ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

หัวข้อ: คุณหมอช่วยด้วย

คุณหมอช่วยด้วย

ขำขำ ครับ

จอร์จ : คุณหมอครับ ผมมีเรื่องปรึกษาคุณหมอครับ

เนื่องจากผมไม่สามารถ ทำให้ภรรยาผมมีความสุขได้ตามที่เธอต้องการ

ช่วยแนะนำท่าในการร่วมหลับนอนให้ผมด้วยครับ

เนื่องจากภรรยาผมเป็นคนที่มีความต้องการทางเพศสูงมาก

คุณหมอ : งั้นหมอแนะนำให้คุณนอนด้านล่าง ให้ภรรยาคุณเป็นฝ่ายทำให้คุณจะดีกว่านะครับ

เพียงแต่คุณต้องทำให้ตัวเองให้แข็งตัวอยู่ได้นานๆ

ก็จะทำให้ภรรยาของคุณ มีความสุขได้ตามที่เธอต้องการ

หนึ่งสัปดาห์ผ่านไป

จอร์จ : คุณหมอครับ ผมทำตามที่คุณหมอแนะนำแล้ว

แต่ผมก็ยังแก้ไขปัญหาไม่ได้ ยังไงคุณหมอช่วยแนะนำ เพิ่มเติมหน่อยนะครับ

เนื่องจากภรรยาผมก็ยังไม่ได้ความสุขตามที่เธอต้องการ

ผมส่งรูปมาให้คุณหมอช่วยดูและแนะนำเพิ่มเติมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

..
    ภาพที่แนบมา ภาพที่แนบมา คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: pic.jpg
ครั้ง: 103
ขนาด: 13.1 KB
ID: 1160282  

คะแนน
    2436
    เข้ามาฮาครับ ...

หมายเหตุ : รูปภาพน่ากลัวมากๆ ...

3. สยองงงงงงงง

INNER LINE TROOPS SERVICE BOON RACING PATTAYA MONSTER FIXED KIZZ

ชัยภูมิ...นาน ๆ ไปขอนแก่นที...
    คะแนน
    28298
    แนะนำให้เปลี่ยนภรรยาคร๊าบบบบบบ...อิอิ

ข้อมูลหัวข้อ