แสดงผล 1 ถึง 23 จากทั้งหมด 23

หัวข้อ: มาอีกถ้วยแล้วครับชาว Celica

มาอีกถ้วยแล้วครับชาว Celica

เย้รับมาอีกถว้ยแล้วครับกับรายการ Rayong Gymkhana ครั้งที่สอง ใครเล่น popup อยู่ลองเอาไปแข่งดูนะครับแล้วจะรัก Celica มากขึ้น
    ภาพที่แนบมา ภาพที่แนบมา คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: kreen1.1.jpg
ครั้ง: 563
ขนาด: 95.9 KB
ID: 12916   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: kreen1.jpg
ครั้ง: 541
ขนาด: 135.5 KB
ID: 12918   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: DSC07118.jpg
ครั้ง: 528
ขนาด: 89.6 KB
ID: 12924  

2. เยี่ยมครับ
    ยินดีด้วยครับ
    ======================>BeMe' Shop<======================
    ===>จำหน่ายเสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า Fashion สตรีนำเข้าจาก ญี่ปุ่น เกาหลี ฮ่องกง<===
    ===========>Choo Plaza หลังการบินไทย ซอย 2 ห้อง E23<===========
    ====================>โทร 086-787-2497<====================
    =====================>Umb Autobody<=====================
    ================>รับทำ ออกแบบ AERO PART D1<================
    ====================>โทร 086-567-9327<====================

4. very good

คะแนน
    15302
    เก่งมากครับ เมื่อไหร่ภาคใต้จะจัดแข่งอีกเนี่ย

รออยู่เน้ออออออ
    รับสั่งสินค้าจาก อเมริกาและญี่ปุ่น ดูรายการสินค้าทางมอเตอร์สปอร์ตอื่นๆ ได้ผ่านทาง facebook
    WinRaCing Autosports Thailand
    http://www.facebook.com/#!/pages/Win...25489470878502

6. ยินดีด้วยครับ เจ๋งจริง

7. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kamonnawin
    เก่งมากครับ เมื่อไหร่ภาคใต้จะจัดแข่งอีกเนี่ย

รออยู่เน้ออออออ

วิน.. พูดเล่น พูดจริง เนี่ย
    เมื่อคืน กุดหัว หัวหน้าได้หนึ่ง แผ่นดินสูงขึ้นอีกหน่อย
    ACT#20#3 ฝั่งธนตั้งแต่เกิด

คะแนน
    15302
    พี่ปิง ครับ เมื่อวานตื่นเต้น ทั้งบ้านเลยครับ

ผมกลับมาบ้านที่หาดใหญ่ แล้วตำรวจที่บันนังสตา โทรมาบอกว่า รถพ่อโดนวางเรือใบ เข้าปะทะ เป็นคันแรก เลยครับ พยายามติดต่อพ่อแต่ก็ไม่สัญญาณเลย

เลยว่าจะกลับยะลา แล้วเช็คข่าวก่อน ปรากฎวางเรือใบ รอบทางเข้าตัวเมืองเลย

มาโทรติด ตอน 4ทุ่ม กว่าๆ พ่อปลอดภัย กำลังล้อมคนร้าย จับกุม ได้ครบ

แต่พอเอาขึ้นรถกรงตาข่ายอ่ะครับ ชาวบ้านประมาณ 100 กว่าคน ที่มามุงฮื้อจะเอาตัวผู้ต้องหาคืนอ่ะครับ

มีเสียงประทัดจากกลุ่มชาวบ้าน หลอกให้หมอบตลอดเลย

เมื่อวานนี้ เห็นว่า ฮ. บินทั้งยะลาเลยอะครับ

เฮ่อ.... อยากให้ประหารพวกนี้ จริงๆ ครับ

ถึงเราจับมันมาได้ก็จริง แต่มีพวกสิทธิมนุษย์ชน พวกองค์การสมานฉันท์ ตั้งทนายช่วยเหลือ ให้หลุดตลอดอะครับ บางทีเราจับมาได้ก็ รัฐบาลจับอบรม 2 เดือน แล้วปล่อย

มีทางเดียว ครับ วิสามัญ ณ พื้นที่ เลยดีกว่า
    รับสั่งสินค้าจาก อเมริกาและญี่ปุ่น ดูรายการสินค้าทางมอเตอร์สปอร์ตอื่นๆ ได้ผ่านทาง facebook
    http://www.facebook.com/#!/pages/Win...25489470878502

9. ว้าว เก่งจังเลยคับ

ดีใจด้ยครับที่คุณพ่อวินปลอดภัยนะครับ ขอให้คุณพระคุ้มครองท่านนะครับ

คะแนน
    15302
    ขอบคุณครับ พี่ทิ

12. ชาวบ้านฮือมาจะเอาคนที่ถูกจับ ...
    แสดงว่า จิตใจของคนที่นั่น เราก็ยังดึงมาไม่ได้สิ วิน ที่ว่า เศร้าใจแทน

13. วิน เราก็อย่าประมาท คนพื้นถิ่นรอบตัว ดูไว้ใจไม่ได้เลย

14. วินสู้ต่อไปครับดูแดตัวเองกับครอบครัวและประเทศของเราด้วยครับเป็นกำลังใจให้

15. เป็นกำลังใจให้ครับคุณวิน ขอให้คุณพระศรีรัตนไตรคุ้มครองครอบครัวของคุณปลอดภัย แต่ผมว่าให้สถานการณ์บ้านเมืองปลอดภัยก่อนดีกว่ามั้งแล้วค่อยมีการจัดการแข่งขันเดี๋ยวพวกแมร่งไปบึ้มกลางสนามละซวยเลย

คะแนน
    15302
    ขอบคุณกำลังใจ จากพวกพี่ๆ ครับ

รถคุณ kreen สวยมากเลยนะครับ

เยี่ยมเลยครับ !!

ยินดีด้วยนะครับ
    <-<-<-<-<-<-<- www.celica-thailand.com ->->->->->->->

nu_celica Guest (บุคคลทั่วไป)
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kreen celica
    เย้รับมาอีกถว้ยแล้วครับกับรายการ Rayong Gymkhana ครั้งที่สอง ใครเล่น popup อยู่ลองเอาไปแข่งดูนะครับแล้วจะรัก Celica มากขึ้น
    Celica club จะจัดแข่งทางเรียบในรายการ RAAT Championship ที่สนามพีระ วันที่ 26-27 พยนี้นะครับ สนใจติดตามข่าวได้ใน www.celica-club-thailand.com

19. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nu_celica
    Celica club จะจัดแข่งทางเรียบในรายการ RAAT Championship ที่สนามพีระ วันที่ 26-27 พยนี้นะครับ สนใจติดตามข่าวได้ใน www.celica-club-thailand.com
    อยากไปจังแต่ตอนนี้ รถผมนอนจำศีลอยู่ที่อู่ทำสีเรียบร้อยแล้วครับ

มาร์ค Guest (บุคคลทั่วไป)

Smile

อยากดูรูปด้านข้างกับด้านหลังรถของคุณkreenจังครับ ถ้ามีมาโพสให้ดูหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

21. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ มาร์ค
    อยากดูรูปด้านข้างกับด้านหลังรถของคุณkreenจังครับ ถ้ามีมาโพสให้ดูหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าจ้า
    เด๋วจัดให้ครับ แต่ต้อรอหน่อยนะครับเพราะตอนนี้รถผมไปจอดจำศีลอยู่ที่อยู่ทำสีเรียบร้อยแล้วครับ
    คือตั้งใจเอาไปเปลี่ยนสีใหม่น่ะ

22. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kreen celica
    เด๋วจัดให้ครับ แต่ต้อรอหน่อยนะครับเพราะตอนนี้รถผมไปจอดจำศีลอยู่ที่อยู่ทำสีเรียบร้อยแล้วครับ
    คือตั้งใจเอาไปเปลี่ยนสีใหม่น่ะ
    ขอบคุณจ้า อย่าลืมน่ะครับ ผมรอดูอยู่ อิอิ

23. ถ่ายยังครับ ขอเบิ่งแนๆ หน่อยครับ

ข้อมูลหัวข้อ