ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8

หัวข้อ: ถ้าอยากจะโมซักนิดหน่อย

ถ้าอยากจะโมซักนิดหน่อย

รถผม 8 MR ตอนนี้เดิมหมดทุกอย่างมีท่อเส้นเดียว ถ้าอยากได้ซัก 350 ม้าที่ล้อแบบเหนียวไม่พังแน่ๆ เปลี่ยนแคม HKS In 264 / Out 264 = lift 10.8 / 10.3 คลัทช์ 2 แผ่นซักชุด ปั๊มติก+รีแฟลทกล่อง เท่านี้พอไม๊ครับ หรือต้องเปลี่ยนอะไรเพิ่มอีกช่วยแนะนำหน่อยครับ ถ้างบไม่สูงมากเผื่อจะรอทำพร้อมกันทีเดียว แล้วช่วงล่างตอนนี้เป็นโช๊ค rallyart กระบอกสีขาวเอาอยู่ไม๊ครับถ้าแรงม้าแค่นี้ หรือท่านใดมีอะไรแนะนำนอกเหนือจากนี้บอกได้เลยนะครับ

2. ดูตามของที่จะใส่ไป น่าจะได้350+- นิดหน่อยตามที่ตั้งไว้นะครับ ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร
    อนุบาลทางเรียบ
    MITSUSPORT/TimeDeco/VNS Transport/Proparts
    hYdra EMS

THE PIER Resort & Restaurant
    รีสอร์ทสวยติดเขา ริมทะเล อ่าวคุ้งกระเบน ใกล้หาดเจ้าหลาว-แหลมเสด็จ
    กิจกรรมมหลากหลาย ตกหมึก ดำน้ำ ดูเต่า scuba ชมอ่าว
    ร้านอาหารทะเลสด รสชาติชาวประมง
    เที่ยวทะเล คลิ๊ก www.thepier-resort.com

Booster G Racing Team 12th Aniversary

3. พวกฟร้อนไปป์ ก็ช่วยได้นะครับ
    Rocky Road Team Since 2000
    www.rockyroadteam.com
    Evolution Thailand Club No.02

ถ.สุขาภิบาล3 แขวง/เขต สะพานสูง กรุงเทพฯ
    คะแนน
    7485
    ถ้าเน้นประหยัด ครัชยังไม่ใช่สิ่งจำเป็นครับ350ม้ายังรับได้ แคมน่าจะเล่น272ไปเลย
    เพราะแคมของHKS272นั้นรอบเดินเบาสบายๆไม่ลำบากอยู่แล้ว กำลังรอบต่ำยังมีอยู่ ไม่เชื่อหาลองขับรถคันที่ใส่ดูได้ครับ

สรุปนะครับ350ม้า ฟลายวิล
    แคม272
    รีแฟรช
    ปั๊มติ๊ก
    ปรับบูสไฟฟ้า

ทั้งหมดนี้งบไม่เกินครึ่งแสนทำได้สบายๆครับ
    www.mitsusport.com

ตลิ่งชัน กับ ภูเก็ต

My Social Networking

Add Fluid on Facebook
    คะแนน
    5699120
    ถ้าจะเอาม้าที่ล้อ จากข้างบน ลองเปลี่ยนหัวฉีดใหญ่หน่อยด้วยนะ ผมว่าน่าจะได้นะ
    ชีวิตที่ไม่ซิ่ง เหงา

นนทบุรี มณียา-ท่าอิฐ
    คะแนน
    512532
    แคม 272 ผมขับโครตลำบากเลยครับ

ถ.สุขาภิบาล3 แขวง/เขต สะพานสูง กรุงเทพฯ
    คะแนน
    7485
    ของน้องParnไม่ได้ใช้รีแฟรชกล่องนี่ครับ ถ้ารีแฟรชนี่ขับสบายกว่าใส่กล่องแต่งเยอะครับ
    อีกเรื่องนึงอยู่ที่คนตั้งแคมด้วยครับ
    www.mitsusport.com

ชัยนาท คราบบบบบบบ
    คะแนน
    53371
    รถป้านโบมันใหญ่ด้วยนี่คับ มันก็รอเทอร์โบมา รอบมันก็จะไม่เหมือนโบเดิมนะคับ
    รถผมใส่hks 272 ก็ประทับใจนะคับ เสต็ปที่ว่ามาคล้ายๆ รถผมเลย
    ลองใส่เอาเลท+ฟอนไปป์อ่ะคับ มาดีกว่าเดิมแน่คับ
    Evo Varis Shop
    http://www.club4g.com/index.php?topic=27393.0

เยี่ยมชมเพจ และติดตามอะไหล่เข้ามาใหม่ โดยการกดlike
    http://www.facebook.com/pages/Evo-Va...92148637489462

ข้อมูลหัวข้อ