ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

หัวข้อ: อยากเปลี่ยนยางหุ้มเพลา

Wink อยากเปลี่ยนยางหุ้มเพลา

ผมใช้ อีโว 7 อญุ่ ครับ ตอนนี้ ยางหุ้มเพลาด้านหน้าขวา ขาดครับ ถ้าเปลี่ยน ควรเปลี่ยนทั้ง4 ตัว
    ดีป่ะครับ แล้ว ยางหุ้มเพลาตัวนี้ราคาเท่าไหร่ครับ

2. ตัวที่ขาด เปลี่ยนแน่ๆอยู่แล้วครับ
    ส่วนตัวอื่นให้ช่างเช็คสภาพ ก่อน ถ้าสมควรเปลี่ยน เปลี่ยนเลยครับ ถ้ายังดีก็ไม่ต้องเปลี่ยน
    ส่วนเรื่องราคา ต้องลองเช็คร้านอะไหล่ดู ไม่น่าจะแพง
    อนุบาลทางเรียบ
    MITSUSPORT/TimeDeco/VNS Transport/Proparts
    hYdra EMS

THE PIER Resort & Restaurant
    รีสอร์ทสวยติดเขา ริมทะเล อ่าวคุ้งกระเบน ใกล้หาดเจ้าหลาว-แหลมเสด็จ
    กิจกรรมมหลากหลาย ตกหมึก ดำน้ำ ดูเต่า scuba ชมอ่าว
    ร้านอาหารทะเลสด รสชาติชาวประมง
    เที่ยวทะเล คลิ๊ก www.thepier-resort.com

Booster G Racing Team 12th Aniversary

3. ขอบคุณนะครับ

4. ขอบคุณครับ

ข้อมูลหัวข้อ