ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8

หัวข้อ: ล้อ Advan RC ทำสีใหม่ ตัวอักษรตรงขอบล้อจะหายมั้ยคะ

ล้อ Advan RC ทำสีใหม่ ตัวอักษรตรงขอบล้อจะหายมั้ยคะ

ล้อ Advan RC ทำสีใหม่ ืตัวอักษรตรงขอบล้อจะหายมั้ยคะ
    ของเดิมสีขาวอยากเปลี่ยนสีเงิน กลัวตัวอักษรหาย ทำสีจะหายมั้ย แล้วมันเป็นสติกเกอร์รึเปล่า

ขอยืมรูปหน่อยนะคะ

2. อัพหน่อย ใครรู้บ้างคะ อยากรู้

My Social Networking

Add nikexposure on Facebook
    รายการบล็อก
    6
    คะแนน
    21474850
    ทำสีใหม่ต้องลอกสติกเกอร์ครับ

สติกเกอร์ไปตัดใหม่ครับ ของผมสีขาว ขอบ 17 หลังจากทำสีใหม่ ไปสั่งตัดใหม่ ร้านที่แฟชั่นไอซแลนครับ มี แบบอยู่แล้ว บอกเค้าเลย เอาติกเกอร์ล้อ Advan RC เดี๋ยวเค้าจัดการให้ครับ ถ้าจำไม่ผิด 60 บาท สี่ล้อเลย เนียน ๆ สีน้ำเงินเข้ม เพื่อน ๆ ในคลับผมก็ไปซื้อร้านนี้ทั้งนั้นครับ สำหรับคนที่ใส่ RC

4. ผู้ใช้งาน 3 คน ขอบคุณ nikexposure สำหรับกระทู้นี้:

aumrocky (3/07/11), EroKaWa (4/07/11), ouisuperman (9/07/11)

59/20 รามอินทรา-วัชรพล-มีนบุรี
    คะแนน
    264639
    แฟชั่น อยู่ตรงไหนครับ

6. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ouisuperman อ่านกระทู้
    แฟชั่น อยู่ตรงไหนครับ
    รามอินทรา ครับ

59/20 รามอินทรา-วัชรพล-มีนบุรี
    คะแนน
    264639
    ผมอยู่รามมินทรา แต่แฟชั่น ร้านชั้นไหนครับผม

กรุงเทพและปริมรฑล

Follow ^นู๋เมนี่^ On Twitter Add ^นู๋เมนี่^ on Facebook
    คะแนน
    3259702
    ใช่ ชั้น 3 ชื่อพี่ฤทธิ์หรือเปล่าค่ะ ถ้าไม่ใช่โทษทีค่ะ
    1500 พาเพลิน

Add nikexposure on Facebook
    รายการบล็อก
    6
    คะแนน
    21474850
    fashion island คับบบ

ชั้นเดียวกับบิ๊กซีอ่ะครับ เดินเข้าไปสุดเลยแล้วเลี้ยวขวาเข้าไปนิดนึงจะมีร้านตัดสติกเกอร์อยู่ตรงบันไดเลื่อนครับ

ข้อมูลหัวข้อ