ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3

หัวข้อ: แนะนำนิสนึงได้ไหมครับ

แนะนำนิสนึงได้ไหมครับ

แนะนำว่าถ้าจะลง VDO หรืออะไรประมาณนี้ ให้ไปลงห้อง Multimedia ดีไหมครับ เพราะห้อง Racing ผมจะเข้ามาเปิดดูติดตามข่าวสารต่างๆครับ พักนี้เข้ามาต้นๆกระทู้เป็นคลิปหมดเลยครับ

แค่แนะนำเฉยๆนะครับ จะโดนด่าเปล่าไม่รู้ เหมือนกระทู้พลีชีพ ขอบคุณที่รับฟังครับ

Bangkok, Thailand, Thailand

My Social Networking

Follow KengRacing On Twitter Add KengRacing on Facebook Add KengRacing on Google+ Add KengRacing on Bebo Add KengRacing on MySpace
    Add KengRacing on Linkedin Follow KengRacing on Tumblr Follow KengRacing on Flickr Visit KengRacing's Youtube Channel Visit KengRacing's Vimeo Channel
    รายการบล็อก
    5
    คะแนน
    10
    อันที่จริง ในเว็บที่สถานที่สำหรับเก็บวิดีโอโดยเฉพาะ อยู่ที่แท็บเมนู "วิดีโอ" ตามลิ้งค์นี้ http://racingweb.net/forums/media.php

ส่วนหัวข้อที่คุณแนะนำ เราได้ย้ายไปบอร์ด Multimedia เรียบร้อยแล้ว ขอบคุณที่แนะนำนะครับ

3. ผู้ใช้งาน 3 คน ขอบคุณ KengRacing สำหรับกระทู้นี้:

Hally_YoKuBo FuGo (5/07/11), nikexposure (9/07/11), Speytro_Karn (8/07/11)

ขอบคุณที่รับฟังครับผม ^_^

ข้อมูลหัวข้อ