แสดงผล 1 ถึง 17 จากทั้งหมด 17

หัวข้อ: จานโตๆครับ....

Thumbs up จานโตๆครับ....

ใครอยากได้จานแต่งโตๆบ้างครับไอ้ตัวที่มีโฟสติ้งง่ะมันไม่มีแล้วแต่บางรุ่นสามารถใส่ได้ขนาดของจานเท่าๆกันกับของแต่งมีหลายรุ่นที่จับยัดได้ครับอาทิเช่น ns1 /อพีเลีย/เอ็นเอสอาร์50ปี98ขึ้นครับ...ลองดูครับไปเจอมามี4-5ใบแอบหมกไว้อ่ะ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=3250
    www.watanabemania-thailand.com เวปไซต์สำหรับคนรักกล้วย

2. น้าผมอยากได้ชามรู่นนี่อะครับพอจะหาได้เปล่าครับอยากได้มากๆๆครับ จะรอครับ
    ขอบคุณร่วงห้านเลยครับ
    ภาพที่แนบมา ภาพที่แนบมา คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: ของแต่ง.jpg
ครั้ง: 471
ขนาด: 44.7 KB
ID: 12873  

ขึ้นปาย
    2006-2007 : SKYLINE R30 RB20DET BY K-SPORT
    2010 : BMW E30 SR20DET BY WINS TUNING
    2012 : MITSU EVO4/CN9A UP PARTS TO 6.5 TME EDITION

คะแนน
    52227
    ชามรุ่นท่านChon ZX คงจะหายากนิดนึงอ่าส์นะคับ
    Motion Pro Asia -->จำหน่าย ปลีก-ส่ง อุปกรณ์ ตกเเต่งksr 0866881605 (บอล) ----->http://www.ksrthailand.com/board/index.php?topic=5339.0

5. จัดมาดดยไว เอิกๆๆ
    No Tune No Live

ถ้ารุ่นนี้ผมเก็บไว้เองแล้วล่ะครับไม่ขายไม่ให้ไม่แจกของส่วนตัวเอาไว้เสียวคนเดียว....อยากมีสวรรค์เป็นของตัวเองง่า
    www.watanabemania-thailand.com เวปไซต์สำหรับคนรักกล้วย

น้า เป้ก็ แบ่งให้น้อง นุ่งใช้บ้างจิ..ฮิฮิ

ไม่ให้ๆๆๆๆๆๆๆ

งกว่ะน้า

ใช่ดิเอาเสพคนเดียวก้อพอ5555

11. ไอ้ที่มีอยู่ ยังไม่พอเหรอน้า.............................555+

12. Cool

อย่างนี้อ่ะเฮีย .....พี่เป้เค้านักสะสมตัวยง

แหมยังกะ....ใช่ย่อยนะเฮียหนูอ่ะระดับหัวหน้าแก็งค์เลยนะนั่น

14. จั ด จั ด ก า น ป า ย ดี น่ ะ นี้ แ ค่ ช า ม ถ้ า เ ป ง ห ม้ อ โ ต ๆ นี้ ม า น จ า ยั ง ไ ง ห ว่ า

จัดไป

16. Cool จาน แบบนี้ผมมีครับ.

by DJ.rut. แบบว่า ขาว สวย หมวย เซ็กซี่ครับ เดียวจัด ให้แค่ 3000......................................................ยาวไป.

.....................

ข้อมูลหัวข้อ