ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 10 จากทั้งหมด 10

หัวข้อ: แนะนำที่meeting Starlet Club

Smile แนะนำที่meeting Starlet Club

พอดีเมี่อคืนนี้ เห็น ep82 สีขาวสวยๆคันนึง จอดอยู่ที่ที่จอดรถ The Crystal เลยนึกขึ้นได้ พอดีช่วงนี้ถึงวันที่ 31 ธ.ค. มีลานเบียร์ที่ The Crystal เลียบทางด่วนเอกมัย-รามอินทรา ซึ่งปกติก็จะมีรถสวยๆทั้ง Retro และรถ Sport มาจอดให้ได้ดูกันอยู่เป็นประจำ เผื่อว่าถ้า Starlet Club อยากเจอกันแล้วเปลี่ยนบรรยากาศนั่งจิบเบียร์เย็นๆ ก็ลองพิจารณาดูนะครับ อ้อ!คืนนี้ 26 มี Ford กับ Koh Saxman ด้วยครับ

ดีคับ ผมอยากกินเบียร์ พอดี .. ห้าง ไฮโซ ดีด้วยย

4. เขยิบมาอีกนิดนึงได้มั้ยครับ ตรงข้างๆทางเข้าหมู่บ้าน Crystal จะมีสนามฟุตซอลหญ้าเทียมอยู่อะครับ

พอดีเดี๋ยวนี้ผมผันตัวเองมาดูแลร้านอาหารครับ ชื่อร้าน Bar Bah Ball จะตั้งอยู่ตรงกลางของสนามฟุตซอลทั้ง 2 สนามเลยครับ

ถ้าเพื่อนๆสมาชิกสนใจเตะฟุตซอลก็มาที่นี่ได้นะครับ พอเหนื่อยก็ขึ้นมาทานอาหารร้านผมพอดีเลย

เพราะว่าบางวัน ผมจะเห็น คลับ MINI และ คลับ RX-7 RX-8 เค้านัดกันมาเตะบอลอ่ะครับ เเล้วที่จอดรถก็จะเรียงกันสวยงามมากครับ ลองมาดูบรรยากาศก่อนก็ได้นะครับ

5. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ikong EP71 อ่านกระทู้
    เขยิบมาอีกนิดนึงได้มั้ยครับ ตรงข้างๆทางเข้าหมู่บ้าน Crystal จะมีสนามฟุตซอลหญ้าเทียมอยู่อะครับ

พอดีเดี๋ยวนี้ผมผันตัวเองมาดูแลร้านอาหารครับ ชื่อร้าน Bar Bah Ball จะตั้งอยู่ตรงกลางของสนามฟุตซอลทั้ง 2 สนามเลยครับ

ถ้าเพื่อนๆสมาชิกสนใจเตะฟุตซอลก็มาที่นี่ได้นะครับ พอเหนื่อยก็ขึ้นมาทานอาหารร้านผมพอดีเลย

เพราะว่าบางวัน ผมจะเห็น คลับ MINI และ คลับ RX-7 RX-8 เค้านัดกันมาเตะบอลอ่ะครับ เเล้วที่จอดรถก็จะเรียงกันสวยงามมากครับ ลองมาดูบรรยากาศก่อนก็ได้นะครับ
    คุณ waseline เคยมาส่งโช้คอัพให้ผมด้วยครับ 555

7. ของผมเองครับ สีเเดง สีเดียวกับ คุณ Either นั่นแหละครับ ของผมฝากระโปรงดำครับ

ถ้าผ่านก็เเวะขึ้นมาดื่มเบียร์ได้ครับ555+ ผมเข้าร้านทุกวันครับ

8. Thumbs up up..krub

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kk66 อ่านกระทู้
    พอดีเมี่อคืนนี้ เห็น ep82 สีขาวสวยๆคันนึง จอดอยู่ที่ที่จอดรถ The Crystal เลยนึกขึ้นได้ พอดีช่วงนี้ถึงวันที่ 31 ธ.ค. มีลานเบียร์ที่ The Crystal เลียบทางด่วนเอกมัย-รามอินทรา ซึ่งปกติก็จะมีรถสวยๆทั้ง Retro และรถ Sport มาจอดให้ได้ดูกันอยู่เป็นประจำ เผื่อว่าถ้า Starlet Club อยากเจอกันแล้วเปลี่ยนบรรยากาศนั่งจิบเบียร์เย็นๆ ก็ลองพิจารณาดูนะครับ อ้อ!คืนนี้ 26 มี Ford กับ Koh Saxman ด้วยครับ
    19 ธ.ค. มี Groove Rider,25 ธ.ค. มี ETC.

เด็ด ๆ

10. จัดไปครับ ใกล้ๆร้าน เดี๋ยวเดินไปหา หุหุหุ

ข้อมูลหัวข้อ