ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 14 จากทั้งหมด 14

หัวข้อ: ถามหร่อยครับ

คะแนน
    0

ถามหร่อยครับ

RT100 ใส่ xnon ได้เปล่าครับ
    ใครใส่ของดูหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

พุทธมณฑลสาย 2 ฝั่งธนฯ นี่แหล่ะ
    คะแนน
    11635

Talking ใส่ได้ครับ

กำลังคิดจะใส่อยู่เหมือนกัน กำลังเดินหาซื้อโป๊ะไฟที่สามารถเปลี่ยนหลอดได้อยู่ โดยคนที่เคยใส่แล้วเนี่ยเป็นคนใน RT Club นี้เหมือนกันชื่อนายเอ๋ ลองโทร.ไปถามดูนะที่เบอร์ 081-4322229ได้เลย

ใส่ได้ครับแค่เปลี่ยนโคมไฟหน้าเปลี่ยนแบบที่เปลี่ยนขัว้หลอดได้น่ะครับ โคมไฟหน้ามีขายที่คลองถมครับ ไปเดินหาซื้อได้เลย แต่ของ RT จะเป็นแบบโคมเล็กน่ะครับ ไม่สามารถเอาโคมไฟตัวใหญ่มาใส่ได้ ราคา ถ้าของ Dimond ราคาไม่น่าเกิน คู่ละ 500 บาท แต่ถ้าเอาของ Kitto ราคาจะสูงครับแต่ทนแน่นอน ราคาไม่น่าแน่ใจว่า ข้างละ 800 บาทรึเปล่าน่ะ ลองสอบถามดูอีกทีน่ะ
    Sweet

ฟ้าสางที่ปลายทาง

Toyota Corona RT Club No.12

Quality System Engineering Co.,Ltd

การประสบความสำเร็จนั้น
    "ความมุ่งมั่นที่จะประสบความสำเร็จ มีค่ายิ่งใหญ่กว่า ความกลัวที่จะล้มเหลว"

Sponsor & Modify By OWNER

4. ผมก็เปลี่ยนมาแล้วอะครับโดยอู่พี่เต้ย เซอร์วิส......อิอิ........แต่ไม่ใช่หลอดซีนอนแท้นะครับแต่ไฟแรงใช้ได้สว่างโคตรๆๆๆแล้วยังไงจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ
    *** corona RT club no. 15 ***
    www.racingweb.net/rtclub

คะแนน
    0
    ขอบคุณมากครับ

พุทธมณฑลสาย 2 ฝั่งธนฯ นี่แหล่ะ
    คะแนน
    11635

Talking ไปเห็นมาแล้วเหมือนกัน

แต่ผมไปเจอของ Marshall มาข้างละ 900 บาท ทั้งดวงเปลี่ยนหลอดธรรมดาและโป๊ะสปอร์ตไลท์สีเหลือง

คะแนน
    0
    -ขอดูรูปกันหน่อยได้ไหมครับ

ดอนเมือง - คลอง 3
    คะแนน
    917148
    กำลังคิดจะใส่อยู่เหมือนกันครับ หาโคมของ Koito จะดีกว่า ทนกว่าแน่นอน
    ---- THE ZEED no. 01 ---
    ใครใช้ Toyota ตระกูล RT บ้าง ... มาอยู่ RT CLUB กัน 083-7007780 กอล์ฟ
    ***** corona RT club no. 03 *****
    สนับสนุนความสวยโดย "ร้านเสริมสวยตู่"
    สนับสนุนความแรงโดย < หลายอู่เหลือเกิน >
    เรารักในหลวง
    Modify By ชิหายการช่าง

คะแนน
    11635

Talking มันไม่มีแล้วล่ะสิเนี่ย

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ golf the zeed อ่านกระทู้
    กำลังคิดจะใส่อยู่เหมือนกันครับ หาโคมของ Koito จะดีกว่า ทนกว่าแน่นอน
    เพราะว่าไปถามมาแล้วเหมือนกัน ขนาดหลอดไม่เปลี่ยนไส้ของ Koito ไปถามร้านแถววรจักรยังต้องสั่งเลย แถมยังต้องถามอีกนะว่าเบิกห้างจะมีหรือเปล่าก็ไม่รู้?.. เลยคิดจะใส่ของ Cibie แต่ก็ของหมด เลยมีของญี่ปุ่นยี่ห้อ Marshall แทน..

ใส่ของถูกก้อสวยได้น่ะพี่น้อง ลองดูรถเจ้าเช็งได้ (พอเพียง รึว่าจะ เพียงพอ)
    Sweet

ฟ้าสางที่ปลายทาง

Toyota Corona RT Club No.12

Quality System Engineering Co.,Ltd

การประสบความสำเร็จนั้น
    "ความมุ่งมั่นที่จะประสบความสำเร็จ มีค่ายิ่งใหญ่กว่า ความกลัวที่จะล้มเหลว"

Sponsor & Modify By OWNER

11. ยังไม่ได้ถ่ายรูปมาให้ดูเลยอะครับรอก่อนนะครับ
    *** corona RT club no. 15 ***
    www.racingweb.net/rtclub

คะแนน
    0
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boylpn อ่านกระทู้
    เพราะว่าไปถามมาแล้วเหมือนกัน ขนาดหลอดไม่เปลี่ยนไส้ของ Koito ไปถามร้านแถววรจักรยังต้องสั่งเลย แถมยังต้องถามอีกนะว่าเบิกห้างจะมีหรือเปล่าก็ไม่รู้?.. เลยคิดจะใส่ของ Cibie แต่ก็ของหมด เลยมีของญี่ปุ่นยี่ห้อ Marshall แทน..

ไปโดนมาเท่าไหร่ครับ

คะแนน
    11635

Talking ยังไม่รู้ราคาหลอดไฟ

ทราบแต่ราคาโป๊ะไฟคือราคาดวงละ 1000 บาท

ดอนเมือง - คลอง 3
    คะแนน
    917148
    เหมือนร้านอะไหล่แถวรังสิตจะมีโคมโคอิโตะขายครับ แต่ราคาแรงงงง................
    ---- THE ZEED no. 01 ---
    ใครใช้ Toyota ตระกูล RT บ้าง ... มาอยู่ RT CLUB กัน 083-7007780 กอล์ฟ
    ***** corona RT club no. 03 *****
    สนับสนุนความสวยโดย "ร้านเสริมสวยตู่"
    สนับสนุนความแรงโดย < หลายอู่เหลือเกิน >
    เรารักในหลวง
    Modify By ชิหายการช่าง

ข้อมูลหัวข้อ