ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 23 จากทั้งหมด 23

หัวข้อ: ช่วยผมด้วยครับพี่ ๆ ชาว nx

Naykajok Guest (บุคคลทั่วไป)

ช่วยผมด้วยครับพี่ ๆ ชาว nx

รถ Nx ผมชนมาครับ พังกระจายเลย อยากได้อะไหล่ ครับ

1. กระจกหน้า

2. ไฟหน้า 1 คู่

3. ไฟตรงกันชนหน้า 1 คู่

4. ไฟท้าย ฝั่งคนขับ

5. กระจก เก๋ง บานเล็ก ฝั่งคนขับ

ลืม ๆ

ติดต่อ ผม ที่ 085-4056524 หรือ 0876697077

และ Naykajok84@hotmail.co.th ครับ

ผม ชื่อโอ๋ ครับ อยู่ นครฐม-สามพราน

คะแนน
    214760
    เบอร์ร้านกระจกหน้าครับ 02-2222331

อัพ

ขอบคุณ ครับ . . . .

ผม ยัง รอ อะไหล่ อยู่ ใครมี ช่วย ด้วย

KMITL - สุวรรณภูมิ
    คะแนน
    11
    ไฟหน้าแนะนำให้แปลงไปใส่ของ โฟคกอล์ฟ3 ครับ ประมาณ 6-7พันครับ ลองหาดูภาพจากกระทู้เก่าๆ

คะแนน
    214760
    อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ photo_boya อ่านกระทู้
    ไฟหน้าแนะนำให้แปลงไปใส่ของ โฟคกอล์ฟ3 ครับ ประมาณ 6-7พันครับ ลองหาดูภาพจากกระทู้เก่าๆ
    รถผมไม่ชน แต่เปลี่ยนไฟเป็น Projector แล้วครับ มีขายที่อาคารศรีวรจักร์ แถว ๆ โรงพยาบาลกลาง ย่านนั้นและครับ ชั้นใต้ดินอยู่มุมตะวันตกเฉียงใต้ โคมพลาสติกใส 6300 โคม กระจก 8000 พันกว่า ๆ ครับ อย่างอื่นก็ตามข้อความข้างบนครับ รักษาให้หายไว ๆ ครับ เอาใจช่วย....

...........

ขอบ คุณ ครับ สำหรับเบอร์ ร้านกระจก (แต่เขาไม่มีของ)

ส่วน วรจักร์ ผมจะไปเดิน วันเสาร์ครับ . . .

แต่ถ้าใคร มีโดยตรง ช่วยผม ทีนะ ....

มันหา ยาก มาก ๆ ๆ ๆ

8. ผมมีไฟหน้า1คู่ครับ 0848756825

บุคคลทั่วไป Guest (บุคคลทั่วไป)

Thumbs up *-*

ขอบคุณ พี่ ตี๋ ครับ ที่เอา ไฟหน้า มาส่ง

มี น้ำใจ สุด ๆ ยังไง ผมฝากดู กระจก หน่อยนะครับ

ไปไหนมาไหน ถ้าเจอ ขอบคิ้ว กระจก ล่างบานเล็กฝั่งคนขับที่มัน ยาว ๆ ไปถึง ฝาท้ายอะ

ฝากดึง มาให้ หน่อย นะครับ ......... อิอิ มัน หลุดหาย หาไม่เจอ

รักษา nx หายเมื่อไหล่ จะดันเข้าคลับ ด้วยคนนะ

คะแนน
    11
    ดีใจด้วยครับ ที่ได้ของแล้ว

11. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บุคคลทั่วไป อ่านกระทู้
    ขอบคุณ พี่ ตี๋ ครับ ที่เอา ไฟหน้า มาส่ง

มี น้ำใจ สุด ๆ ยังไง ผมฝากดู กระจก หน่อยนะครับ

ไปไหนมาไหน ถ้าเจอ ขอบคิ้ว กระจก ล่างบานเล็กฝั่งคนขับที่มัน ยาว ๆ ไปถึง ฝาท้ายอะ

ฝากดึง มาให้ หน่อย นะครับ ......... อิอิ มัน หลุดหาย หาไม่เจอ

รักษา nx หายเมื่อไหล่ จะดันเข้าคลับ ด้วยคนนะ
    ครับผม ไฟเลี้ยวในกันชนหน้าเอาของ Accord ปี94-97มาใส่แทนครับ

12. ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ล่วงหน้าคร้าบบบ ^^

13. ได้กระจก บานเล็ก ๆ แล้ว ๆ พี่ ๆ .....

แต่ ขอบคิ้ว มีคนมือไว เอาไปก่อน เซ็งเลย ....

คะแนน
    11
    ดีใจด้วยครับที่ได้ของแล้ว

15. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Naykajok อ่านกระทู้
    ได้กระจก บานเล็ก ๆ แล้ว ๆ พี่ ๆ .....

แต่ ขอบคิ้ว มีคนมือไว เอาไปก่อน เซ็งเลย ....
    แล้วส่วนที่เหลือที่ร้านยังมีไหมครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 00:00:55 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 00:00:06 ----------

อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Naykajok อ่านกระทู้
    ได้กระจก บานเล็ก ๆ แล้ว ๆ พี่ ๆ .....

แล้วส่วนที่เหลือที่ร้านยังมีไหมครับ

16. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momo234 อ่านกระทู้

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 00:00:55 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 00:00:06 ----------

ผมไปเจอที่ ป่า ช้า มันมี แค่ ครึ่ง คันหลัง อ่ะ .......

ไปเอา กระจก มา อย่าง อื่น ไม่มีค่า อะไร เลย

มีแต่ ตัว ถัง หลัง ผุ ผุ เหอ ๆ

17. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Naykajok อ่านกระทู้
    ผมไปเจอที่ ป่า ช้า มันมี แค่ ครึ่ง คันหลัง อ่ะ .......

ไปเอา กระจก มา อย่าง อื่น ไม่มีค่า อะไร เลย

มีแต่ ตัว ถัง หลัง ผุ ผุ เหอ ๆ
    ยังมีส่วนที่อยากได้อยู่ครับ

18. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momo234 อ่านกระทู้
    ยังมีส่วนที่อยากได้อยู่ครับ
    อะไร อ่ะ พี่ .....

19. กลอนฝาท้ายกับพลาสติกด้านหลัง

20. อ้างอิง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momo234 อ่านกระทู้
    กลอนฝาท้ายกับพลาสติกด้านหลัง
    บอกได้เลย ว่า เกลี้ยง แล้วพี่ ..... ไม่มี จริง ๆ ที่ผม ไปเจอ มันไม่ใช่ซากรถ

แต่มันเป็น เศษเหล็ก ฝาท้ายก็ไม่มี กระจกที่เอามาก็มีแต่ รอย ที่อู่บอก ลบรอยได้ เลยเอามา

กันไว้ เผื่อไม่มี จริง ๆ

21. ขอบคุณครับ

22. นานแสน นาน รักษาไม่หาย ซักที อยากไปมิตติ้ง กะเขา มั่ง อ่ะ ....

บุคคลทั่วไป Guest (บุคคลทั่วไป)
    มีเพื่อนแล้ว ผมก็โดนชนหาประตูข้างอยู่ครับ เอาใจช่วยครับ ถ้าเจอของจะมาแชร์กันนะครับ
    หนุ่ม 089-4196571

ข้อมูลหัวข้อ