ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6

หัวข้อ: อยากทราบว่าถ้าจะใส่เรกกูเรเตอร์แต่ง แต่ผมถอดของเดิมออกไม่ได้ต้องทำไงอ่าครับ

อยากทราบว่าถ้าจะใส่เรกกูเรเตอร์แต่ง แต่ผมถอดของเดิมออกไม่ได้ต้องทำไงอ่าครับ

อยากทราบว่าถ้าจะใส่เรกกูเรเตอร์แต่ง แต่ผมถอดของเดิมออกไม่ได้ต้องทำไงอ่าครับ
    พื้นที่ห้องเครื่องจำกัดมากๆเลยถอดอันเดิมออกมาไม่ได้เลยถ้าจะใส่ของแต่งต้องทำไงอ่าครับ
    รถเก่า แต่เต่าไม่แซง

2. ผมเอาสายไหลกลับจากเรกกูเรตเดิม มาต่อเข้ากะเรกกูเรตแต่ง เลยได้ไหม
    แบบไม่ต้องยุ่งของเดิมอ่ะครับ
    มานถอดมะได้

ถอดดีกว่าครับใส่สองตัวคงไม่ดีแน่ครับ
    ถ้าเรกกูเรตเดิมเป็นแบบฝังรางเช่นพวก SR RB (ไม่รู้ว่า CA จะเหมือนกันรึเปล่า)
    ถ้าทำง่ายๆก็ถอดออกมาเจาะให้ทะลุไปเลยครับ(คือเรกกูเรตเดิมมันก็จะเสียไปเลย)
    เมื่อก่อนผมทำแบบนี้ครับเลียนแบบรุ่นพี่มา ไม่รู้ว่าเข้าใจที่ผมบอกรึเปล่า ยังไงก็หลังไมล์ได้ครับ
    ปล.อันนี้เป็นทางเลือกนึงนะครับ ไม่ใช่ทางเลือกที่ดีที่สุดครับแต่ประหยัดงบและทำเองได้ ^^
    ICE SHOP

at home work by jack

tel. 081-957-4790 จร้า
    รับติดตั้งเกจ์วัด/ไทร์เมอร์/อุปกรณ์electronicทุกชนิด ราคาเริ่มต้น 150 บาทจ้าาา...

ของผมก็ไม่ได้ถอดคับ แค่เอาสายออกเฉยๆ

5. ถอดได้ ต้องถอดมาทั้งราง

6. อ่อ ขอบคุณครับ
    ผมว่าต้องรื้อหนักเลย อิอิ

ข้อมูลหัวข้อ