แสดงผล 1 ถึง 13 จากทั้งหมด 13

หัวข้อ: รถโดนชนอะช่วยด้วย

รถโดนชนอะช่วยด้วย

ขี่รถป๊อปเพื่อนไปโดนกระบะชน ประกันให้ใบเคมมาใครมีอู่ที่ตีราคาได้มั่งคับช่วยทีคับจะเอาไปเคม

พอมีอู่แนะนำไหมคับ ซวยมากยืนไปขี่ไม่ถึงกิโลโดนชนซะงั้น มีโช๊คหลังงอ คันสตาทเบี้ยว ครัสหลังเบี้ยว

แป้นคาบูหัก คาบูพัง เพรมพักเท้าแผ่นที่วางเท้าตรงกลางแตก ช่วยหน่อยนะคับและจะเครมได้ป่าวอะรถ

มันไม่มีทะเบียน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย slope : 8/11/05 เมื่อ 18:24:32

ผมว่าเครียรกันเองจะดีกว่านะ จะได้ไม่มีปัญหาเรืองรถไม่มีทะเบียน

3. เสียใจด้วยด้วยครับ....เฮ้อออมีแต่เรื่องเสียตัง

ไม่เปงไรหลก เหน่งเหลือเยอะ อยู่ แว้ววววว (จริงมั้ยเหน่ง)

อิๆๆผมว่ารีบเคลียร์ไปเลยดีกว่าครับให้จบที่ตรงนั้นเนื่องจากรถเราไม่มีทะเบียนไม่สามารถออกใบใบเคลมได้นะครับผมเคยเจอถอยมาชนประกันเฮียๆมันบอกว่าถ้าเสียหายเกิน80เปอร์เซนต์ถึงเปลี่ยนให้แต่ถ้าแตก-หักหรือรอยร้าวมันเชื่อมซ่อมทำสีอย่างเดียวสีก็เพี้ยนอ่ะเลวจริงๆๆมันไม่คุ้มครับทางที่ดีนะครับให้จบตรงนั้นไปเลยดีกว่าครับได้มานิดหน่อยก็ยังดีครับกำขี้ดีกว่ากำตดครับเหม็นฟรีๆๆ
    www.watanabemania-thailand.com เวปไซต์สำหรับคนรักกล้วย

6. ซ ว ย จิ ง ท ะ เ บี ย น อ า จ จ ะ มี น่ ะ แ ต่ เ ป ง ท ะ เ บี ย น ญี่ ปุ่ น T-T

7. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jummum
    ไม่เปงไรหลก เหน่งเหลือเยอะ อยู่ แว้ววววว (จริงมั้ยเหน่ง)
    เหลือแต่ซากและครับพี่ ขี่ไม่ได้ เข็นยังยากเลยครับ
    พี่ม้ำอะไหล่z4ใช้อะไหล่แต่งเดียวกะซูมเม่อ ได้อะคับพี่ (ถ้าไม่ผิดพลาดนะคับ)

เอาใจช่วยคับพี่ ได้ของแต่งเร็วๆๆนะคับ

8. Wink

ยังไงก็ให้จบไว ๆ นะคุณ slope

9. ซวยจริงๆเลยครับ
    แสดงความเสียใจด้วยนะ
    Honda AF-18 (ขาวจั๊ว)
    Vs.
    ท้ายโด่ง st-191 (แดงเลือดหมู)

แล้วใครจ่ายครับ......
    www.watanabemania-thailand.com เวปไซต์สำหรับคนรักกล้วย

11. กำ เสียใจด้วยครับ

คะแนน
    52227
    เสียใจด้วยนะคับ
    Motion Pro Asia -->จำหน่าย ปลีก-ส่ง อุปกรณ์ ตกเเต่งksr 0866881605 (บอล) ----->http://www.ksrthailand.com/board/index.php?topic=5339.0

ทําได้อย่างเดียวคับ ............ทําใจ.............

ข้อมูลหัวข้อ