ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 30 จากทั้งหมด 34

หัวข้อ: ถึงพี่ต้าคับ

ถึงพี่ต้าคับ

ขอบคุนพี่ต้ามากคับ ที่ช่วยหาเฟืองท้าย

ตอนนี้ป๋มเจอมันแร้วววว

วางเส็ดแล้ว เป็นตัวที่มีเซนเซอ เอบีเอส คับ ไม่รุว่าทดเท่าไหร่

เด๋ววันหลังอัพรูปให้ดู

-----ขอบคุนอีกทีงับ------

มาพิดโลกเมื่อไหร่ บอกได้คับ

โอวว...ไม่เป็นไรมิได้ครับ(เขิลล) HILUX CLUB มีเเต่มิตรภาพครับ..รถเสร็จเเล้วอย่าลืมเอามาให้เพื่อนๆในคลับชมกันนะครับ....

3. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ ต้าต้วมเตี้ยม สำหรับกระทู้นี้:

shizu1911 (2/12/08)

ดอนเมือง กรุงเทพฯ
    คะแนน
    5743733
    แอบ ทำอะไรกัน อิ อิ อิ

ชานเมือง ฝั่งเหนือ.......
    คะแนน
    1941935
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ต้าต้วมเตี้ยม อ่านกระทู้
    โอวว...ไม่เป็นไรมิได้ครับ(เขิลล) HILUX CLUB มีเเต่มิตรภาพครับ..รถเสร็จเเล้วอย่าลืมเอามาให้เพื่อนๆในคลับชมกันนะครับ....
    ต้า ใจดีมาก

(เมล)อ่ะน่ะ

แหล่ม

ขอบคุณด้วย

555+

ไร่ขิง - นครปฐม
    คะแนน
    21474859
    ซุ่มทำไรกันอ่ะคับ

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DTA7005 อ่านกระทู้
    ต้า ใจดีมาก

(เมล)อ่ะน่ะ

แหล่ม

ขอบคุณด้วย

555+
    ไม่เป็นไรครับ เต็มใจจัดไป อิอิ...........ว่าเเต่ล้อขายไปยังอ่ะคุณดวง

ใจกลางเมือง นครนนท์
    คะแนน
    6179954
    ไรกันเนียสุมทำกันใหญ่เลยพวกนี้ ใช่มะได้มะบอกกันเย้ย
    สติกเกอร์คลับไม่ได้มีไว้แจกหรือขายแต่เพียงอย่างใดเรามีไว้สำหรับแสดงความเป็นมิตรภาพของสมาชิกมิตรภาพสำคัญกว่าแค่เพียงสติกเกอร์แผ่นเดียวคับเข้ามาคุยทำความรู้จักกันมามิตติ้งกันแร้วคุณจะเข้าใจในความหมายของคนที่เค้ามีสติกเกอร์ติดกันคับ

"HLc100%"

ประชาชื่น-ซอยมิสทีน
    คะแนน
    7038828
    ใช่ครับต้าใจดีมากๆเลยส่งเมลล์ดีๆให้ทุกวันแต่ช่วงนี้ดูเงียบๆไปนะ
    360 RACING SINCE 1994

HILUX CLUB

"แก๊งค์เสือห้าว"

CLUB JZ.............JZ_M506

PRESENTS 1JZ BY NOOM JITJAREON LAKSI

สติกเกอร์คลับไม่ได้มีไว้แจกหรือขายแต่เพียงอย่างใดเรามีไว้สำหรับแสดงความเป็นมิตรภาพของสมาชิกมิตรภาพสำคัญกว่าแค่เพียงสติกเกอร์แผ่นเดียวคับเข้ามาคุยทำความรู้จักกันมามิตติ้งกันแร้วคุณจะเข้าใจในความหมายของคนที่เค้ามีสติกเกอร์ติดกันคับ

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BEN360 อ่านกระทู้
    ใช่ครับต้าใจดีมากๆเลยส่งเมลล์ดีๆให้ทุกวันแต่ช่วงนี้ดูเงียบๆไปนะ
    ไม่เงียบได้ไงอ่ะพี่เบน พันธมิตรมาชุมนุมที่ทามงาน...สมองเลยไม่โลดเเล่นครับ..

ประชาชื่น-ซอยมิสทีน
    คะแนน
    7038828
    ซะงั้น.!!!!!!!!!!เอือมเลย
    360 RACING SINCE 1994

HILUX CLUB

"แก๊งค์เสือห้าว"

CLUB JZ.............JZ_M506

PRESENTS 1JZ BY NOOM JITJAREON LAKSI

คะแนน
    377533
    แอบจิงนะ
    กับตาโต้งก้อรอบแล้วนะ

อิอิอิ....เเอบจริงๆครับพี่กุ้ง

14. เชื่อคับ

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ต้าต้วมเตี้ยม อ่านกระทู้
    อิอิอิ....เเอบจริงๆครับพี่กุ้ง
    วันก่อนตามผมมาจากไหนไม่รุมีพิรุตพอแซงผมไปหน่อยรีบเหยียบหนีเลยแถวลำลูกกาอะ มีไรบอกมาซุ้มนะเรา อิอิ

อ๋อ...รถมันพาไหลอ่ะครับปอ มะได้ซุ่มคร๊าบ อิอิ.....พอดีรถผมมันควันด๊ามดำ ปอเลยมองมะเห็นรถผมง่ะ..อิอิอิ

16. เส็ดแล้วววว

มันยาวกว่าของเดิม เลยยื่นออกมานิดๆ
    ภาพที่แนบมา ภาพที่แนบมา คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: 26112008(002).jpg
ครั้ง: 117
ขนาด: 108.3 KB
ID: 1167122  

17. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ต้าต้วมเตี้ยม อ่านกระทู้
    ไม่เป็นไรครับ เต็มใจจัดไป อิอิ...........ว่าเเต่ล้อขายไปยังอ่ะคุณดวง
    ต้าส่งมาเผื่อมั่งน๊ะผมอยากได้หนังดู

โอวว....อืม มันยื่นมานิดนึง เเต่ก็ดูโหดดีนะครับ..ว่าเเต่เอารถไปลองที่ไหนมานะ โคลดดีดเต็มเลย อิอิอิ....

19. 55+แถวบ้านละครับ

อันนี้ให้ดูเล่นๆ

20. รูปไม่ขึ้น เอาใหม่
    ภาพที่แนบมา ภาพที่แนบมา คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: 02112008.jpg
ครั้ง: 78
ขนาด: 90.0 KB
ID: 1167893  

21. คุณปู่ แข็งแรง แต่ยังไม่เส็ดเลยยยย

ป๊าดด.....วินส์มันน่ากลัวดีจริงๆ ถ้ามาชนกะรถพี่ สงสัย วินส์มันคงไปกระเเทกถึงหัวพี่เเน่ๆ อิอิอิ

คะแนน
    1941935
    ยังขายอยู่คร้าบ

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ karn vigo อ่านกระทู้
    ต้าส่งมาเผื่อมั่งน๊ะผมอยากได้หนังดู
    โรคกำเริบหรอเพ่กาน

ป๊าดด.....วินส์มันน่ากลัวดีจริงๆ ถ้ามาชนกะรถพี่ สงสัย วินส์มันคงไปกระเเทกถึงหัวพี่เเน่ๆ อิอิอิ
    รถต้าแข็งอยู่แล้ว
    อย่าไปกลัว
    ใช้หนีราชการเท่านั้น

Service By Car Shop

FREE STYLE

สติกเกอร์คลับไม่ได้มีไว้ แจกหรือขายแต่เพียงอย่างใดเรามีไว้สำหรับแสดงความเป็นมิตรภาพของสมาชิก มิตรภาพสำคัญกว่าแค่เพียงสติกเกอร์แผ่นเดียวคับเข้ามาคุยทำความรู้จักกันมา มิตติ้งกันแร้วคุณจะเข้าใจในความหมายของคนที่เค้ามีสติกเกอร์ติดกันคับ

Phetchabun ,Muang

My Social Networking

Add col2ETwo on Facebook
    คะแนน
    1273130
    เอ้าแล้วพิดโลก-เพชรบูรณ์ว่าไงอ่ะพี่ลืมผมแล้วเร้อออ...หนาวนี้เอาไงดีครับพี่ จัดมาครับ

ช่วงนี้หนาวใจยิ่งกว่าอากาศอีกอ่ะดิ เซง อิอิ...ว่าเเต่ยินดีด้วยที่สอบติด..ม.นเรศวร อ่ะนะไงก็อาจจะเจอที่พิดโลกนะน้อง อิอิ....

26. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ ต้าต้วมเตี้ยม สำหรับกระทู้นี้:

col2ETwo (18/12/08)

คะแนน
    1941935
    ไม่เคยเจอตัวจิงต้าสักที

วันไหนพร้อมเดี๋ยวเจอกัน

นอกรอบบ้างเด็กลำลูกกา

ทหารอากาศขาดเหล้า....(ไม่ได้)
    ใช้หนีราชการเท่านั้น

Service By Car Shop

FREE STYLE

สติกเกอร์คลับไม่ได้มีไว้ แจกหรือขายแต่เพียงอย่างใดเรามีไว้สำหรับแสดงความเป็นมิตรภาพของสมาชิก มิตรภาพสำคัญกว่าแค่เพียงสติกเกอร์แผ่นเดียวคับเข้ามาคุยทำความรู้จักกันมา มิตติ้งกันแร้วคุณจะเข้าใจในความหมายของคนที่เค้ามีสติกเกอร์ติดกันคับ

คะแนน
    1273130
    ช่วงนี้หนาวใจยิ่งกว่าอากาศอีกอ่ะดิ เซง อิอิ...ว่าเเต่ยินดีด้วยที่สอบติด..ม.นเรศวร อ่ะนะไงก็อาจจะเจอที่พิดโลกนะน้อง อิอิ....
    ขอบคุณครับพี่ ถ้าไงก็เจอกันที่พิโลกเน้อ สบายใจหลาย

29. นิก สอบได้ มน.หรอ?????

ดีใจด้วย

จะมาพิดโลกเมื่อไหร่??
    ก็บอกนะ

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DTA7005 อ่านกระทู้
    ไม่เคยเจอตัวจิงต้าสักที

วันไหนพร้อมเดี๋ยวเจอกัน

นอกรอบบ้างเด็กลำลูกกา

ทหารอากาศขาดเหล้า....(ไม่ได้)
    ไม่เคยเจอกันที่ไหนล่ะคับคุณดวง วันนั้นเรายังเจอกันที่ร้านบ่อตกกุ้งเลยนะ อิอิ...(จำไม่ได้รึ) อิอิอิ....

31. พี่ๆเพื่อนทุกคนที่ผ่านพิโลก ก็บอกได้คร้าบบบบบบ

นั่งคุยกันซักหลอด

คะแนน
    1273130
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shizu1911 อ่านกระทู้
    นิก สอบได้ มน.หรอ?????

ดีใจด้วย

จะมาพิดโลกเมื่อไหร่??
    ก็บอกนะ
    ผมอยุ่พิดโลกแล้วครับหน้ามอ ผมกลับ 21 อ่ะผมโทรหาพี่แล้วมะติดอ่ะรบกวนพี่โทรหาผมได้ป่าว เบอร์เดิมครับ อยากเจอครับ

ข้อมูลหัวข้อ