ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 10 จากทั้งหมด 10

หัวข้อ: น่าใจหายนะครับเห็นคุณ"noomth"บอกจะเลิกกิจการซะแล้ว

น่าใจหายนะครับเห็นคุณ"noomth"บอกจะเลิกกิจการซะแล้ว

เสียดายนะครับอู่ดีๆตรงไปตรงมากับลูกค้าจะหายไปอีกร้านนึงแล้วครับ

"รวมกันเราอยู่ แยกหมู่เราตาย
    ถ้ารวมกันทำลาย แยกกันตายเสียดีกว่าอยู่"

2. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ mr-bean สำหรับกระทู้นี้:

nung_ek (11/07/11)

บุคคลทั่วไป Guest (บุคคลทั่วไป)
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mr-bean อ่านกระทู้
    เสียดายนะครับอู่ดีๆตรงไปตรงมากับลูกค้าจะหายไปอีกร้านนึงแล้วครับ
    ขอโทษทีครับ คุณ มิสเตอ-บีน รุ่นไหนเอ่ย

4. จริงหรอครับ??

5. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ VTEC Salvation สำหรับกระทู้นี้:

nung_ek (11/07/11)

6. เป็นธรรมดาโลกครับ อย่าเศร้าใจไปเลย

มีเกิดขึ้น ตั้งอยู่ แล้วก็ดับไป เดี๋ยวก็เกิดขึ้นใหม่ วน อย่างนี้ไปเรื่อยๆ

จรัญสนิทวงศ์,ราชพฤกษ์,นนทบุรี,สวนผัก32

My Social Networking

Add nung_ek on Facebook
    คะแนน
    16962941
    เป็นเจ้าของร้านที่นิสัยดีมากมาก
    โชติช่วงอะไหล่ by nung_ek

เปิดให้บริการแล้วครับ ซอยสวนผัก32หรือเข้าทางเส้นกาญจนาเข้าซอยวัดศรีเรืองบุญ

(ตรงข้ามซอยวัดศรีประวัติ)

081-0096589 หรือ 02-9850033

นำเข้าและจัดจำหน่ายอะไหล่ HONDA CIVIC ทุกรุ่น

8. น่าเสียดายนะคับ เอ...เเต่ทราบมาจากไหนคับ

9. สอบถามมาเเล้ว พี่หนุ่มจาไปอยู่เยอรมันคราบบบ......

Go...inter ซะแว้วพี่หนุ่มเราาาาา
    Pikba SnoOpy

บางนา เทพารักษ์
    คะแนน
    45434
    น่าเสียดายครับ

12. ไม่น่าเลยอุดหนุดกันครังเดียวเอง ยังไงว่างๆเข้ามาเยี่ยมกันบ้างนะครับ

ข้อมูลหัวข้อ