ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 30 จากทั้งหมด 118

หัวข้อ: จะเสนอให้ คุณ ZCREWZ ป็นนายกคนต่อไป

นปกก Guest (บุคคลทั่วไป)

จะเสนอให้ คุณ ZCREWZ ป็นนายกคนต่อไป

เห็นรู้ทุกเรื่อง ไม่รู้ว่าเรื่องที่ไม่รู้คือ"เรื่องจริง"หรือไม่วิจานเค้าไปทั่วพอมีคนจริงเค้ารู๋ไต๋ก็พลิกลิ้นหน้าด้านๆ ดูมาหลายกระทู้แล้วเรื่องรถDragเนี่ยขอดูผลงานสักทีเถิดว่าเก่งแต่ปากรึเก่งจริงๆ

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZCrewz อ่านกระทู้

มั่นใจครับเพราะเรียนรู้มาโดยเฉพาะ

เก่งไม่เก่งก็ทำออกมาวิ่งหลายคันแล้วล่ะครับ

การทำรถแข่งมันไม่ง่ายสำหรับคนที่ไม่ได้ศึกษาครับ คนที่ไม่ได้ศึกษาให้ดีแล้วพิมอะไรแปลกๆมีให้เห็นเยอะไปครับ

ร้องเพลงไม่ให้เพี้ยนและให้ตรงจังหวะก็ไม่ได้ง่ายเหมือนกันครับ

แค่ตัวเฟรม Dragster ไม่ต้องห่วงครับ ทำกี่ตัวก็ได้ วิ่งได้หมดทุกตัว

ขอบคุณครับที่เตือน อิอิ

(น้า น. คงหมายถึงพี่น้อยChevy คือว่า..ผมไม่ใช่น้าน้อยครับ 555)
    เก่งเหลือเกินกี่คันวิ่งได้หมด

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZCrewz อ่านกระทู้
    เชิญชมคลิ๊บต่างๆนะครับ

ดูแล้วคิดตามนะครับว่าสนามควรมีอะไรบ้าง ไม่ใช่แค่ระยะห่าง15-20เมตรให้คนดู

เริ่มจากคลิ๊บนี้ครับอย่าคิดว่าเฟรมไม่ว่าประกอบที่ไหนจะปลอดภัยเสมอไปนะครับ เมื่อใช้งานก็ต้องมีอายุการใช้งาน
    รถที่ซื้อต่อๆมาคุณจะไม่รู้ได้เลยว่าสดใหม่ปลอดภัยกับคนขับขนาดไหน
    - [media]http://www.youtube.com/watch?v=X_XkBv_zt1w[/media] -
    - [media]http://www.youtube.com/watch?v=7OQt-1jo0U4[/media] -

สปอยเลอหลังหลุดจะเกิดอะไรขึ้นที่ความเร็วสูง
    - [media]http://www.youtube.com/watch?v=OTGV_1cD2JM[/media] -

ปลายเส้นสนามมีอะไรให้เราๆนักแข่งบ้าง
    - [media]http://www.youtube.com/watch?v=Z1osebxSF_4[/media] -
    - [media]http://www.youtube.com/watch?v=0brIuQ_ST6o[/media] -

รถวิ่งเลนขวาบินออกนอกแทร็กไปทางขวา
    - [media]http://www.youtube.com/watch?v=_siram8gu4E[/media] -

เมื่อเอารถเก่ามาวิ่งในสนาม
    - [media]http://www.youtube.com/watch?v=V2tk8X8tZok[/media] -

จะเป็นยังไงถ้าสนามไม่เรียบจริงๆ
    - [media]http://www.youtube.com/watch?v=Hi307DT7jWk[/media] -

ฯลฯ
    - [media]http://www.youtube.com/watch?v=G9x8bpj1pzY[/media] -
    - [media]http://www.youtube.com/watch?v=o-iF-9XRPTI[/media] -
    แล้วทำไมคูณZCREWZถึงคิดว่ารถที่คุณสร้างปลอดภัยคุณมีใบรับรองของวฺศวะกรมั้ย? ผมเป็นวิศวกรผมก็คงไม่กล้ารับรองเพราเห็นๆอยู่ว่ารถคุณเบี้ยวเห็นๆแล้วฟันนี่คาร์เคจเบี้ยวๆบูดๆแบบนั้นไม่มีใครเค้ารับรองให้หรอกบอกหน่อยว่าความปลอดภัยของรถคุณมันอยู่ตงหนาย ถ้ามีคนตายเพราะแชซีของคุณ คุณจะเป็นคนแรกที่ติดคุก คุณรู้หรือไม่?

พระราม 2 & รังสิต & คลอง 3
    คะแนน
    5180199
    เชื่อผมสิ จะด่าใคร จะว่าใคร เปิดเผยไอดีมาเลย ไม่ต้องถอดเมมเบอร์มาด่า

ตัวเองไม่มีเครดิต แต่มาดิสเครดิตคนอื่นเค้า ไม่มีประโยชน์จ้า

5. ผู้ใช้งาน 3 คน ขอบคุณ Evolution~พันธุ์หมาบ้า สำหรับกระทู้นี้:

l3oZo (26/11/08), Nunazaa (29/11/08), ~* SunKiSs *~ (27/11/08)

คะแนน
    872510
    เอาความรู้สึกผมนะ

จะล็อคอินหรือไม่

สิ่งที่พิมพ์มามันมีน้ำหนักหรือไม่

หรือจะโจมตีใครอะไรแบบไหน

ผมว่า วัดใด้ด้วยความรู้สึกของตัวเอง

เล่นเว็บมาเยอะขนาดไหน น่าจะวัดใด้แหละ ว่าที่พิมพ์มาเนี่ย มันน่าเชื่อถือขนาดไหน

ง่ายๆก็ฟังหูใว้หู จบ

บางคนมีล็อคอิน แต่พอมีปัญหาขึ้นมาจริงๆก็ไม่เห็นหัว

กระทู้นี้ผมไม่รู้จัดคนที่โดนพาดพิง

แต่ เริ่มเบื่อประโยคที่ว่า ทำไมไม่ล็อคอินมาตอบ

มันช่วยใด้ก็ต่อเมื่อคนคนนนั้นเป็นที่เชื่อถือในเว็บแล้ว

ถ้าสมัครล็อคอินมาใหม่ แสดงว่าโพสอะไรก็ใด้ไม่มีใครด่า

แต่ไม่ใด้สนับสนุนคนไม่ล็อคอินนะครับ

แต่บางอย่างคนไม่ใด้ล็อคอินเนี่ย มีอะไร ให้คิด ให้ดู มากกว่าคนที่ล็อคอินอีก

7. ผู้ใช้งาน 27 คน ขอบคุณ iMM สำหรับกระทู้นี้:

*+* โต้ง *+* (25/11/08), *~บอย (ลาม...ก)~* (27/11/08), - SS- (25/11/08), [ Da Vinci Code ] (28/11/08), [B]oy_[V]est9 (25/11/08), amiyama (30/11/08), CARINA (26/11/08), FORD Racing (26/11/08), GAP_B11 (25/11/08), l3oZo (26/11/08), narokawayg (30/11/08), never regret (25/11/08), Nunazaa (29/11/08), PoM(G.O.C.) (27/11/08), RZB12 (27/11/08), sine88 (27/11/08), SiTh_omac (27/11/08), SPEEDKILLS (27/11/08), Speytro_Karn (25/11/08), tamako (29/11/08), TT_GOVERNMENT (27/11/08), Yai_GuMP (27/11/08), ZCrewz (25/11/08), ~* SunKiSs *~ (27/11/08), กด หมด จ้า (27/11/08), เอวี่^เรซซิ่ง (26/11/08), ไอ้_เฮียป้อม (25/11/08)

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iMM อ่านกระทู้

สิ่งที่พิมพ์มามันมีน้ำหนักหรือไม่

ผมว่า วัดใด้ด้วยความรู้สึกของตัวเอง

เล่นเว็บมาเยอะขนาดไหน น่าจะวัดใด้แหละ ว่าที่พิมพ์มาเนี่ย มันน่าเชื่อถือขนาดไหน

บางคนมีล็อคอิน แต่พอมีปัญหาขึ้นมาจริงๆก็ไม่เห็นหัว

กระทู้นี้ผมไม่รู้จัดคนที่โดนพาดพิง

แต่ เริ่มเบื่อประโยคที่ว่า ทำไมไม่ล็อคอินมาตอบ

มันช่วยใด้ก็ต่อเมื่อคนคนนนั้นเป็นที่เชื่อถือในเว็บแล้ว

ถ้าสมัครล็อคอินมาใหม่ แสดงว่าโพสอะไรก็ใด้ไม่มีใครด่า

แต่ไม่ใด้สนับสนุนคนไม่ล็อคอินนะครับ

แต่บางอย่างคนไม่ใด้ล็อคอินเนี่ย มีอะไร ให้คิด ให้ดู มากกว่าคนที่ล็อคอินอีก

ครับ ตามนี้

9. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ Speytro_Karn สำหรับกระทู้นี้:

l3oZo (26/11/08)

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iMM อ่านกระทู้

อ่านกี่ครั้งก็ยังถูกใจครับ

่ยิ่งประโยคนั้นก็ใช่เลย
    Racing Club Rama !!! Racing Zone CU Car Club

Good Service Fast Hunter Monster Fixed Smarttire นิสสันกรุงไ ทย Roj ช่างไฟ

Super Nut Gettuned S17RF Virgin Car Wash

11. ผู้ใช้งาน 3 คน ขอบคุณ *+* โต้ง *+* สำหรับกระทู้นี้:

l3oZo (26/11/08), PoM(G.O.C.) (27/11/08), RZB12 (27/11/08)

ร า ม อิ น ท ร า
    คะแนน
    2156296
    ใจร่มๆกันครับ ช่วงนี้ปัญหา มากมายจริงๆ
    Bangkok University # Computer Bussiness Administrator

บางบ่อคอมเพล็กซ์-นวมินทร์ซิตี้

My Social Networking

Add เข่งเขียงหมู on Facebook
    รายการบล็อก
    1
    คะแนน
    21474849
    เข้ามาดูครับ หิหิ...

D I E S E L..............P L A N E T

สุรา นารี ดนตรี รถซิ่ง
    .
    .

14. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ นปกก อ่านกระทู้
    เห็นรู้ทุกเรื่อง ไม่รู้ว่าเรื่องที่ไม่รู้คือ"เรื่องจริง"หรือไม่วิจานเค้าไปทั่วพอมีคนจริงเค้ารู๋ไต๋ก็พลิกลิ้นหน้าด้านๆ ดูมาหลายกระทู้แล้วเรื่องรถDragเนี่ยขอดูผลงานสักทีเถิดว่าเก่งแต่ปากรึเก่งจริงๆ
    ขอบคุณครับที่เปิดกระทู้ถึงผมโดยเฉพาะ

ขอบคุณอีกทีครับให้เป็นนายกให้เป็นเทพอะไรผมก็ไม่เอาหรอกครับ เป็นคนธรรมดาไม่ด่าใครลับหลังแบบพวกคุณน่ะดีกว่าซะอีก

ผมไม่ได้รู้ไปซะทุกเรื่องครับ เข้าใจด้วยนะครับ ไม่ใช่เทพไม่ใช่เซียน เป็นคนที่ต้องเรียนรู้ในสิ่งที่ยังไม่รู้อยู่ทุกวันนี้ และรถที่ผมสรัางมันก็ไม่ได้ทำมั่วซั่ว เอาชีวิตคนเข้าไปนั่งแบบนั้นมันไม่ใช่เรื่องล้อเล่นกันนะครับ

อย่างที่ผมบอกศึกษาแล้วเข้าใจมันจริงๆใครๆก็ทำได้คุณก็ทำได้ถ้าศึกษาและรักมันจริงๆ
    เหมือนกับคุณแหละครับที่สามารถรู้ได้แต่ยังไม่ได้ศึกษาหรือไฝ่ที่อยากจะรู้ให้จริง มัวแต่นั่งแอบด่าคนอื่นในกระทู้ไปวันๆ ขนาดmemberยังไม่กล้าที่จะมีเป็นของตัวเองเลย

ส่วนเรื่องวิจารณ์กระทู้เป็นกระทู้เปิดครับ ทุกคนสามารถวิจารณ์ได้ รวมกระทั่งคุณด้วยที่วิจารณ์ถึงผม

และเรื่องที่รู้ไต๋แล้วพลิกลิ้นแก้ตัวหน้าด้านๆแบบที่คุณว่า

คุณดูมาหลายกระทู้เกี่ยวกับเรื่องรถ Drag แต่คุณยังไม่รู้เลยเหรอครับว่าผมมีผลงานอะไรบ้าง

ผมบอกอีกทีนะครับ ถ้ารู้จริงแล้วมาด่าผม ผมจะตอบคุณทันทีเลยครับว่า "ผมผิดไปแล้วคร๊าบจะเจียมตัวให้มากกว่านี้คร๊าบ ขอโทษคร๊าบบบบ"

แต่พอดีมันไม่ได้จริงน่ะสิครับ ถ้าอยากรู้ว่าอะไรจริง อะไรหลอกนัดกันมาคุยที่อู่ได้เลยครับ แล้วผมจะนัดคนที่โดนพาดพิง มาร่วมคุยกันต่อหน้าด้วย กล้าที่จะเปิดกระทู้แล้วกล้าที่จะมาคุยกันต่อหน้าไหมละครับ

หรือจะทำได้แต่กระทู้ด่าชาวบ้านไม่คิดหาอะไรที่มีสาระมาแบ่งปันกัน ทั้งๆที่เราๆด้วยกันมีความชอบเกี่ยวกับความเร็วด้วยเหมือนๆกัน

EDIT เพิ่มเติมครับ

ปล. ลุงน้อยChevyแกไม่เล่นกระทู้ไม่เล่นChatนะครับและแกไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องนะครับ และผมก็ไม่ใช่ลุงน้อยนะครับ ถ้าไม่รู้จักผมจริงอย่าพิมพ์อะไรซี้ซั่วดีกว่า

ขอบคุณคร๊าบ อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ZCrewz : 25/11/08 เมื่อ 09:03:10

15. ผู้ใช้งาน 4 คน ขอบคุณ ZCrewz สำหรับกระทู้นี้:

[JoD_Accord] (28/11/08), Bshowroom (30/11/08), RZB12 (27/11/08), tamako (29/11/08)

16. ตอบกันแล้วก็ปิดกระทู้เลยนะครับ

มันทำหน้าที่ปกป้องชีวิตเจ้าของมันอย่างดีที่สุดแล้ว
    . . . หลับให้สบายนะลูกพ่อ . . .

17. ผู้ใช้งาน 15 คน ขอบคุณ Emporio สำหรับกระทู้นี้:

*~บอย (ลาม...ก)~* (27/11/08), Ea"RT"h (25/11/08), GAP_B11 (25/11/08), gri (25/11/08), l3oZo (26/11/08), R2D2 (25/11/08), SiTh_omac (27/11/08), tamako (29/11/08), TonRacing (25/11/08), yod03 (28/11/08), ZCrewz (25/11/08), ~ตบเลี้ยว~ (25/11/08), ซามูไรเจี้ยวหวาน* (25/11/08), บักเสี่ยว (25/11/08), เอวี่^เรซซิ่ง (26/11/08)

18. ปูเสื่อรอเเล้ว รออ่านต่อครับ

19. ผู้ใช้งาน 2 คน ขอบคุณ K1 Spirit สำหรับกระทู้นี้:

RZB12 (27/11/08), ZCrewz (27/11/08)

MiD' NiGhT RaciNg

Follow l3oZo On Twitter Add l3oZo on Facebook
    คะแนน
    5314166
    ยังไงก็....สันติๆๆ กันไว้นะคร๊า

คนเล่นรถด้วยกัน ก็ไม่อยากหั้ยมีปัญหา รึ เรืองขัดแย้งกัน

ยังไงก็ อยากหั้ยทั้งสองฝ่าย จัยเยนๆ นะคร๊า

21. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ l3oZo สำหรับกระทู้นี้:

ZCrewz (27/11/08)

Nonthaburi, Thailand
    รายการบล็อก
    17
    คะแนน
    10054413
    กลับมาแล้ว !!!
    goo.gl/mGX8i

23. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ TonRacing สำหรับกระทู้นี้:

ติดตามมาตลอด..... Guest (บุคคลทั่วไป)
    ผมว่านอกจากเป็นนายกฯแล้ว ควรควบรมต.มหาดไทยด้วย เพราะออกลูกนักเลงด้วย.
    แหมเก่งเหลือเกิน รู้ไปซะทุกอย่าง ด่าเขาไปทั่ว กระทบกระเทียบเขาไปทั่ว อวดอ้างสรรพคุณตัวเองเป็นผู้รู้
    แต่เป็นได้แค่ในโลกCYBERเท่านั้น โลกแห่งความจริงเป็นได้แค่ลูกแหง่ที่วันๆเอาแต่เล่นเกมส์คอม แล้วก็แบมือ
    ขอเงินพ่อกินขนมไปวันๆ ยังโชคดี(หรือว่าเป็นเพราะผลงานก็ไม่รู้) ที่อู่งานไม่ค่อยยุ่งเพราะ ตั้งแต่เกิดมาทั้งชีวิต
    มีลูกค้าอยู่คนเดียวเท่านั้นจริงๆ โลกแห่งความจริงก็คือ รถบ้านเดิมๆยางเรเดียลวิ่งกัน8วิไปแล้ว แต่โลกของผู้ที่อวดอ้างว่าเก่ง
    นักเก่งหนา ทั้งชิวิต ทั้งอู่ วิ่ง8.99หนเดียวเท่านั้น ขอย้ำว่าหนเดียว specรถขั้นเทพ เครื่องแอลกอฮออล์1000กว่าม้า
    เกียร์PG2SPEEDที่เที่ยวคุยว่าเป็นcustom made แต่ไหงยังใช้ stock case อยู่ ช่วงล่าง4links
    drag slick 14" เอาไปtest วิ่ง10วิ 11วิ บอกลูกค้าว่าtrackไม่ดี งงงง ราม77,signal,เอ๋ สุกิจ,vigo,
    วิ่ง7วิ่ง8กันเกลื่อนกลาด วิ่งไม่ได้อยู่คันเดียว เหตุผลหรือ รำไม่ดีโทษปี่โทษกลอง ตั้ง4linkไม่เป็น รถมีอาการต่อเมื่อเดินคันเร่ง
    มันเป็นที่รถ ไม่ใช่ที่track ฉลาดน้อยแล้วยังอวดเก่งโธ่ไม่เป็นก็บอก หรือถามก็ได้ toe out มากไป,น.นหลัง free load สปริงหลัง
    ขวาลงก็หายแล้ว
    ***ที่บอกทำมาหลายคันวิ่งได้ทุกคัน วิ่งอย่างประเภทนี้น่ะ ให้ช่างทำประตูเหล็กดัดก็ทำได้ เพราะงานของบิดาผู้รู้ออกมาแต่ล่ะคัน
    เดินเฉียดเข้าไปใกล้บาดทะยักกินตายเลย วิ่งได้อย่างนี้ไม่เอาด้วยหรอก อายเค้าประเภทดังแต่ท่อล้อไม่หมุนเนี่ย
    ***ที่บอกว่าเคยเห็นรถแรงๆมาเยอะ ไม่ทราบไปดูที่ไหน ทำไมสถานทูตอเมริกา ไม่มีข้อมูลการขอวีซ่า การเข้าประเทศเลย
    แม้แต่ครั้งเดียว
    ***แล้วที่ชอบไปด่าคนที่เคยมีบุญคุณคุ้มกะลาหัวน่ะ เลิกซ่ะเถอะ เห็นมากับตาว่ายืนมือกุมไข่ขอตังค์อาจารย์....ไปเป็นค่าสมัครสมัยก่อนน่ะ
    ลืมข้าวแดงแกงร้อนได้เร็วจริงๆ เขาสอนให้มีความรู้ สอนวิชาชีพให้ ยังไปด่าเขาสาดเสียเทเสีย
    ***ช่วงล่างก็ถ้าไม่มีป๋า...ก็คงจะทำเป็นหรอก
    ยอมรับความจริงบ้าง ที่ด่าคนอื่นเค้าโครมๆไม่รู้สึกบ้างหรือ โดนเปิดเผยความจริงเข้าหน่อย ทำเป็นรับไม่ได้ เด็กน้อยเอ๋ย
    อีกอย่างอวดว่าเก่งนักเก่งหนา อ่าน ฟัง พูด ภาษาอังกฤษ ออกด้วยหรือ

คะแนน
    0
    ยาวไป... เหอะๆ ใจร่มๆเน้อ

26. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ nattavut_191 สำหรับกระทู้นี้:

พาณิชธน&บางใหญ่
    คะแนน
    1363972
    แวะมาดูคับ..

28. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ Rc7 สำหรับกระทู้นี้:

น่าเบื่อ.....
    เชื่อว่าทุกคนเคยแพ้ เชื่อว่าทุกคนเคยล้มเหลว แต่คนแพ้ไม่ใช่คนที่ล้มเหลว เพราะคนล้มเหลวคือ....คนที่ล้มเลิก

30. ผู้ใช้งาน 2 คน ขอบคุณ Cattyz สำหรับกระทู้นี้:

RZB12 (27/11/08), ZCrewz (27/11/08)

โชคชัย 4 & พหลโยธิน 35
    รายการบล็อก
    2
    คะแนน
    21474850
    แอบมาดู นอนม่ายหลับ

อากาศเริ่มเย็นแล้ว ใจเย็นๆกันนะค่ะ
    www.NightONLYClub.com

۩۞۩ ♥ ก๊วนนางฟ้า ฆ่าไม่ตาย หายตอนกลางวัน Fun ตอนกลางคืน ♥ ۩۞۩

ไม่มืด ไม่มันส์ ไม่เห็นพระจันทร์ ไม่เห็นเรา !!!

32. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ ~* SunKiSs *~ สำหรับกระทู้นี้:

คะแนน
    1524616
    ...แอบมีความรู้นะเนี่ย กระทู้นี้
    Power FC Pro
    =FuckingComputer... Please Return to Original

34. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ Yai_GuMP สำหรับกระทู้นี้:

คะแนน
    21474852
    เข้ามาอ่านคราบ
    ديلون دايتونا.

36. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ ดิ้ล Daytona สำหรับกระทู้นี้:

37. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ติดตามมาตลอด..... อ่านกระทู้
    ผมว่านอกจากเป็นนายกฯแล้ว ควรควบรมต.มหาดไทยด้วย เพราะออกลูกนักเลงด้วย.
    แหมเก่งเหลือเกิน รู้ไปซะทุกอย่าง ด่าเขาไปทั่ว กระทบกระเทียบเขาไปทั่ว อวดอ้างสรรพคุณตัวเองเป็นผู้รู้
    แต่เป็นได้แค่ในโลกCYBERเท่านั้น โลกแห่งความจริงเป็นได้แค่ลูกแหง่ที่วันๆเอาแต่เล่นเกมส์คอม แล้วก็แบมือ
    ขอเงินพ่อกินขนมไปวันๆ ยังโชคดี(หรือว่าเป็นเพราะผลงานก็ไม่รู้) ที่อู่งานไม่ค่อยยุ่งเพราะ ตั้งแต่เกิดมาทั้งชีวิต
    มีลูกค้าอยู่คนเดียวเท่านั้นจริงๆ โลกแห่งความจริงก็คือ รถบ้านเดิมๆยางเรเดียลวิ่งกัน8วิไปแล้ว แต่โลกของผู้ที่อวดอ้างว่าเก่ง
    นักเก่งหนา ทั้งชิวิต ทั้งอู่ วิ่ง8.99หนเดียวเท่านั้น ขอย้ำว่าหนเดียว specรถขั้นเทพ เครื่องแอลกอฮออล์1000กว่าม้า
    เกียร์PG2SPEEDที่เที่ยวคุยว่าเป็นcustom made แต่ไหงยังใช้ stock case อยู่ ช่วงล่าง4links
    drag slick 14" เอาไปtest วิ่ง10วิ 11วิ บอกลูกค้าว่าtrackไม่ดี งงงง ราม77,signal,เอ๋ สุกิจ,vigo,
    วิ่ง7วิ่ง8กันเกลื่อนกลาด วิ่งไม่ได้อยู่คันเดียว เหตุผลหรือ รำไม่ดีโทษปี่โทษกลอง ตั้ง4linkไม่เป็น รถมีอาการต่อเมื่อเดินคันเร่ง
    มันเป็นที่รถ ไม่ใช่ที่track ฉลาดน้อยแล้วยังอวดเก่งโธ่ไม่เป็นก็บอก หรือถามก็ได้ toe out มากไป,น.นหลัง free load สปริงหลัง
    ขวาลงก็หายแล้ว
    ***ที่บอกทำมาหลายคันวิ่งได้ทุกคัน วิ่งอย่างประเภทนี้น่ะ ให้ช่างทำประตูเหล็กดัดก็ทำได้ เพราะงานของบิดาผู้รู้ออกมาแต่ล่ะคัน
    เดินเฉียดเข้าไปใกล้บาดทะยักกินตายเลย วิ่งได้อย่างนี้ไม่เอาด้วยหรอก อายเค้าประเภทดังแต่ท่อล้อไม่หมุนเนี่ย
    ***ที่บอกว่าเคยเห็นรถแรงๆมาเยอะ ไม่ทราบไปดูที่ไหน ทำไมสถานทูตอเมริกา ไม่มีข้อมูลการขอวีซ่า การเข้าประเทศเลย
    แม้แต่ครั้งเดียว
    ***แล้วที่ชอบไปด่าคนที่เคยมีบุญคุณคุ้มกะลาหัวน่ะ เลิกซ่ะเถอะ เห็นมากับตาว่ายืนมือกุมไข่ขอตังค์อาจารย์....ไปเป็นค่าสมัครสมัยก่อนน่ะ
    ลืมข้าวแดงแกงร้อนได้เร็วจริงๆ เขาสอนให้มีความรู้ สอนวิชาชีพให้ ยังไปด่าเขาสาดเสียเทเสีย
    ***ช่วงล่างก็ถ้าไม่มีป๋า...ก็คงจะทำเป็นหรอก
    ยอมรับความจริงบ้าง ที่ด่าคนอื่นเค้าโครมๆไม่รู้สึกบ้างหรือ โดนเปิดเผยความจริงเข้าหน่อย ทำเป็นรับไม่ได้ เด็กน้อยเอ๋ย
    อีกอย่างอวดว่าเก่งนักเก่งหนา อ่าน ฟัง พูด ภาษาอังกฤษ ออกด้วยหรือ
    ขอเรื่องจริงครับ นิยายไม่เอา

38. ผู้ใช้งาน 2 คน ขอบคุณ ZCrewz สำหรับกระทู้นี้:

l3oZo (27/11/08), T.Race (28/11/08)

one nite in da BKK
    คะแนน
    0
    ปูเสื่อ
    Assumption College Thonburi

ACT34#17

カルディナ ★★★

40. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ patz สำหรับกระทู้นี้:

บางบ่อคอมเพล็กซ์-นวมินทร์ซิตี้

Add เข่งเขียงหมู on Facebook
    รายการบล็อก
    1
    คะแนน
    21474849
    รอดูอย่างสงบนิ่งครับ หิหิ...

D I E S E L..............P L A N E T

สุรา นารี ดนตรี รถซิ่ง
    .
    .

42. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ เข่งเขียงหมู สำหรับกระทู้นี้:

43. การกล่าวลอยๆขึ้นมาอาจะทำให้เกิดความเข้าใจผิดได้คุณzcrewzน่าจะอธิบายเค้าไปเลยว่าจริงไม่จริงอย่างไร

คะแนน
    1647596
    เอ่อ จะว่าไป ถ้าไม่ล๊อกอิน แล้วเข้ามาให้ข้อมูล ความรู้ หรือ ข้อโต้แย้งแบบมีหลักการ ก็น่าจะดีอยู่

แต่ไม่มีล๊อกอิน แล้วเข้ามาด่าๆๆ ผมว่า มันก็แปลกๆนะครับ ถ้ารู้ตัวตนกัน ก็คุยกันต่อหน้าจะดีกว่า ที่มืด กะ ที่แจ้ง มันคุยกันลำบาก

วงการรถ ท่าทางจะทำรถด้วยกันทั้งคู่ มี Know how อะไรก็แบ่งๆปันกันบ้างครับ จะได้โตไปด้วยกัน อิๆๆ อย่างน้อยๆพวกผมคนอ่านจะได้มีรอยหยักในสมองเพิ่มขึ้นมั่ง
    Ratchayotin Football Club
    สนามฟุตซอลในร่มหญ้าเทียม ซอยรัชดา 36(เสือใหญ่)
    www.rfc.in.th
    rfcthailand.hi5.com
    ติดต่อ 081-5485548

M31 Body and Spa
    Sukhumvit 31

ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน(ก่อน top plaza lagoon)

45. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ Adhi สำหรับกระทู้นี้:

Piccolo (27/11/08)

46. -*-

มีนายกเล่นรถซิ่งก็ดี วงการได้พัฒนา -*-
    LOOKS
    sport-way

47. ผู้ใช้งาน 7 คน ขอบคุณ t@e_looks สำหรับกระทู้นี้:

*~บอย (ลาม...ก)~* (27/11/08), + SENG + (27/11/08), GAP_B11 (28/11/08), joke-jz (28/11/08), Piccolo (27/11/08), te_uan (29/11/08), ไอ้_เฮียป้อม (27/11/08)

MiD' NiGhT RaciNg

Follow l3oZo On Twitter Add l3oZo on Facebook
    คะแนน
    5314166
    จะด่า....ก็โชว์ตัวกันไปเรย....ว่าคัย..?

จิงๆนะ... มาด่าเค้ายังงี้....เปิดกันไปเรยดีก่า

หุหุ คำเด่ว แมนมากกกกก ...นักเลงคีย์บอร์ด

49. ผู้ใช้งาน 2 คน ขอบคุณ l3oZo สำหรับกระทู้นี้:

joke-jz (28/11/08), T.Race (28/11/08)

50. ........................

เอ่อ คุยกันด้วยเหตุผลนะครับ

ข้อมูลหัวข้อ