ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

+ ตอบกระทู้
แสดงผล 1 ถึง 16 จากทั้งหมด 16

หัวข้อ: หาร้านซ่อมแม็กคร้าบบบบบ

หาร้านซ่อมแม็กคร้าบบบบบ

งานเข้าแร้ววววว
    กรรมจิงๆ กลับบ้านไปเลือกตั้ง(ด้วยความรักชาติ) แต่กลับต้องช้ำ เพราะเมื่อคืนฝนดันตกแถมยังเจอช่วงทางมืดพอดี เลยโดดลงซะเต็มล้อ ผลออกมาดุ้งครับดุ้ง..... รบกวนผู้มีประสบการณ์คล้ายๆ กันแนะนำร้านหน่อยครับ สมุทรปราการ บางพลี บางนา บางบ่อ (ไกลอีกหน่อยก็ได้นะคร้าบ ถ้าถูกอิอิ)

Onnut / Pravat / New Airport

My Social Networking

Add Denn on Facebook Add Denn on Google+
    คะแนน
    21474859
    เอาใครมีร้านดี ๆ มาบอกกันหน่อย ครับ

คะแนน
    1866677
    ตอนใช้แม็กชุดเก่า (ของไต้หวัน) ผมเอาไปซ่อมที่ ทรัพย์สมบูรณ์ แถวๆ ประชาอุทิศอะคับ เพราะไม่รู้จะเอาไปทำที่ไหนเหมือนกันคับ ลองดู
    บอกเค้าว่า ทำสี มันจะรวมค่าซ่อมดุ้งเบ็ดเสร็จเลยคับ ข้างละห้าร้อยคร๊าบ
    :-C_r_o_n_y_A-:

4. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ Crony_A สำหรับกระทู้นี้:

Oat40 (3/07/11)

คะแนน
    3090999
    อ.ศิริชัย ครับ
    http://www.wheelsecondhand.com/forum...a79225765c975c

6. ผมมีร้าน อยู่แถว บางนา บางพลีเลย ซอยวัดหนามแดง ร้านใหญ่ครับ จำชื่อไม่ได้ แต่บอกทางไปได้อะ โทรมาถามได้ครับถ้าจะไปลองดู
    Sunny Thailand no.072

กระแสอนาคต

https://www.facebook.com/CarraceThailand

แหล่งรวบรวมภาพรถแต่งรถแข่งต่างๆทั้งภายในและภายนอกประเทศ^^

สำหรับทีม/คลับ และบุคคลที่สนใจ ต้องการทำลิ้นหน้าหรือชุดแต่งสำหรับตัวนอกหรือแบบที่ต้องการเพื่อการจัดจำหน่ายต่อ ทางเรามีบริการเปิดโมและแม่พิมพ์ และจำหน่ายในราคาส่ง 081-626-0906 นุ ออเดิฟฟฟฟฟ

7. มาเอาใจช่วย ตามตานุไปเลยครับ
    รถไม่วิ่ง-อาศัยซิ่งนิดๆ
    SR-20 DE+LPG

オ ー テ ッ ク ---> I have no FB
    คะแนน
    21474852
    สวนมะลิการช่าง

.

bangkok samutprakarn chonburi

My Social Networking

Add bigamo on Facebook
    คะแนน
    901344
    อยุแถวบ้านแม่ผมคับม่ายรุว่าถูกใจรึป่าวลองดูคับพี่ http://www.automagwheel.com/

10. ขอบคุณแรงเชียร์แรงใจจร้าาา

11. เช็คที่ทรัพย์สมบูรณ์แล้วครับ เค้าบอกว่ารับทำเฉพาะแม็กที่ซื้อจากร้าน ไม่รับงานนอกครับ

ของผมไกลจากพี่มากกก..
    เผื่อใครอยู่คลองหลวงนะครับ ตรงก่อนทางขึ้นวงแหวน วงละ300 พร้อมทำสี
    เดี๋ยวจัดห้าย...

ตรูขับ NISSAN

13. ขอบคุณทุกท่านๆ นะคร้าบบบบ วันนี้ไปจัดมาแล้ว 2ล้อ 500฿ กลับสู่สภาพเดิมแระ

14. .
    ... กลับมาหล่อแล้ว ราคาไม่แพงคร๊าบบบบบบ

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ is00269 อ่านกระทู้
    ขอบคุณทุกท่านๆ นะคร้าบบบบ วันนี้ไปจัดมาแล้ว 2ล้อ 500฿ กลับสู่สภาพเดิมแระ
    ตกลงไปจัดที่ไหนมาครับ ถูกดี เดี๋ยวไปทำมั่ง
    เดี๋ยวจัดห้าย...

ตรูขับ NISSAN

16. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ซ่ายสิ เรามันแค่NA อ่านกระทู้
    ตกลงไปจัดที่ไหนมาครับ ถูกดี เดี๋ยวไปทำมั่ง
    อ.ศิริชัย ครับ

คะแนน
    1866677
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ is00269 อ่านกระทู้
    ขอบคุณทุกท่านๆ นะคร้าบบบบ วันนี้ไปจัดมาแล้ว 2ล้อ 500฿ กลับสู่สภาพเดิมแระ
    ราคาถูกโคตรๆ เลยคับ
    :-C_r_o_n_y_A-:

+ ตอบกระทู้

ข้อมูลหัวข้อ