ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 5 จากทั้งหมด 5

หัวข้อ: อยากได้ เบาะเดิมกำมะหยี่ กับแผงประตูเดิม ครับ

อยากได้ เบาะเดิมกำมะหยี่ กับแผงประตูเดิม ครับ

คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ: sofa.jpg
ครั้ง: 13
ขนาด: 26.1 KB
ID: 1689002

ชื่อ: door.jpg
ครั้ง: 11
ขนาด: 33.9 KB
ID: 1689003
    ขออนุญาตเจ้าของรูปหน่อยนะครับ

อยากได้ประมานนี้อ่ะครับ ของU12 ครับ

ขอราคาไม่แพงมากนะครับ ^__^

085 961 9988 กี้ ครับ

อิอิ
    รับวางเครื่องแก้ปัญหา รถยนต์ Nissan ทุกรุ่น
    แก้ระบบสายไฟ วายริ่งไม่ครบ มีอุปกรณ์ในการเช็ค
    ไม่ใช้แต่ Nissan รถยนต์ทุกยี่ห้อ ระบบช่วงล่างต่าง ๆทุกรุ่น
    อยู่ฝั่งตรงข้ามสมาคมชาวปากใต้

ไปไม่ ถูกโทรมา 087 - 676 - 2256 หรือ 0858016204

Special Thank พ่อ & แม่

เงียบ ๆ ไว้ เหอะ !!

คะแนน
    6030374
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kieskywalker อ่านกระทู้

ชื่อ: sofa.jpg
ครั้ง: 13
ขนาด: 26.1 KB
ID: 1689002

ชื่อ: door.jpg
ครั้ง: 11
ขนาด: 33.9 KB
ID: 1689003
    ขออนุญาตเจ้าของรูปหน่อยนะครับ

อยากได้ประมานนี้อ่ะครับ ของU12 ครับ

ขอราคาไม่แพงมากนะครับ ^__^

085 961 9988 กี้ ครับ
    อิอิ
    ขอแทรกเข้ามาตอบทำความเข้าใจนิดนึงนะครับ
    1. รูปที่คุณเอามา Post ...... เบาะและแผงประตู ไม่ใช้ชุดกำมะหยี่ นะครับ
    ในรูปเป็นรุ่นเบาะผ้าที่มีตัวผ้ามีการทอและเคลือบด้วย UV Protect กันตัวผ้าดูดซับรังสีเข้าไป

2. เมื่อมันไม่ใช่ชุดกำมะหยี่ โดยในรูปเป็นอีกชุดนึง ทางที่ดี แนะนำ เจ้าของกระทู้แก้ความหมาย
    หรือข้อความเพื่อ Clear / Confirm ความต้องการที่แท้จริง ดีไหมครับ

3. รบกวนย้าย Post ไปใน Classify เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย ตามกติกาของ RCW ด้วย
    จะดีมากครับ

ขอบคุณครับ....
    " ขำขำคลับ "
    0 - 8 - 1- 6 - 3 - 4 - 9 - 0 - 8 - 9
    .BB. Those who DRIVE them, Love them.
    Touch BB Touch Me

power by -DD- +MM+ .YY.
    เสียบ !!! Racing School

4. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yy_u12 อ่านกระทู้
    อิอิ
    ขอแทรกเข้ามาตอบทำความเข้าใจนิดนึงนะครับ
    1. รูปที่คุณเอามา Post ...... เบาะและแผงประตู ไม่ใช้ชุดกำมะหยี่ นะครับ
    ในรูปเป็นรุ่นเบาะผ้าที่มีตัวผ้ามีการทอและเคลือบด้วย UV Protect กันตัวผ้าดูดซับรังสีเข้าไป

2. เมื่อมันไม่ใช่ชุดกำมะหยี่ โดยในรูปเป็นอีกชุดนึง ทางที่ดี แนะนำ เจ้าของกระทู้แก้ความหมาย
    หรือข้อความเพื่อ Clear / Confirm ความต้องการที่แท้จริง ดีไหมครับ

3. รบกวนย้าย Post ไปใน Classify เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย ตามกติกาของ RCW ด้วย
    จะดีมากครับ

ขอบคุณครับ....
    ขอบคุณมากครับ ^__^

คะแนน
    6030374
    " ขำขำคลับ "
    0 - 8 - 1- 6 - 3 - 4 - 9 - 0 - 8 - 9
    .BB. Those who DRIVE them, Love them.
    Touch BB Touch Me

power by -DD- +MM+ .YY.
    เสียบ !!! Racing School

ข้อมูลหัวข้อ