ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8

หัวข้อ: รบกวนผู้รู้...

รบกวนผู้รู้...

สอบถามผู้รู้ ระหว่างช็อค EK 9 กับ DC2 ต่างกันตรงไหนบ้างข้อดี และข้อเสียข้อแต่ละตัว
    สุดท้ายถ้าใส่กับ EK Lev อันไหนเหมาะกว่ากัน ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. ek9 ใส่ได้เลย

dc2 รู้สึกจะใส่ได้แค่คู่หน้า
    UNITY HONDA

3. [QUOTE=Interista;12235097]ek9 ใส่ได้เลย

dc2 รู้สึกจะใส่ได้แค่คู่หน้า[
    ขอบคุณครับ แล้วมันจะเตี้ยประมาณไหนครับพอดีจะเอามาใส่ Lev แม๊กซ์ขอบ 16 อยากเปลี่ยนช็อคเดิมแต่งบน้อย

4. ช๊อค Dc2 ใส่ได้แค่คู่หน้า คู่หลังใส่ ek ไม่ได้..... ช๊อค ek9 ไม่ค่อยแตกต่างจากของ STD เท่าไรนะครับ เปลี่ยนทั้งที มีงบหน่อยอยากให้เล่น ดีกว่านี้นะครับ เปลี่ยนทีเดียว ใช่ลืม (หาสภาพดีๆๆ นะครับ).......

<< กบในกะลา กะโหลก กะลา TEAM >>

5. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ Ahtrun_Sala สำหรับกระทู้นี้:

6. ถ้างบน้อย ผมว่าไปหา สปริงโหลด เอาดีกว่าอ่า ><"
    UNITY HONDA

7. นอกจากเปลี่ยนสปริงโหลด แล้วมีโช็คตัวไหนแนะนำมั้ยครับ แบบดีกว่าของเดิมๆ

8. Tein HA ขับปกติได้ ซิ่งได้ ไม่แพงเวอร์ มีคนคอมเฟริมเยอะดีจริง เหมาะสมราคา...........

<< กบในกะลา กะโหลก กะลา TEAM >>

9. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ahtrun_Sala อ่านกระทู้
    Tein HA ขับปกติได้ ซิ่งได้ ไม่แพงเวอร์ มีคนคอมเฟริมเยอะดีจริง เหมาะสมราคา...........
    ใช่เลยค๊าบ อยากได้ แต่หายากมาก T.T
    UNITY HONDA

ข้อมูลหัวข้อ