ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 9 จากทั้งหมด 9

หัวข้อ: สายเบรกมือขาด ช่วยแนะที

สายเบรกมือขาด ช่วยแนะที

อยู่ๆดึงแล้วขาดคามือเลย มันมีรหัสไหมครับ หรือเอาไปเข้าสายใหม่ กูรุช่วยที
    ตอนนี้จะจอดต้องเข้าเกียร์ ทิ้งไว้แต่ลืมเกียร์ว่างทุกที จะชนหลายครั่งละ

2. ขาดตรงไหน ใน set มันจะมี 3 เส้นนะ

ยาว 2 เส้น ไปที่ล้อหลังแต่ละล้อ

สั้น 1 เส้น ตรงที่ออกจากด้ามเบรคมือช่วงแรกๆ

มือสองสั่งจากอังกฤษได้ เบิกใหม่บ้านเราก็น่าจะได้แต่ไม่รู้ต้องรอนานรึป่าว หรือโทรปรึกษาพี่หนุ่ม CS ก่อนก็ได้ ถามเฉยๆ ไม่ทำก็ไม่เห็นเป็นไร ผมโทรอยู่บ่อยๆ 555

คะแนน
    1903873
    ระรานชาวบ้านเค้าตลอดอะ คุณบุคคลทั่วไป 55555

คุณกอล์ฟเอาไปดริฟมาแน่เลย อิอิอิอิ
    เจ้าปุกปุย

ขอบคุนครับ เด๋วลองรื้อดูก่อนแต่สงใสต้องเอาไปเข้าสายใหม่เอง อยู่ตจว แถมหยุดแต่วันาทิตย์ร้านก็ปิดกันหมด

ร้านพี่หนุ่มปิดเปล่าวันอาทิตย์

5. ปิดครับ

แต่โทรได้ครับ

6. ผ่านไปวรจักรมา ราคาเส้นสั้นตรงแถวเบรคมือ เบิกใหม่ สั่งยี่ปุ่น 15xx รอของ 45 วัน ครับ
    Right Now MR2

Next Station NSX for sure

7. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TG Rover อ่านกระทู้
    ผ่านไปวรจักรมา ราคาเส้นสั้นตรงแถวเบรคมือ เบิกใหม่ สั่งยี่ปุ่น 15xx รอของ 45 วัน ครับ
    งานการไม่ทำ เที่ยวตระเวณหาอะไหล่............

คะแนน
    1903873
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บุคคลทั่วไป อ่านกระทู้
    งานการไม่ทำ เที่ยวตระเวณหาอะไหล่............
    เค้าทำงานกลางคืนครับ 55555
    เจ้าปุกปุย

9. อ่อ ผู้ชาย กลางคืน นี่เอง

555

ข้อมูลหัวข้อ