ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8

หัวข้อ: ผ้าพันท่อมันเปื่อย หมดอายุหรือป่าวครับ

Arrow ผ้าพันท่อมันเปื่อย หมดอายุหรือป่าวครับ

ผ้าพันท่อผมลองดีงๆ ดูก็ขาดแล้วครับ เอาเล็บจิกก็ขาด แบบนี้มันหมดอายุหรือป่าวครับ

หรือว่าแบบนี้เป็นปรกติครับ พอดีว่าไม่เคยซื้อใหม่มาครับ มันติดเฮดเดอร์มาจากยุ่น

ถ้าหมดอายุจะได้ดึงทิ้งให้หมด มันคัน

ถ้ามันขาดง่ายขนาดนั้น น่าจะหมดอายุขัยแล้วละครับ

ไม่รู้ว่า จากยุ่น เค้าใช้ของดีแค่ไหนมา

ผ่านน้ำ ผ่านร้อนมากี่ครั้งแล้ว

ถ้าเป็นผม คงแกะออกอ่ะครับ ไม่รู้มันหมดสภาพแค่ไหน

เกิดร้อน ๆ แล้วติดไฟขึ้นมา จะแย่เอา

EK Group & The Group's Good Guys
    Kar Racing & V-Pro motor

3. ผู้ใช้งาน 2 คน ขอบคุณ kungking5 สำหรับกระทู้นี้:

--JZ-- (25/11/08), pokemon (25/11/08)

4. อย่าไปจับ มันคัน

5. ผู้ใช้งาน 2 คน ขอบคุณ musachi สำหรับกระทู้นี้:

--JZ-- (25/11/08), pokemon (25/11/08)

คะแนน
    21474851
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ musachi อ่านกระทู้
    อย่าไปจับ มันคัน
    ก็ใช้เพื่อนแกะสิครับ
    "บุญแล้วทูนหัว มีผัวขับ EK"

7. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ tamazung สำหรับกระทู้นี้:

pokemon (25/11/08)

8. ช่ายเลย ผ้าพันท่อ มันคันจริงๆคับ

9. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ TankEk สำหรับกระทู้นี้:

pokemon (25/11/08)

10. ถามต่ออีกนิดครับปกติเขาใช้อะไรขัดเฮดเดอร์เลสครับ น้ำยาแบบไหนครับ วีนอน ขัดได้ไหม

อ.บ้านโป่ง เมืองโอ่งมังกร
    คะแนน
    21474849
    ซันไลท์ + แปรงสีฟัน เลยคุณ บอล
    ขาว ๆ อาจจะไม่เงาแว้ปปปป ลองดูก่อนครับ
    Rock n' Roll Never Die

Hard Rock & Heavy Metal

อยากสวยต้องแต่ง ฯ อยากแรงต้องโม ฯ

TODA, MUGEN, SPOON, J'S

12. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ EGR สำหรับกระทู้นี้:

pokemon (27/11/08)

13. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EGR อ่านกระทู้
    ซันไลท์ + แปรงสีฟัน เลยคุณ บอล
    ขาว ๆ อาจจะไม่เงาแว้ปปปป ลองดูก่อนครับ
    เดี๋ยวจะลองดูครับคุณบอย ขอบคุณครับ

ข้อมูลหัวข้อ