ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6

หัวข้อ: 505xn1 5เกียร์ เอาคาบิวอะไรไส่แทนของเดิมได้บ้างครับ

pepop Guest (บุคคลทั่วไป)

505xn1 5เกียร์ เอาคาบิวอะไรไส่แทนของเดิมได้บ้างครับ

รบกวนให้ความกระจ่างด้วยครับเอาอะไรใส่แทนของเดิมได้ ของเดิมเป็นโซเร็กครับ ถ้ากรุณาบอกราคาด้วยได้ไหมครับ

แต่ก่อนเคยเล่นของโตต้าที่มีไฟฟ้าคุมอ่าครับและก็เคยแปลงของเฟียตใส่อ่าครับอัลฟ่าโรมีโอตัวเก่าก็เคยลองครับ

ราคาจำไม่ได้แล้วอ่าครับเล่นเปงของมือ2หมดอ่าครับ...บางรุ่นใส่ได้เลยบางรุ่นต้องแปลงอ่าครับ...รู้สึกว่าถ้าไม่เท่ากันก็หน้าแปลนอันนึงครับ
    กะ - บด !!
    O S K 1 2 1
    MiNoRi Group

3. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ te_uan สำหรับกระทู้นี้:

God level (28/11/08)

คะแนน
    2628001
    โตโยต้า 2 Y ( ไมตี้เบนซิลหรือคราวน์ ) กับ 5M (คราวน์ รอยัล ซาลูน) คับ...ไล่นมหนูใหม่....ที่เหลือก้อทำอะแดปเตอร์หน้าแปลนใหม่แบบที่น้องเต้บอกอ่ะคับ....
    ...รับซื้อซากรถทุกสภาพคับ...

http://racingweb.net/forums/showthre...7#post11300577

...หรือมาคุยกันที่นี่ก้อได้นะคับ.. blow_505@hotmail.com

081-586-2625 คร้าบ

ฤดูแห่งการ.....ล้าง..(ผลาญ)..

5. ไม่ทราบคุณโบว์มีคาบิวแบบที่ว่าเก็บไว้บ้างไหมครับ หรือควรไปหาซื้อที่ไหนครับ

คะแนน
    2628001
    ที่ผมไม่มีอ่ะคับ....ลองหาดูตามเชียงกง(ที่อายุเยอะๆหน่อย)น่าจะพอมีคับ...
    ...รับซื้อซากรถทุกสภาพคับ...

http://racingweb.net/forums/showthre...7#post11300577

...หรือมาคุยกันที่นี่ก้อได้นะคับ.. blow_505@hotmail.com

081-586-2625 คร้าบ

ฤดูแห่งการ.....ล้าง..(ผลาญ)..

7. หา webber แบบดูดข้างใส่2ตัวเลยทำแบบเรทซิ่ง ยุ่นๆๆเลยครับไหนๆๆแล้วทำคอไอดีใหม่ซะด้วยเลยทีเดียวไม่รู้ว่าจะเป็นคำแนะนำที่ดีป่าวนะครับลองเอาไปพิจารณาดูก็แล้วกัน

โปรเจ็คคันนี้คงเกิดยากแน่ๆๆเลยวะ

ข้อมูลหัวข้อ