ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6

หัวข้อ: ++++++ Cef เสียงเหมือนเครื่องบิน +++++

++++++ Cef เสียงเหมือนเครื่องบิน +++++

เห็น Cef คันสีขาวคันนึง วิ่งเส้นวิภา เสียงเครื่องดังวี๊ด เหมือนเครื่องบินเตรียมตัว Take off เลยอ่ะครับ เสียงนี่เเบบว่ากำลังวิ่งอยู่นะครับ ไม่ได้จอด ใครรู้บอกผมทีเค้าทำได้ไงครับ
    นานาทัศนะคติ ก็ว่ากันไป

2. น่าจะเป็นตอนที่ บูสมาครับ น่าจะเป็น โบ t88 เพราะมันวี๊ด ดี

Boy friends come and go but friend are forever

แฟนคือคนที่ผ่านเข้ามาในชีวิตแล้วก็ไป

แต่เพื่อนจะอยู่กับเราตลอดไปเสมอ

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rsuje999 อ่านกระทู้
    น่าจะเป็นตอนที่ บูสมาครับ น่าจะเป็น โบ t88 เพราะมันวี๊ด ดี
    คือวิ่งธรรมดานะครับ มันวีดตลอดเลยอ่ะ อยากรู้มากเลยครับ

คะแนน
    3945443
    เวสเกตป่าว

เสียงเหมือนเครื่องบินโบอิ้งเลยอ่ะ เจ๋งจริงๆ อยากรู้ความลับ

เสียงระบบ sequential ของเครื่อง 2J โบคับ

บริการรับทำ พ.ร.บ. - ต่อภาษี รถทุกประเภท

ประกันภัยรถยนต์ทุกประเภท ทุกบริษัท

ประเภท 1,2,3,2+,3+

พิเศษประเภท 2+,3+ ไม่เสียค่า Exsave

ยินดีให้คำปรึกษา 089-492-492-6

ข้อมูลหัวข้อ