ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 11 จากทั้งหมด 11

หัวข้อ: สงสัยเรื่อง ดิสหลังใส่ ไมตี้

แถวหนามบินสุวรรณภู-มิ หอค่อยสูงที่สุดในโลก
    คะแนน
    273376

สงสัยเรื่อง ดิสหลังใส่ ไมตี้

นำของอะไรมาใส่กันบางคร๊าบ ถ้าเอาดิสหลัง ของนิสสัน สกายลาย ต้องเป็น gts หรือ gtr คร๊าบสงสัย
    แล้วสิ่งที่ต้องเตรียมวัตถุดิบอะไรบางคร๊าบ นอกจางเงิน ขอบคุงคร๊าบ + แปลงใส่กันอยากไหมคร๊าบบอกตำแหน่งจุดที่ต้องตัดออก เชื่อมเพิมด้วยก้อดีน่ะคร๊าบ

นี้แน่ เกรียน นัก555++

ก้อแค่ Na ก้อพอมั่ง

แรงเฉื่อยน่ะยะ

ชานเมือง ฝั่งเหนือ.......
    คะแนน
    1941935
    ดิสสกายได้หมดครับ ทำไม่ยาก แต่ต้องมีเหล็กแบบ ไม่รู้ว่าที่ใครพอจะมีตัดไว้บ้าง
    ใช้หนีราชการเท่านั้น

Service By Car Shop

FREE STYLE

สติกเกอร์คลับไม่ได้มีไว้ แจกหรือขายแต่เพียงอย่างใดเรามีไว้สำหรับแสดงความเป็นมิตรภาพของสมาชิก มิตรภาพสำคัญกว่าแค่เพียงสติกเกอร์แผ่นเดียวคับเข้ามาคุยทำความรู้จักกันมา มิตติ้งกันแร้วคุณจะเข้าใจในความหมายของคนที่เค้ามีสติกเกอร์ติดกันคับ

คะแนน
    725679
    Up.........

My Social Networking

Add tomhang11 on Facebook
    คะแนน
    99771
    อยากได้แบบใส่ดิสหลังแล้วเบรคมือเดิมใช้ได้ด้วยอ่ะ มีใครทำแล้วมั่ง แล้วทำที่ไหนคับ

Built in JAPAN.....Modified in THAILAND.....Perfect by CAR SHOP!!!

5. แบบไม่เอาเบรคมือ เอาที่เอสเลยครับ
    ถ้าจะเอาเบรคมือ ต้องให้ช่างทำให้ ทำเยอะเหมือนกัน

6. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ ManJz สำหรับกระทู้นี้:

tomhang11 (10/07/11)

My Social Networking

Add tomhang11 on Facebook
    คะแนน
    99771
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ManJz อ่านกระทู้
    แบบไม่เอาเบรคมือ เอาที่เอสเลยครับ
    ถ้าจะเอาเบรคมือ ต้องให้ช่างทำให้ ทำเยอะเหมือนกัน
    ทำที่ไหน กี่วันเสร็จ ราคาเท่าไหร่ รบกวนด้วยคับ สนใจด่วนๆ

Built in JAPAN.....Modified in THAILAND.....Perfect by CAR SHOP!!!

คะแนน
    349177
    ง่ะแบบอยู่รัยองสั่งลูกน้องตัดไว้สองชุดยังไม่ได้ไปเอาเลยครับ
    เสี่ยตั้มลองน้องนิคไมตี้ดูครับ
    SจีบิS14S13
    น้องขนมเบื้องใส้เค็ม

9. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ S-MTX@HLC สำหรับกระทู้นี้:

tomhang11 (11/07/11)

10. น่าสนครับ...........
    รับซื้อรถจักรยานยนต์ ให้ราคาสูงจริงๆนะจ่ะ ติดต่อต่าย)[/COLOR]081-453-1317

11. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tomhang11 อ่านกระทู้
    ทำที่ไหน กี่วันเสร็จ ราคาเท่าไหร่ รบกวนด้วยคับ สนใจด่วนๆ
    ตอบให้ทาง PM แล้วนะครับ

12. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ ManJz สำหรับกระทู้นี้:

tomhang11 (11/07/11)

13. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ManJz อ่านกระทู้
    ตอบให้ทาง PM แล้วนะครับ
    ขด้วคนสิคับ แต่ของผมเป็น D4D อ่ะดิไม่รู้จะใส่ได้หรือเปล่าคับ
    D4D 4ประตู อิอิ

ดอนเมือง กรุงเทพฯ
    คะแนน
    5743734
    มาขอด้วยคน ถ้ามีก็แบ่งปันทางห้อง โพส DIY ให้ด้วยนะ
    In spite of the name "Hilux", it was a highly-luxurious vehicle only when compared to the Stout.

@@ แก๊งค์เสือห้าว @@

ข้อมูลหัวข้อ