ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 7 จากทั้งหมด 7

หัวข้อ: ใครอยู่โคราช และ ใกล้เคียง เชิญทางนี้จ้า

คะแนน
    2436

Talking ใครอยู่โคราช และ ใกล้เคียง เชิญทางนี้จ้า

ต่อเนื่องจาก กระทู้นี้นะครับ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=522927

เลยอยากนัดพบปะเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว PP ที่อยู่โคราช หรือใกล้เคียง ครับ ...

ใครมีไอเดีย ... นำเสนอหน่อยครับ เพื่อมีอะไรจะได้ช่วยเหลือกัน

ps. ผมคนกรุง ... แต่มาทำงานที่นี้อ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeff03 : 24/11/08 เมื่อ 08:11:20

2. หาวันเหมาะๆดีๆก่อนซักวันแล้วโพสท์แจ้งได้เลยครับ.....ผมอยู่ปราจีนฯยังไม่ได้ลองเกียร์CVTขึ้นเขาเลย....จะได้ลอง...อากาศบนเขาใหญ่กำลังดีด้วย..เย็นๆแต่ยังไม่หนาวมาก.....ได้ข่าวว่าโรงเบียร์โคราชบรรยากาศดี.....แต่สงสัยน่าจะเป็นกลางเดือนหน้าไปแล้วนะครับ.....แต่ช่วง25ธันวาฯไปจนสิ้นเดือน....คงเหนื่อยเพราะมีหลายงานครับ......หรือไม่ก็ต้นปีหน้าไปเลยเนาะ
    จงเป็นสุขกับชีวิต...จงเป็นมิตรกับอุปสรรค...จงเปิดกว้างกับความรัก...และจงหยุดพักความเห็นแก่ตัว

ชัยภูมิ...นาน ๆ ไปขอนแก่นที...
    คะแนน
    28298
    ผมจาไปขอนแก่นวันที่ 5 6 7 ธ.ค. ถ้าได้วันตรงกันก็โอเลย...ขอนแก่นไปโคราช 190 กม. แต่ถ้าได้ไม่ตรงกันก็ไม่เป็นไร..เพชรบูรณ์-โคราช 310 กม. ยังอยู่ในรัศมีทำการ ยังไงถ้าเจ้าถิ่นได้วันลงตัววันไหนติดประกาศเลยครับ..เผื่อจาพาลูกเมียไปพักผ่อนนั่งรถเผาแก๊สเล่น...อิอิ

คะแนน
    2436
    ดีเลยครับ ถ้าได้เพื่อนๆอีกสัก 2-3 คนก็ยิ่งดีใหญ่เลย ...

5. ผมก้ออยู่โคราชนะ แต่ตอนนี้รถอยู่ขอนแก่นครับ ยังไงนัดวันไหนบอกด้วยนะครับ
    "คนหน่ะไม่ได้เลือกรถหรอก รถต่างหากที่เลือกคน สายใยลี้ลับระหว่างคนและเครื่องจักร"

คะแนน
    2436
    ยินดีครับ ได้เพื่อนเฟิ่มอีก 1 แล้ว ...

ยังไงๆ วิ่งในโคราช เจอ R11 สีดำ ทะเบียน กทม. ทักกันบ้างนะ ...

คะแนน
    2436
    ขึ้นเดือนใหม่แล้ว ... ครับ ... พี่น้อง ...

ข้อมูลหัวข้อ