ติดต่อลงโฆษณา คลิกที่นี่ (โฆษณาเฉพาะ Marketplace คลิกที่นี่)

แสดงผล 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

หัวข้อ: ขาย NISSAN TEANA 230JM ปี 2006 เจ้าของขายเองครับ

Lightbulb ขาย NISSAN TEANA 230JM ปี 2006 เจ้าของขายเองครับ

++++ ขาย NISSAN TEANA 230JM ปี 2006 +++++ //ตัว TOP สุด เครื่อง V6 2300cc //รถเดิมๆ ไม่เคยชนเลยครับ บอดี้สวยมากจริงๆ //เบาะหนังแท้ปรับไฟฟ้าคู่หน้า สวยมากๆ //เครื่อง เกียร์ ช่วงล่างสมบูรณ์ //ม่านหลัง

//ตัว TOP สุด เครื่อง V6 2300cc
    //รถเดิมๆ ไม่เคยชนเลยครับ บอดี้สวยมากจริงๆ
    //เบาะหนังแท้ปรับไฟฟ้าคู่หน้า สวยมากๆ
    //เครื่อง เกียร์ ช่วงล่างสมบูรณ์
    //ม่านหลังไฟฟ้า
    //แอร์แบคคู่
    //วิทยุ CD+CD CHANGER 6 DISC
    //จอแสดงผลต่างๆ
    //ไฟหน้า XENON จากโรงงาน
    //รีโมท SMART KEY CARD เปิดปิดรถ สตารถเครื่อง ไม่ต้องใช้กุญแจ
    //แก๊สหัวฉีดอย่างดี ประหยัดมากครับ วิ่งเหมือนน้ำมัน
    ใครหารุ่นนี้อยุ่ เจ้าของขายเองครับ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนครับ รถใช้เอง ไม่เคยมีปัญหาเลยครับ เปลี่ยนน้ำมันเครื่องสังเคราะแท้ตลอดถ่ายทุก 8000km น้ำมันเกียถ่ายทุก 20000km ซื้อไปเติมน้ำมัน เติมแก๊สขับอย่างเดียว

ขาย 355,000 บาท / ทะเบียนไม่ได้ให้นะครับ / ตราติดหน้ารถไม่ได้ให้นะครับ

ถามทางโทรศัพท์/Line/Facebook
    084-169-0103 Peace
    086-663-2557 Kong
    LINE: kyonratanawatkul
    #บริการสั่งอะไหล่ Bosch แท้ #ปลีก #ส่ง

The Thailand's First Racing cars Community on Web.

Primera&PreseaClub@RCweb.net
    Toyota4x4Club@weekendhobby.com

ดันๆ
    The Thailand's First Racing cars Community on Web.

Toyota4x4Club@weekendhobby.com

DUN

dunn

ข้อมูลหัวข้อ