ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6

หัวข้อ: หาแหล่งของแต่งในญี่ปุ่น

คะแนน
    3018507

หาแหล่งของแต่งในญี่ปุ่น

มีโครงการไปญี่ปุ่นครับ เลยอยากทราบแหล่งโช้คแต่งทั้งของใหม่ และมือสอง รวมถึงของแต่งสำหรับEK ครับ รบกวนชี้ทางด้วยครับ คงไปแถบโตเกียวอ่ะครับ

2. เก็บภาพสาวๆ ญี่ปุ่นมาฝากด้วยนะครับ

3. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ BoBo_EK สำหรับกระทู้นี้:

EK2670 (28/11/08)

ในราชอาณาจักรไทย
    คะแนน
    6952414
    นอกจากรถแล้ว หนังแผ่นยังขึ้นชื่อ ของญี่ปุ่นคับ อิอิอิ

5. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ ITKU สำหรับกระทู้นี้:

ไม่เคยไปญี่ปุ่นอ่ะครับ

บอกไม่ถูก

เคยไปเเต่หลวงพระบาง

ฮ่าๆ

ล้อเล่นนะครับ

รอผู้รู้มาตอบล่ะกัล

7. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ sarut สำหรับกระทู้นี้:

โตเกียวก็ต้อง ลงนาริตะ รู้อยู่ที่นึงแต่ยังไม่เคยไปครับ ชื่อ Crystal
    ทางไปก็ง่ายๆครับ หาสถานีรถไฟ JR แล้วนั่งไปลงที่ Inag-ku แล้วต่อ monorail ไปลง sport station ครับ

ลงจากสถานีเป็นบันไดเลื่อน ลงมาข้ามถนนแล้วเดินไปทางขวาประมาณ 10-15 นาที จะเห็นร้าน crystal อยู่ซ้ายมือคร๊าบ
    C/V Racing Sedan

9. ผู้ใช้งาน 2 คน ขอบคุณ Non2485 สำหรับกระทู้นี้:

--JZ-- (28/11/08), EK2670 (28/11/08)

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Non2485 อ่านกระทู้
    โตเกียวก็ต้อง ลงนาริตะ รู้อยู่ที่นึงแต่ยังไม่เคยไปครับ ชื่อ Crystal
    ทางไปก็ง่ายๆครับ หาสถานีรถไฟ JR แล้วนั่งไปลงที่ Inag-ku แล้วต่อ monorail ไปลง sport station ครับ

ลงจากสถานีเป็นบันไดเลื่อน ลงมาข้ามถนนแล้วเดินไปทางขวาประมาณ 10-15 นาที จะเห็นร้าน crystal อยู่ซ้ายมือคร๊าบ
    แหมบรรยายซะเห็นภาพเลย 555+

ข้อมูลหัวข้อ