ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 21 จากทั้งหมด 21

หัวข้อ: รูปช่วงล่าง U 13 SSS ครับ เผื่อใครจะอยากดูครับ

รูปช่วงล่าง U 13 SSS ครับ เผื่อใครจะอยากดูครับ

รถของผมเองครับ มีโอกาศขึ้นลิฟท์เลยถ่ายรูปเก็บเอาไว้หาอะหลั่ย

2. แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กุ้งเต้น : 11/11/11 เมื่อ 22:53:45 เหตุผล: เพิ่มรูป

3. พบว่าข้างขวาบู๊ชปีกนกแตกแล้ว และ ปั๊มABSรั่วน้ำมันเบรคหยดลงที่ปีกนกเป็นสนิมบู๊ชน่าจะแตกไปด้วย

ไปตัดแคทออกเข้าใจว่าน่าจะตันแล้ว พอเอามาส่องดูโล่งเชียว

4. ท่อขนาดประมาณ1.6

ถังน้ำมัยพลาสติก

ตอมดังเลยไปซื้อเซียงกงมาเปลี่ยน

5. ผู้ใช้งาน 2 คน ขอบคุณ กุ้งเต้น สำหรับกระทู้นี้:

Oat40 (18/12/11), yy_u12 (12/11/11)

ขอบคุณครับ
    WWW.BLUEBIRD-CLUB.COM
    new@nymph racing shop
    nymph is a team for the best friend
    NYMPH GROUP
    ทีมปลัดใหญ่ เซอร์วิส
    "ขำขำคลับ"
    อู่ สุวรรณน้อย การาจ
    bluebird club no.003
    no.004
    www.racing-therapy.com

7. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ new@nymph สำหรับกระทู้นี้:

คันเขียวๆที่ซื้อต่อจากคุณ pok ใช่ไหมครับเนี่ย

9. ใช่ครับคุณ madboy คุณกุ้งซื้อจากผมไป แต่เขาอาจไม่รู้จักชื่อเล่นของผม เลยขออนุญาตมาตอบครับ

10. ซ่อมที่ไหน ราคาเป็นไงบ้างครับ ขอบคุณมากที่ดุแลพี่เขียวอย่างดี

11. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ U13 สำหรับกระทู้นี้:

99/143 Krungthepkreetha 39 Bkk
    คะแนน
    1867991
    โช็คสีเหลืองด้วยอะ !!!
    BU Car CluB

リーファンサイト

u n a g i t a t e
    r a c i n g p r o j e c t
    ปั๊ ม น้ำ มั น S C ปิ โ ต ร เ ลี ย ม
    Gokudō (極道) Unbreaken
    Speed D Carcare Ladphrao 101

13. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ ALTIMA BDA_U13 สำหรับกระทู้นี้:

14. ตอนนี้ยังไม่ได้ซ่อมอะไร แค่ไปหาของมาเปลี่ยนเฉยๆ แล้วแต่ว่าจะเจออะไร ที่ทำไปแล้วก็มีเปลี่ยนปั๊มเบรค2พอตจาน280มิล โชคคายาบ้าอันนี้สปริงล้าเลยเอาโชคเดิมใส่กลับคืนไปแล้ว
    เปลี่ยนคอมแอร์ เปลี่ยนไฟหน้าไฟท้าย แล้วก็หล่อลื่นจุดหมุนถ่ายของเหลว ล้างห้องเครื่อง ทำแบบว่างก็ทำ...ทำเอง อะหลั่ยทั่วไปก็ไม่แพงถ้าหาเจอ ราคาเซียงกงบางนา ร้านที่ทำบ่อยก็ตรงข้ามปั๊มปตท.โรงเรียนนายเรือปากน้ำติดกับร้านยาง อัธยาสัยดีให้ทำอะไรก็ทำ............ครับ

เล็งๆฝาแดงไว้เหมือนกัน แต่คงอีกพักใหญ่ๆ

15. เครื่องฝาแดงตัวนี้ดูจากรูปสภาพสวยเลย ทำเสร็จเอารูปมาลงอีกน๊ะครับ

อิอิ.เครื่อง ฝาแดงๆๆแรงนะนี่ อิอิ
    nymph is a team for the best friend
    NYMPH GROUP
    "ขำขำคลับ"
    no.004

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ U13 อ่านกระทู้
    ใช่ครับคุณ madboy คุณกุ้งซื้อจากผมไป แต่เขาอาจไม่รู้จักชื่อเล่นของผม เลยขออนุญาตมาตอบครับ
    ครับพี่ พี่เขียวคงยังไม่ใช่เนื้อคู่ผม T_T

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 17:27:07 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 17:26:30 ----------

Turbo ๆๆๆ

18. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ madboy สำหรับกระทู้นี้:

อิอิอิ
    รับวางเครื่องแก้ปัญหา รถยนต์ Nissan ทุกรุ่น
    แก้ระบบสายไฟ วายริ่งไม่ครบ มีอุปกรณ์ในการเช็ค
    ไม่ใช้แต่ Nissan รถยนต์ทุกยี่ห้อ ระบบช่วงล่างต่าง ๆทุกรุ่น
    อยู่ฝั่งตรงข้ามสมาคมชาวปากใต้

ไปไม่ ถูกโทรมา 087 - 676 - 2256 หรือ 0858016204

Special Thank พ่อ & แม่

เงียบ ๆ ไว้ เหอะ !!

คะแนน
    6030374
    " ขำขำคลับ "
    0 - 8 - 1- 6 - 3 - 4 - 9 - 0 - 8 - 9
    .BB. Those who DRIVE them, Love them.
    Touch BB Touch Me

power by -DD- +MM+ .YY.
    เสียบ !!! Racing School

อิอิ
    รับวางเครื่องแก้ปัญหา รถยนต์ Nissan ทุกรุ่น
    แก้ระบบสายไฟ วายริ่งไม่ครบ มีอุปกรณ์ในการเช็ค
    ไม่ใช้แต่ Nissan รถยนต์ทุกยี่ห้อ ระบบช่วงล่างต่าง ๆทุกรุ่น
    อยู่ฝั่งตรงข้ามสมาคมชาวปากใต้

ไปไม่ ถูกโทรมา 087 - 676 - 2256 หรือ 0858016204

Special Thank พ่อ & แม่

เงียบ ๆ ไว้ เหอะ !!

22. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ Non@Nymph สำหรับกระทู้นี้:

23. เพิ่มอีกหน่อย ค่อยๆทำไปเรื่อยๆครับ

รูปโช๊คหน้าเป็นของU12นะครับ มันจะผอมกว่าแกนเล็กกว่า ค่อนข้างนิ่ม ขับลุยฝนน้ำนองรู้สึกไม่มั่นใจ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กุ้งเต้น : 12/11/11 เมื่อ 08:25:11

24. ทำสีล้อใหม่ พ่นสีปั๊ม จานดิส

คะแนน
    6030374
    " ขำขำคลับ "
    0 - 8 - 1- 6 - 3 - 4 - 9 - 0 - 8 - 9
    .BB. Those who DRIVE them, Love them.
    Touch BB Touch Me

power by -DD- +MM+ .YY.
    เสียบ !!! Racing School

26. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ yy_u12 สำหรับกระทู้นี้:

คะแนน
    1293672
    ขอบคุณครับ...

Kart racing is really the first step in the ladder within motorsports.

28. ผู้ใช้งานนี้ขอบคุณ PONG DMAX สำหรับกระทู้นี้:

อิอิ
    NYMPH GROUP
    "ขำขำคลับ"
    no.004

ข้อมูลหัวข้อ