ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 23 จากทั้งหมด 23

หัวข้อ: <<< พี่ ๆ เพื่อน ๆ มาอุดหนุนกันหน่อยนะ >>>

<<< พี่ ๆ เพื่อน ๆ มาอุดหนุนกันหน่อยนะ >>>

พอดีทำธุระกิจคาร์แคร [B]ELEVEN CARWASH[B]
    อยู่หลังเอแบค ซอยห้างแว่นท็อปเจริญ

สำหรับสาวกโกคาร์ท รับประกันว่ามาแล้วไม่เบื่อแน่ ๆ
    นักศึกษาเอแบคเดินกันเพียบเป็นอาหารสายตา
    เกมส์ให้เล่นขณะรอ

พร้อมกับการดูแลจาก "เต้ย"
    มีน้ำยาทุกยี่ห้อ ไม่ว่าจะเป็น
    Meguiar's
    WOLFGANG
    PINNACLE
    POORBOY WORLD และอุปกรณ์ที่ทันสมัย ครบครัน

รับประกันว่าได้รับการดูแลเป็นพิเศษ พร้อมราคามิตรภาพค้าบ...บบ
    ภาพที่แนบมา ภาพที่แนบมา คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: 1.jpg
ครั้ง: 188
ขนาด: 64.9 KB
ID: 1160281   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: 2.jpg
ครั้ง: 176
ขนาด: 61.3 KB
ID: 1160286   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: 3.jpg
ครั้ง: 175
ขนาด: 66.4 KB
ID: 1160288   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: 4.jpg
ครั้ง: 174
ขนาด: 77.7 KB
ID: 1160290   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: 5.jpg
ครั้ง: 183
ขนาด: 73.6 KB
ID: 1160291  

2. ELEVEN CARWASH

น้ำยาหลายยี่ห้อพร้อมบริการ อุปกรณ์ขัดเคลือบที่ทันสมัย

สุดท้ายเกมส์ PS3 ที่คาดว่าทุกคนน่าจะชอบ
    ภาพที่แนบมา ภาพที่แนบมา คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: 6.jpg
ครั้ง: 195
ขนาด: 69.7 KB
ID: 1160311   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: 7.jpg
ครั้ง: 189
ขนาด: 33.2 KB
ID: 1160312   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: 8.jpg
ครั้ง: 189
ขนาด: 72.7 KB
ID: 1160315   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: 9.jpg
ครั้ง: 190
ขนาด: 68.3 KB
ID: 1160319   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: 10.jpg
ครั้ง: 191
ขนาด: 83.1 KB
ID: 1160326  

3. ขอให้ลูกค้าเยอะๆ น่ะคร๊าบ....

http://www.aawatana.com

WATANA FOOTWEAR CO.,LTD. (A.A. Group)

WF_Brands:-->Buddy, Buddy-Kid, Bon-Z, Clicks, Dortmuend, Dynamic, Stuttgart

4. มาไม่ถูกก็ตามแผนที่เลย

ยังไงก็มาช่วยกันอุดหนุนหน่อยนะ
    ถ้าไม่ถูกโทรถามทางได้เลย
    083-757-8585

ชื่อ: Untitled-1.jpg
ครั้ง: 175
ขนาด: 17.7 KB
ID: 1160399  

5. พี่กิตติไม่มาอุดหนุนน้องหน่อยหรอ....อิอิ

6. อยู่ใกล้ๆบ้านผมเลย ว่างๆจะแวะไปอุดหนุนครับ

ป.ล. ชุดพวงมาลัย play3 น่าเล่นจัง
    Just Another Driver

พระประแดง,สมุทรปราการ
    คะแนน
    94912
    บ้านพี่อยู่ทองหล่อ5555ใกล้นิดเดียว ขับไปก็ชม.กว่า 55555

กลายเป็นเสี่ยเต้ยไปแล้วละมั้งเนี่ย เอาไว้ถ้ามีรถแล้วจะแวะไปล้างละ
    S.T. AUTOSERVICE
    Wheel Tyres & Footwork

103 AUTOSERVICE
    Racing Performance Tuning

พระประแดง,สมุทรปราการ
    คะแนน
    94912
    ลืมไป รับล้างโกคาร์ทป่าว

10. ถ้าเอามาจริงก็ล้างให้ได้ ไม่มีปัญหา
    แต่เก็บราคาพิเศษนะ 555

11. ขอให้รวยๆๆๆนะครับ...แล้วจะแวะไปนะเต้ย...ว่าแต่เปิดเสาร์อาทิอะเปล่าเพราะไปเรียนเสาร์อาทิ555

12. เปิดทุกวัน ตั้งแต่ 9.00 - 20.00 น.
    เอามาฝากไว้แล้วเลิกเรียนค่อยมาเอาก็ได้

เพื่อนนัท CEFIRO นายน่ะ เอามาขัดสีดีกว่า
    เด่วจัดให้แบบเนี๊ยบ ๆ เลย อิอิ

คะแนน
    301269
    ไปเล่นเกมอย่างเดียวได้ป่าว อิอิ

อ่ะล้อเล่งงง...

แล้วจะแวะเข้าไปทักทายนะท่าน

ปล.สงสัยต้องหาโอกาสไปคนเดียวซะแล้ววว 555555

14. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mr_AE92 อ่านกระทู้
    พี่กิตติไม่มาอุดหนุนน้องหน่อยหรอ....อิอิ
    แหม่ ก็ร้านน้องเต้ยแรงเหลือ มันดันอยู่ใกล้บ้านคุณเมีย
    ไปหน่อยหน่ะ แล้วบ้านคุณเมียดันมีร้าน Wash's Happen
    อยู่ใกล้ๆ กับร้านเต้ยหน่ะ ..... เปิดสาขาสองที่ไกลแถวนั้นหน่อย
    จะขับไปให้ล้างทุกคันที่มีเลย....

ป.ล. รับล้างรถคารท์นอกสถานที่ก็ดีเหมือนกันหน่ะ
    มีรถคนรู้จักเบอร์ 77 หน่ะ สงสัยไปตกขยะมา
    เปื้อนจนจะเปื่อยและ..

http://www.aawatana.com

WATANA FOOTWEAR CO.,LTD. (A.A. Group)

WF_Brands:-->Buddy, Buddy-Kid, Bon-Z, Clicks, Dortmuend, Dynamic, Stuttgart

15. เอาปายล้างให้หน่อยดิ ม่ายว่างอะ
    WWW.JEEPUNITYCLUB.COM
    meeza_juc990!!!!

16. ขอเข้าไปเล่นเกม อย่างเดียวได้ป่ะครับบ

หาที่ลองจอยตัวนี้กับ GT5 มานานแล้ว 5555

ให้ผมเช่าเป็น ชม. เล่นก็ได้ครับพี่ อยากลองจริงๆ ครับ เห็นแล้วตื่นเต้นเลย

ถ้าได้ผมเข้าไปเช่าเล่นพรุ่งนี้เลยครับบบบบบบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BEER_13 : 26/11/08 เมื่อ 20:43:59

17. จะเข้ามาเล่นก็ไม่ว่ากัน
    แต่พรุ่งนี้เข้าร้านตอนเย็น ๆ อ่ะสิ
    อิอิ

18. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ meeza_nr อ่านกระทู้
    เอาปายล้างให้หน่อยดิ ม่ายว่างอะ
    อย่ามาขี้เกียจนักเลยพี่ แค่แวะมาอุดหนุนน้องหน่อยก็ไม่ได้
    หึหึ

Cefiro รถมันเน่าขัดยังไงก็หล่อไม่ขึ้นแล้วเอาเป็นว่าเดี๋ยวว่างๆ แวะไปเยี่ยมดีฝ่า อิ อิ
    S.T. AUTOSERVICE
    Wheel Tyres & Footwork

103 AUTOSERVICE
    Racing Performance Tuning

20. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AQDONUT อ่านกระทู้
    Cefiro รถมันเน่าขัดยังไงก็หล่อไม่ขึ้นแล้วเอาเป็นว่าเดี๋ยวว่างๆ แวะไปเยี่ยมดีฝ่า อิ อิ
    อย่าขัดอะดีแล้ว เดี๋ยวสีโป๋ว มันหลุดอะ กร๊ากกกกกก
    WWW.JEEPUNITYCLUB.COM
    meeza_juc990!!!!

คะแนน
    630832
    ... ขอให้ร่ำให้รวย น่ะน้องรัก

ฝากบอกไอ้เจ้าของรถที่อยู่ในรูปคันสีฟ้าอ่ะ ว่าเมื่อไหร่จะมาเจอกันสักที...อิอิ
    ผม...มีเพียงหมวกกันน๊อค ถุงมือ รองเท้า และชุดแข่งเท่านั้น
    ผม...ได้รับความช่วยเหลือส่วนอื่นๆจากสปอนเซอร์ และเพื่อนร่วมทีมเค้ามีความกรุณาช่วยเหลือผมทุกอย่าง
    ผม...รู้ว่าบางคนคิดกับผมในแง่ไม่ดี แต่ขอบอกว่า
    ผม...มีอย่างที่คุณเห็นเพราะผมเริ่มเข้าสู่วงการแข่งรถ ตั้งแต่คุณยังหัดขับรถได้มั่ง

เพราะฉะนั้น คิดกับผมในแง่ที่ดีกว่าที่คุณคิดอยู่ตอนนี้เถอะครับ.

สนามโกคาร์ท (แดนเนรมิตรเก่า)
    คะแนน
    262299
    เอาใว้จะแนะนำเพื่อนๆที่อยู่แถวนั้นไปอุดหนุน....เยอะๆครับ...

ปล...Marky ฝีมือ คาร์ทไม่ธรรมดา นะ.....นึกว่าจะดริฟ เก่งอย่างเดียว...เหอะๆๆ

http://www.motorsportsland.net

สนาม โกคาร์ท MSL เปิดบริการทุกวัน 13:00-21:00นโทร 02 9392498

คะแนน
    630832
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gai08 อ่านกระทู้
    เอาใว้จะแนะนำเพื่อนๆที่อยู่แถวนั้นไปอุดหนุน....เยอะๆครับ...

ปล...Marky ฝีมือ คาร์ทไม่ธรรมดา นะ.....นึกว่าจะดริฟ เก่งอย่างเดียว...เหอะๆๆ
    ... ขอบคุณครับพี่ไก่ (เขินน่ะเนี้ย)

ยอมรับเลยว่าไม่ง่ายเลยถ้าจะขับให้ได้เวลาดีๆ ตอนนี้ตัวจะแตกอยู่แล้วครับพี่ ขอไปฟิตร่างกายก่อน

ปล. ครั้งหน้าไปต้องรบกวนขอคำแนะนำบ้างน่ะแล้วครับพี่ บรรยกาศอบอุ่นจังครับ รถคาร์ทเนี้ย
    ผม...มีเพียงหมวกกันน๊อค ถุงมือ รองเท้า และชุดแข่งเท่านั้น
    ผม...ได้รับความช่วยเหลือส่วนอื่นๆจากสปอนเซอร์ และเพื่อนร่วมทีมเค้ามีความกรุณาช่วยเหลือผมทุกอย่าง
    ผม...รู้ว่าบางคนคิดกับผมในแง่ไม่ดี แต่ขอบอกว่า
    ผม...มีอย่างที่คุณเห็นเพราะผมเริ่มเข้าสู่วงการแข่งรถ ตั้งแต่คุณยังหัดขับรถได้มั่ง

เพราะฉะนั้น คิดกับผมในแง่ที่ดีกว่าที่คุณคิดอยู่ตอนนี้เถอะครับ.

ข้อมูลหัวข้อ