้ดูกันได้เลยค่ะ
    PUKPICK Position-R

ZonE NoN / ตามสถานบันเทิง
    คะแนน
    2978218
    ว้าวววววววววววววว ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ลิฟเบ็คหน้าเซฟ สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *0*
    เจียเบี๋ยวะสาด
    ก็แค่ช่าง HondA ขี้เมา

DIY.....By ชิหายการช่าง

THE ZEED ........ กรี๊ดกรี๊ดดดด.ด.ด.ด.ด...ด..ดด.ดด

นายกสมาคม เหล้า เบียร์ แห่งโซนนนท์

TOYOTA CORONA RT CLUB NO 26

I LovE เด็กดริ้ง !!!!!
    อย่าเหลี่ยมกับผมนะครับ ผมโดนมาเยอะแล้วพอซะที พูดไม่จริงใจนะพอเถอะ

เมาไม่ขับ อย่าขยับเดี๋ยวเหล้าหก ( เสียดาย !!!! )

Nonburi Drinking Group หาเพื่อนขี้เมา

บางกอกน้อย กรุงเทพฯ

My Social Networking

Follow Ea"RT"h On Twitter Add Ea"RT"h on Facebook
    Visit Ea"RT"h's Youtube Channel
    รายการบล็อก
    4
    คะแนน
    21349973
    เชียร์ 1G-FE ลองแล้วแรงเหมือนกันนะ
    เอิร์ธ ตำหมาก™

PIN BB : 283D1478
    WhatsApp : 081-4555-990

I LOVE RETRO CAR

คะแนน
    2978218
    - -* เอสอาร์เลยครับ พอถูไถได้

THE ZEED ........ กรี๊ดกรี๊ดดดด.ด.ด.ด.ด...ด..ดด.ดด

นายกสมาคม เหล้า เบียร์ แห่งโซนนนท์

อย่าเหลี่ยมกับผมนะครับ ผมโดนมาเยอะแล้วพอซะที พูดไม่จริงใจนะพอเถอะ

เมาไม่ขับ อย่าขยับเดี๋ยวเหล้าหก ( เสียดาย !!!! )

Nonburi Drinking Group หาเพื่อนขี้เมา

อยู่บนหน้าจอคุณไง อิอิ
    คะแนน
    0
    สวยไปอีกแบบครับ อ้าวว คนบ้านเดียวกันครับปีใหม่นี้ ก็กลับครับ เจอรถผมทักกันได้ วิ่งแถวๆในเมืองแหละครับ
    ผมมันนินจาไปๆมาๆ อยู่ๆ ล่องหน เอิ๊กๆๆ

คะแนน
    2978218
    เอ รถเหมือนแกก็เยอะแยะจะให้เขาทัก เวงแบบนี้ก็ทักผิดทักถูกดิ - -"

อยู่บนหน้าจอคุณไง อิอิ
    คะแนน
    0
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เจียเบี๋ยวะสาด อ่านกระทู้
    เอ รถเหมือนแกก็เยอะแยะจะให้เขาทัก เวงแบบนี้ก็ทักผิดทักถูกดิ - -"
    555 ไม่อยากบอกครับว่าเมืองเลยรถน้อย ตัวเมืองก็เล็ก เมืองแห่งความสงบ อิอิ
    ผมมันนินจาไปๆมาๆ อยู่ๆ ล่องหน เอิ๊กๆๆ

คะแนน
    11635

Talking แล้วจะแวะไปดูตัวจริง

เพราะว่าที่บ้านจะมีไปส่งของที่จังหวัดเลยอยู่เหมือนกัน ถ้าผ่านไปแถวนั้นจะโทร.หาก็แล้วกัน...

ดอนเมือง - คลอง 3
    คะแนน
    917148
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nigthmarez อ่านกระทู้
    555 ไม่อยากบอกครับว่าเมืองเลยรถน้อย ตัวเมืองก็เล็ก เมืองแห่งความสงบ อิอิ
    ปีใหม่มางานของคลับด้วยนะเอ .....
    ---- THE ZEED no. 01 ---
    ใครใช้ Toyota ตระกูล RT บ้าง ... มาอยู่ RT CLUB กัน 083-7007780 กอล์ฟ
    ***** corona RT club no. 03 *****
    สนับสนุนความสวยโดย "ร้านเสริมสวยตู่"
    สนับสนุนความแรงโดย < หลายอู่เหลือเกิน >
    เรารักในหลวง
    Modify By ชิหายการช่าง

ข้อมูลหัวข้อ