ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8

หัวข้อ: แต่งรถกับโทรศัพท์ให้เข้ากันดีกว่า

แต่งรถกับโทรศัพท์ให้เข้ากันดีกว่า

เห็นพี่ๆหลายท่านไปทำลวดลายเคฟล่าในรถกันมาเลยอยากได้มั่ง จึงค้นหาข้อูลในอินเตอร์เน็ตพบว่าสามารถทำเองได้ จึงลองสั่งชุดทำเคฟล่ามาลองทำเองได้ผลดังรูปครับ

รื้อโทรศัพท์ออกมาทำด้วยเพราะในการทำลวดลายเคฟล่าต้องนำชิ้นงานชุบน้ำ

หลังจากทดลองกับโทรศัพท์แล้วต่อมาไม่นานก็ทำรถให้เข้ากับโทรศัพท์ซะเลย

แนะนำติชมกันได้ตามอัธยาศัยครับ

2. คลับอื่นผ่านมาชมคับ

สวยๆ อยากทำบ้าง แต่ไม่กล้าแกะโทรสับ

ฮา

Bangna Samutprakarn
    คะแนน
    438400
    นิว...เดี๋ยวหาโทรศัพท์ไม่เจอนา...

4. สวยครับ

5. เคฟล่า มีกี่ลาย ครับ อยากทำมานาน ละ แนะนำด้วย ครับ สวยดีครับ

ตามร้านเหล้า.........
    คะแนน
    5563234
    งานเค้าเนียนจริง ๆ
    30+ single club
    ~ [[ สอง พัน สอง............. ท่อง รา ตรี ]] ~
    โตแล้ว.....ไม่เจ็บหรอก
    { SUREFIRE }

7. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gtirnx อ่านกระทู้
    เคฟล่า มีกี่ลาย ครับ อยากทำมานาน ละ แนะนำด้วย ครับ สวยดีครับ
    ลองเข้าไปดูตามลิงค์ครับ ผมโทรสั่งจากที่นี่ครับ http://www.weloveshopping.com/shop/s...&shopid=118913

ลองสั่งซื้อมาลองหัดทำดูนะครับ ผมเองตอนแรกๆทำเจ๊งไปเกือบเมตรอ่ะครับ หลังๆก็พอทำได้ ในรถผมนี่ทำคนเดียวเลยครับมันเลยออกมาไม่ค่อยเนียบเท่าไหร่ ต้องขอโทษที่ลืมถ่ายรูปตอนถอดชิ้นส่วนของเจ้า nx ออกมาทำ ใช้เวลาทำประมาณ 3 วันครับ

8. เปลี่ยนโทรศัพท์ทั่วไปให้กลายเป็นโทรศัพท์รุ่นซิ่ง นับถือครับ ผมจ้องๆจะทำบ้างแต่ไม่กล้าทั้งกับรถกับโทรศัพท์
    เพราะเป็นคนมือหยาบ ทำงานที่ต้องใช้สมาธิกับฝีมือไม่ได้เลย

ข้อมูลหัวข้อ